Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Huyu mtoto nae anatapatapa tu..ye si alisema watakuta bwawa..sasa kelele za nini??wanasiasa kweli wameishiwa kazi za kufanya

Sent using Jamii Forums mobile app

Kwani wewe umeilewa vipi kauli yake mwishoni aliposema:

"......they better replan....??

Au lugha ya malkia ni shida bibie?

Nikusaidie kukutafsiria, kwamba, kwa lugha nyingine ni sawa tu na kusema kuwa, popote watakapomchonga kwa kusudi lao hilo (kuua), wajiandae kukutana na "bwawa la maji" tu la Stigla Goji lililojaa maji tena ya tope kama Mfalme Farao wa Misri ya kale na jeshi lake lote la askari takribani 900,000 walivyoangamia kijinga kwa kiburi cha madaraka alipojifanya naye kutaka kupita katikati ya bahari ya Shamu kuwafuata wana wa Israel chini ya uongozi wa Musa!!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kumbuka Ben na Lissu wote waliweka tahadhari ya kutishiwa kifo hadharani na yaliyojiri wote tunayajua. Tuna kichaa na MUUAJI ndani ya Ikulu ukweli huo HAUPINGIKI!!!

Mkuu,

Mimi nimetoa tu maoni yangu, yanaweza kuwa sawa au si sawa.

Kama hayako sawa basi chukulia tu ni maoni tu na tuendelee.
 
Nyie watu hamjaelewa kabisa. Mna vichwa vigumu sana.

Ninaposema ‘I hope it’s not true’ ni kwamba, namaanisha hizo habari naombea au natamani zisiwe za kweli.

Yaani habari za huo mpango wa kumuua Zitto zisiwe za kweli.

Au wewe na nyumbu wenzio mnataka hizo habari ziwe za kweli?

Mimi sitaki ziwe za kweli. Nataka ziwe fake news tu.

Ninachotaka kusiwepo kabisa na hata fikra za kutaka kumuua.

That’s why I hope it’s not true.

What part of that don’t you understand?
It seems like watu wanakuchukia naturally.. Una roho ya kuchukiwa na kukataliwa
Muone Mshana Jr akuogeshe DAWA Ku expel hiyo negative energy
 
Hawa wafuasi wamerogwa. Sioni hata mmoja akihoji kama ametoa taarifa polisi.

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu

Polisi wanautaalam wa kukamata wapinzani tu kwa maagizo toka juu, na kutoa kipigo cha mmbwa kwa waandamanaji wa vyama vya upinzani. Hawana muda wa kusikiliza malalamiko toka wanachama wa upinzani. Mkuu kesi ya tumbiri unaenda kushtaki kwa nyani?
 
NI kauli iliyozoeleka toka kwa watetezi wa madhalimu!!!

Mlisema hivyo hivyo Ben alipoleta taarifa za kutishiwa kuuawa, na mlisema hivyo hivyo wakati Tundu Lissu aliposema anafuatiliwa na watu wasiojulikana!!

So, keep going kwa sababu mnadhani mpo safe ingawaje kila anayetaka kushughulisha ubongo anafahamu no one is safe except the man himself!
Ben Saanane aulizwe Mbowe. Lissu polisi wanaendelea na upelelezi. Sema jingine
 
Polisi wanautaalam wa kukamata wapinzani tu kwa maagizo toka juu, na kutoa kipigo cha mmbwa kwa waandamanaji wa vyama vya upinzani. Hawana muda wa kusikiliza malalamiko toka wanachama wa upinzani. Mkuu kesi ya tumbiri unaenda kushtaki kwa nyani?
Huu ni uchawi ambao wafuas wa upinzan wamelogwa nao.Kila mfuasi ukimuuliza mbona haendi kutoa taarifa polisi, utasikia oooh polisi wanafuata maagizo kutoka juu hahahahahahah. Viongoz wenu washajua akili zenu.

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
 
Akatoe taarifa polisi ili ifuatilie kama ni mgoni wake unataka kumjua tujue.
Najua ni mambo ya mahusiano tu maana kwenye siasa zito ni mtupu sana. Kipindi cha Escrow labda tungesema singasinga au wanasiasa.

Suala linalohusu uhai wa mtu si lakufanyia masihara mkuu.
 
Mkuu, sikutarajia kama nawe waniweka kwenye kundi hilo.

Mmi ni raia mwema kabisa wa nchi hii pendwa ya Tanzania.
Hata wanaopanga upuuzi wa namna hiI wanafanya kwa kisingizio cha uzalendo. Unajijua vema mwenyewe do not worry. Truth and reality will prevail
 
Mambo haya yanaifanya nione huu ni muendelezo wa kikao cha Zanzibar kile kilicho ahidi mwaka huu 2019 ni wa ....

Naona mbinu kama zilizotumika kumuua Saddam Hussein zina anza kutumika na Zitto na watu walio nyuma yake.

Ukitaka kumuuwa paka au mbwa unaanza kumpa majina mabaya na kumrundikia tuhuma mbaya lukuki.
 
Huu ni uchawi ambao wafuas wa upinzan wamelogwa nao.Kila mfuasi ukimuuliza mbona haendi kutoa taarifa polisi, utasikia oooh polisi wanafuata maagizo kutoka juu hahahahahahah. Viongoz wenu washajua akili zenu.

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu


Wangapi wamekujibu hivyo? Na wamekujibu ukiwa kama nani? Hivi wanaowakamata viongozi wa upinzani kila kukicha sio hao polisi. Unachobisha hapo nini.
 
It seems like watu wanakuchukia naturally.. Una roho ya kuchukiwa na kukataliwa
Muone Mshana Jr akuogeshe DAWA Ku expel hiyo negative energy

Hhahaaa!! I couldn’t care less. Wanichukie wasinichukie, maisha yangu hayasimami na wala hayategemei upendo wala chuki yao.

Ila inastaajabisha sana na pia inaelezea ni watu wa aina gani!

Imagine nakubaliana nao lakini bado hawaelewi.

Lazima watakuwa ni watu wenye upeo mdogo sana.
 
Nobody believe Lissu or Ben Saanane and we know what happened. Kuna uzi humu wa kuhusu kupotea Ben Saanane na namba iliyomtumia ujumbe wa kumtisha.

I agree.

And that’s why I hope this is not true.

I hope it’s fake news because I don’t want anything happening to him like what did to Lissu or even Ben.

Hujawahi kusikia habari/ tetesi za mtu kufa and you’re like ‘damn, I hope it’s not true’?

Sitaki na sipendi kabisa kufikia kiwango cha kupotezeana uhai kisa tu tuna mitazamo tofauti ya kisiasa.

Tolerance is everything...
 
Kumbuka Ben na Lissu wote waliweka tahadhari ya kutishiwa kifo hadharani na yaliyojiri wote tunayajua. Tuna kichaa na MUUAJI ndani ya Ikulu ukweli huo HAUPINGIKI!!!
Mnatengeneza vinyago vichwani mwenu halafu vinawakimbiza wakati wengine hatuvioni.
 
Back
Top Bottom