Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Wangapi wamekujibu hivyo? Na wamekujibu ukiwa kama nani? Hivi wanaowakamata viongozi wa upinzani kila kukicha sio hao polisi. Unachobisha hapo nini.
Uwe na akili wewe sio kukarr mambo. Viongoz wenu wanakamatwa kwa makosa sio kukurupuka. Kwanini hawamkamati Silinde, Prof J na wengine wengi?Kwamba hawa sio wapinzani au hawa hawajui upinzan ni nini?Sijawahi ona mbunge wangu kaitisha mkutano kaanza kutukana ovyo.Tukisikia mbunge anakuja eneo letu tunaandaa kero ZERO na tunamweleza. Sijawah hudhuria mkutano wake anafanya kazi ya kutukana viongoz au kuwadharrsha. Huyu sio mwanasiasa?Hivi siasa ni lzm uwe unatoa lugha chafu kila unapofanya mkutano?

Tuje upande wa Zito. Swala la kutishiwa maisha ni la kupeleka polisi na sio tweeter. Huko tweeter anamwambia nani?Huoni ni mwanya wa kikundi cha watu kufanya maasi na Mwisho mseme tulisema?Kwanini hao wanaomtishia maisha asiwataje au awapeleke polisi na jamii ijue kuna swala la kisheria limefanyika?Huko Ufipa mmejaa watu wa aina gani hivi kiasi kulishwa matango pori daily?Hamuamini polisi sawa,Basi awataje hao watu.Tunasema ufipa mmelogwa sio bure

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
 
Inawezekana kabisa maana ya Lissu yalianza hivi hivi.

Hata Ben Saanane ilikuwa hivi hivi na mpaka leo hajulikani alipo.

Zitto amekuwa akivujisha mambo mazito na sijawahi sikia kakamatwa au kushitakiwa kwa kuchafua watu fulani zaidi ya kushitakiwa hivi karibuni.

Kama madai haya nayo ni ya kweli kama tulivyoona kwa Lissu, basi kuna watu/mtu (mhusika wa mambo haya ) lazima ajiulize ni kwanini siri zinavuja kama kweli wote wanaomzunguka wanamkubali na pia yeye mwenyewe ajitafakari kama yuko .......

Jamaa una Roho ngumu sana

hivi umeishawahi kumuomba msamaha zitto?
 
Tangu 'ghala la Silaha' liteketee Kule Mwandiga 2017 kijana amekuwa hajiamini kabisa

Wamarekani kabla hawajakutwanga huwa wanaharibu zana zako Za kivita unazoamini ndio kali zaid ambazo unakuwa umezificha, kisaikolojia ukiamka Asubuhi ukaambiwa Mzee 'Lugalo imegeuzwa jivu' lazima ulegee na Kuishi kwa wasiwasi zaid.

Zitto aachane Na Mabeberu arudi uzalendoni maana inawezekana wanaomtuma wakamshighulikia ili tu kuichafua Serikal Kama walivyofanya kwa Mgonjwa wetu wa Belgium
Kuna watu wana roho mbaya sijawah kuona.
 
Mkuki siku zote kwa nguruwe ingekuwa Baba yako au mtu wako wa karibu kauwawa na dhalimu usingeandika huu upuuzi wako.

Mnatengeneza vinyago vichwani mwenu halafu vinawakimbiza wakati wengine hatuvioni.
 
Mambo yalikuwa yametulia, tukafiri wameacha utekaji,kumbe wameanza tena be aware baba askofu ameonya mwaka huu 2019 shetani atatesa sana watu.
 
Mkuki siku zote kwa nguruwe ingekuwa Baba yako au mtu wako wa karibu kauwawa na dhalimu usingeandika huu upuuzi wako.
Sawa. Tuseme kwa sasa wewe ndio nguruwe kwa mfano na mkuki huu wako, Unao ushahidi beyond doubt wa shutma zako kama sio posts za JF?
 
Polisi sio taasisi ya kulinda wapinzani. Ataenda ili kutimiza wajibu tu lakini sio kupata ulinzi wowote wa maana.
Aende akatoe taarifa. Huu ndio UPUUZI mliokarrshwa upinzan. Mtu anajiibukia tu na tuhuma zake,ukihoji y hujaenda polisi anakwambia polisi wanafuata maagizo kutoka juu. Kuweka record sawa ni kutoa taarifa polisi kuwa flani na flani wananifuatilia au nimepata taarifa hizi hapa kutoka sehem hii.Sijaona mfuasi yyt akiuliza kuwa zito kapata wapi taarifa na kwa akina nani.Wote mko kundi la kushangilia tu oooh jiwe atamaliza upinzan. Wanasiasa washajua akili za wafuas wake,Reasoning ni ZERO. Kama polisi hamuiamin kwanini asiwataje hao watu?Na jamii iwajue kuwa ni flani na flani?Huoni jamaa wanafanya propaganda uchwara na Mwisho wanaweza jiteka wenyewe wakaja na hoja oooh tulisema.

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
 
Kupitia account yake ya twitter mbunge wa Kigoma mjini amesema kuna operationa maalumu ilitoanzishwa kwa lengo la kummaliza.


Wanajitekenya wenyewe, yaani mtu anatumiwa na wazungu, wanampa hela kuichafua serikali, wazungu wakiona amefikia climax basi wanaunda kikundi wanajifanya wana usalama, wanafanya vikao then wanamtuma mmoja wao kuvujisha siri kwa mhusika mla hela za wazungu, mtu huyo anaamini ni serikali anakuja twitter kusema kuna mpango. Wakati huo wazungu wanampa pumzi kwa kumuongezea dau mhusika anazidi kuichafua serikali, anapata misukosuko mikubwa kwa sababu anavunja sheria, basi wazungu hao wanafanya timing wanamtwanga risasi mhusika. Hivyo zzk aache uzuzu, kila kitu kinajulikana, hao wazungu watawamaliza enyi pimb
 
Aende akatoe taarifa. Huu ndio UPUUZI mliokarrshwa upinzan. Mtu anajiibukia tu na tuhuma zake,ukihoji y hujaenda polisi anakwambia polisi wanafuata maagizo kutoka juu. Kuweka record sawa ni kutoa taarifa polisi kuwa flani na flani wananifuatilia au nimepata taarifa hizi hapa kutoka sehem hii.Sijaona mfuasi yyt akiuliza kuwa zito kapata wapi taarifa na kwa akina nani.Wote mko kundi la kushangilia tu oooh jiwe atamaliza upinzan. Wanasiasa washajua akili za wafuas wake,Reasoning ni ZERO. Kama polisi hamuiamin kwanini asiwataje hao watu?Na jamii iwajue kuwa ni flani na flani?Huoni jamaa wanafanya propaganda uchwara na Mwisho wanaweza jiteka wenyewe wakaja na hoja oooh tulisema.

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu

Narudia tena boss, kwenda polisi ataenda ili kutimiza wajibu tu lakini sio kupata uhakika wa usalama wake. Polisi imejipambanua kuwa sehemu ya uovu dhidi ya wapinzani.
 
Safari hii mkuu wa wasiojulikana atajisahau na kusema hadharani"Kwanini mmeshindwa kumuuwa"
 
Safari hii mkuu wa wasiojulikana atajisahau na kusema hadharani"Kwanini mmeshindwa kumuuwa?"
 
Back
Top Bottom