Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
Ahutubie bunge atuambie nini wananchi? Au kuna jambo la dharura lililotokea ktk nchi hii
 
CHADEMA chama cha kukomoana,kuuana,Damu ya Wangwe haikumwagika bure,CHADEMA Kinakufa muda si mrefu.
 
Zitto atawaua kwa Presha BAVICHA.

Presha ipo ccm baada ya kuliwa pesa nyingi na zitto na lengo lenu la kuigawa cdm kwa kumtumia limefeli
Cdm imezidi kuimarika na uchaguzi umekaribia
Si mlisema mnamtumia kwa mpango wa muda mrefu?Toka 2008 sasa uchaguzi huo na zitto wenu kafeli mchukueni akapange pange mafaili pale lumumba bila hivyo lazima akili zimruke
 
Aisee,wamwache tu Zitto amalizie ubunge wake,chuki mpaka mtu mnamfuta uanachama,sio vyema kabisa

angetaka uawanachama wake angekata rufaa baraza kuu au mkutano mkuu ingemsaidia kubuy time, vilevile wangeweza kuyamaliza ndani ya chama lakini aliona huko hawezi pata haki. Je huko mahakamani amepata haki aliyotaka?
 
Zitto Ruyagwa Kabwe ‏@zittokabwe 6m6 minutes ago Sitaongea jioni Hii Bungeni. Spika ameomba niongee siku nyingine. Nitawajulisha itakuwa lini mungu akipenda 0 retweets 0 favorites
 
Kweli nimeamini TZ tuna uhaba mkubwa sana wa watu wenye vipaji vya kila aina! Tangu Zito Kabwe aliposimamishwa Ubunge basi nchi nzima inamuongelea, hivi siku tukipata Mtu akapewa Nobel prize kwa kugundua labda dawa kinga ya Saratani itakuwaje si ndiyo tutashinda na kulala nje kuongelea hilo? Hivi Zito kabwe amefanya nini kustahili hata kufanya watu wakose usingizi? Eti tunahabarishwa Zito Kabwe ataongea saa fulani Duh! Kwa lipi hasa alilofanya kustahili haya yote?
Kweli sisi ni Dunia ya Tatu!

Watu hawaongelei ugunduzi, watu wamejikita kwenye masuala ya siasa
 
zitto ni kijana mwenye akili sana!

akili gani wakati kawapa akili yake ccm wamshikie, ana-akili kwa nyie wajinga ambao amjiamini mnakuwa na id kumi uku jamii forum but wapo smart boy ambao wamesema kamwe hawatakula matapishi ya ccm kwa lengo la kujifanikisha yeye na kuwadidimiza watanzania
 
hakika Zitto ni pengo kubwa ndani ya CHADEMA na sidhani kwamba pengo lake litazibika ......halina ubishi vilevile Zitto ndio chimbuko la vijana wengi kuingia kwenye siasa hususani kupitia ndani ya chadema mfano Halima Mdee,David Silinde,Joshua Nassari,John Mnyika na wengineo wengi. Chadema mrudisheni Zitto haraka mfanye mazungumzo fukuzafukuza sio kitu
 
Presha ipo ccm baada ya kuliwa pesa nyingi na zitto na lengo lenu la kuigawa cdm kwa kumtumia limefeli
Cdm imezidi kuimarika na uchaguzi umekaribia
Si mlisema mnamtumia kwa mpango wa muda mrefu?Toka 2008 sasa uchaguzi huo na zitto wenu kageli mchukueni akapange pange mafaili pale lumumba bila hivyo lazima akili zimruke

Uko sahihi mkuu, CCM zito kawapiga Tobo kama tobo za Messi za jana usiku. CCM wengu ni njaa na hawana watu wenye uwezo kifikira na watafail sana na Chama kitapotea hiki
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom