Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Hii inanikumbusha ule msemo wa “Ukionja nyama ya mtu huachi”
Watawanyamazisha wangapi?

Daima hatokosekana wa kuwasemea watu, tena kadiri watakavyozidi ‘kuwanyamazisha’ ndivyo watakavyozidi kuibuka wengine kwa kasi.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
[URL='https://mobile.twitter.com/zittokabwe' said:
xXQOWtY4_bigger.jpg

Zitto Kabwe Ruyagwa
@zittokabwe[/URL]

We are aware of a special operation to ‘finish’ me off. Special Operation code named ‘Mzizima 2’ has been given the go ahead with the mission ‘Final Battle for the Total Discipline’. The aim of the mission is to completely silence the voice of SAI (aka Zitto). They Better replan

Kwanini useme "we are aware" na sio "I'm aware"

Ni kheri hili bandiko lisiwe na ukweli wowote ule.

Yaani tuchukulie ni "Fake News"
 
Najua ni kuishutumu serikali ila wangetaka kumuua huyo anatiliwa sumu kwenye mike anayozungumza nayo, anatiliwa sumu kwenye kinywaji anachokitumia. Inammaliza taratibu anakuja kufa kwa ugonjwa wengine hawajui. hakuna serikali inayotaka kukuua kinamna ambayo itajulikana haraka hivyo, nyingine kiki hizo.

Hata Lissu naye angekuwa auawe na serikali basi eneo lile la tukio asingetoka mzima, risasi moja ama mbili tu ndiyo zingetumika. Hata angepona na kuingia kile chumba upasuaji Dodoma, na jinsi hospital za serikali zilivyojaa vibaraka. Asingetoka hai, na hakuna ambaye angejua kauawa. Si wanakuwekea tu damu ambayo si kundi lako, nani atajua?
Ule uhuni umefanywa na wahuni tu.

Hizi ni Sympathy vote kwenye ulingo wa siasa ndiyo zinatafutwa, kumfanya mwanasiasa awe juu na jina lake lisotoke midomoni mwa watu. Kunatumika mbinu nyingi mno, zenye ubaya na uzuri. Watawalaghai wengine.

"Mwanasiasa yupo kwenye kampeni muda wote, hata kama hakuna uchaguzi"
Unayajua sana haya mambo lakini ndiyo hivyo TL mzima na zzk kayaweka hadharani. Rejea azimio la zenji jino kwa meno
 
Uuliwe Zito Kabwe kwa lipi haswa? I mean hii ndo shida ya Wazazi kutelekeza watoto na kutokuishi nao kuwapa mapenzi ya dhati matokeo yake wanakuwa viumbe walio na mapungufu makubwa ya upendo hivyo siku zote wanatafuta attention na validation kila mahali.

Haya tumekusikia basi tutakujadili wiki nzima hatujakusahau, ni kwamba tu tuna mambo mengime pia ya kujadili, lkn hatujakutupa!
na kwa Ben na Tundu mlikuwa mnasema hivi hivi.
sijui nyie watu mnawachukulia Watanzania wote kama ile misukule ya Lumumba?
 
Kwanini useme "we are aware" na sio "I'm aware"

Ni kheri hii taarifa isiwe na ukweli wowote ule.

Yaani tuchukulie ni "Fake News"
Wewe jitafakari. Kwani nani asiyejua orodha yenu?
 
Huyu jamaa matukio yake hayana tofauti na katuni za kipanya, lazima uwe na akili kubwa ndio utamuelewa.
 
Pamoja na kua limbukeni pia una sifa ya kukosa msimamo…
Pole kwa kizazi chako
Nyie watu hamjaelewa kabisa. Mna vichwa vigumu sana.

Ninaposema ‘I hope it’s not true’ ni kwamba, namaanisha hizo habari naombea au natamani zisiwe za kweli.

Yaani habari za huo mpango wa kumuua Zitto zisiwe za kweli.

Au wewe na nyumbu wenzio mnataka hizo habari ziwe za kweli?

Mimi sitaki ziwe za kweli. Nataka ziwe fake news tu.

Ninachotaka kusiwepo kabisa na hata fikra za kutaka kumuua.

That’s why I hope it’s not true.

What part of that don’t you understand?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tangu 'ghala la Silaha' liteketee Kule Mwandiga 2017 kijana amekuwa hajiamini kabisa

Wamarekani kabla hawajakutwanga huwa wanaharibu zana zako Za kivita unazoamini ndio kali zaid ambazo unakuwa umezificha, kisaikolojia ukiamka Asubuhi ukaambiwa Mzee 'Lugalo imegeuzwa jivu' lazima ulegee na Kuishi kwa wasiwasi zaid.

Zitto aachane Na Mabeberu arudi uzalendoni maana inawezekana wanaomtuma wakamshighulikia ili tu kuichafua Serikal Kama walivyofanya kwa Mgonjwa wetu wa Belgium
Aliichafuaje serikali?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu mtoto nae anatapatapa tu..ye si alisema watakuta bwawa..sasa kelele za nini??wanasiasa kweli wameishiwa kazi za kufanya

Sent using Jamii Forums mobile app

Kwani wewe umeilewa vipi kauli yake mwishoni aliposema:

"......they better replan....??

Au lugha ya malkia ni shida bibie?

Nikusaidie kukutafsiria, kwamba, kwa lugha nyingine ni sawa tu na kusema kuwa, popote watakapomchonga kwa kusudi lao hilo (kuua), wajiandae kukutana na "bwawa" tu la Stigla Goji lililojaa maji tena ya tope kama Mfalme Farao wa Misri ya kale na jeshi Lake lote la askari takribani 900,000 alipojifanya naye kutaka kupita katikati ya bahari ya Shamu kuwafuata wana wa Israel chini ya uongozi wa Musa!!
 
Zitto anatafuta kiki mpya kwa 2019
NI kauli iliyozoeleka toka kwa watetezi wa madhalimu!!!

Mlisema hivyo hivyo Ben alipoleta taarifa za kutishiwa kuuawa, na mlisema hivyo hivyo wakati Tundu Lissu aliposema anafuatiliwa na watu wasiojulikana!!

So, keep going kwa sababu mnadhani mpo safe ingawaje kila anayetaka kushughulisha ubongo anafahamu no one is safe except the man himself!
 
Back
Top Bottom