Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
Wamejishtukia,te teh mwili wa marehemu(wa kisiasa)ulikuwa uagwe leo bungeni

Wamegundua hali ya hewa ilishachafuka hata kabla ya uchafu wao
Nadhani huu mpango watauzika rasmi maana ilikuwa ile kwao
Wala sio kuwajenga kuanzia ccm na zitto mwenyewe
 
Humu ndani kuna unafiki kuna wakati zikiletwa taarifa chanzo clouds fm huwa inapondwa sana hiyo radio sasa habari ya Zito watu wanatoa povu na kuamini chanzo cha taarifda bila hata kutumia nguvu kidogo kutafuta ukweli wa habari mnajidhalilisha sana watu wazima..
 
Naomba kujua ni wabunge wangapi ambao walifukuzwa kwenye vyama vyao na kupoteza Ubunge alafu wakapewa nafasi ya kuutubia bunge? Anautubia bunge kama nani maana si Mbunge tena?
Kweli Zitto ulikuwa kibaraka wa CCM. Hongera Chadema kwa kuliona hili
Nani alifukuzwa unachama akiwa Mbunge kama ZITTO?
 
ImageUploadedByJamiiForums1426784547.949866.jpg
Wamepima joto nadhani wameona lipo juu wakaufyata!
 
Humu ndani kuna unafiki kuna wakati zikiletwa taarifa chanzo clouds fm huwa inapondwa sana hiyo radio sasa habari ya Zito watu wanatoa povu na kuamini chanzo cha taarifda bila hata kutumia nguvu kidogo kutafuta ukweli wa habari mnajidhalilisha sana watu wazima..
Wewe mbona uko kwenye mada hii, ukweli ulionao ni upi, au na wewe umeamua kujidhalilisha?
 
WaCHAGA WATAFANYA SHEREHE SASA, , , , , wengi wetu tulipenda chadema sababu ya zitto.
 
Aisee,wamwache tu Zitto amalizie ubunge wake,chuki mpaka mtu mnamfuta uanachama,sio vyema kabisa
 
Kasoma alama za nyakati na baada ya kuona dalili si nzuri akaamua kujiongeza.
 
Chadema mmesahau kuwa lile ni bunge la Watanzania na sio bunge la Chadema. Zitto kaingia bungeni kama mwakilishi wa Watanzania na siyo mwakilishi wa wanachama wa Chadema. Yeye kama mwakilishi ana haki ya kutoa hoja au jambo lolote bungeni kwa kufuata taratibu na kanuni za bunge. Pale si ofisi ya Chadema kwamba anafuata matakwa ya Mbowe. Hata hao Chadema wakitoka bungeni ni kazi bure kwa sababu hajaenda pale kuongea na wanachadema bali amekwenda kuongea na wananchi.
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom