Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
when I read these comments nasikia kutapika, natambua ni jinsi gani watanzania wamezoeu upumbavu na kufanywa wapumbavu. Sasa hivi kweli kuna mpuuzi anayetaka Chadema wawe responsible kwa watanzania badala ya wananchama wa chadema? hivi hata hiyo dhana ya political party watu hawaijua wanafikiri ni upambe na kusifiaan ili kupata mkate wao wa kila siku? Zitto ajifunze kwa wanasiasa nguli hivi yule mzazibari wa CCM aliyehamia CUF alipofukuzwa alienda bungeni kuaga? na huyo spika anaruhusu vipi? tunaomba Chadema ama Mbatia wa NCCR aweke zuio la hawa wakina Anna kufanya mambo wanayotaka badala ya kulitumikia taifa. Zitto anategemea bunge litapinga kufukuzwa kwake? hapo ndipo napoamini kuwa kweli ni kanyanja hana ujuzi wala uzoefu wowote wa siasa. Mioyo ya kiburi hukutwa na anguko kubwa. Byebye Mhishimiwa hebu nenda kuko ACT kwanza ukaanza na vita ya Limbu, what a re union na wanafiki wenzako wakina Mkumbwa? na yeye u professor umemshinda saa kaenda kijiweni Twaweza tu work under somebody very strict and progressive, sioni aki last hata huko labda wamuache tu kisiasa kama Rajesh Rajani atakubali kuua misingi aliyoijenga for years na kwa nguvu kubwa

Ulivyoanza niliona ungetumia busara na hekima kuchangia mawazo yako;lakini badala yake naona kashfa na matusi ;nadhani ni vizuri ukachangia kwa lugha nzuri tu na utaeleweka tu na watu kukubali au kukataa mawazo yako
 
Mbona mlibadilisha kinyemela kile kipengele cha ukomo Wa uongozi katika katiba yenu YA KICHAGA bila ya muhtasari Wa kikao chochote cha chama!

Ushenzi Ufanywe NA WACHAGA NA WAKIRISTU WENZAKO Ila ASIEMCHAGA na dini Nyingine ATAITWA MSALITI NA KUFUKUZWA KWENYE CHAMA!

Uimara na umakini Wa chama upo wapi katika hili!?????

Mbowe katiba ya Chadema haimuhusu, Yeye yuko juu ya Katiba, Katiba inawahusu maadui zake tu
 
Hivi wewe bado unaendelea kujidharirisha hadharani tu? Huna washauri? Tulishakuondoa kwenye orodha ya watu tunaoweza kujadiliana nao. Wewe huna kiwango cha kuandika kiti hapa. Endelea kutembea uchi na pumba zako zifiche kwenu.

Jitu kichwani hazimo hata za kujua unahitaji nini, halafu linakaa kupiga kelele hapa mtandaoni, Punguani kweli kweli.




Chadema imejiaibisha sana. Watanzania wanaiona rangi halisi ya ubaguzi ya Chadema
 
Wewe unawezaje kupoteza muda wako kuongea na hili juha? Fuatilia michango yake utaelewa hili ni juha pindukia na nahisi hata kazi halina ndiyo maana kila mara liko hapa kupigia debe upepo. Katika majuha JF nambari moja ni hili jimama.

.... Ni Kweli, Rangi Yenyewe Ni Ya Kijani
 
Hahahaha we jamaa umetisha... huyo msukule anakuuliza ulijiunga lini CDM? Hajui kama watu tupo Chadema toka 1993 kabla ya hawa wanaojiita wenye chama hawajaja cdm na wengine walikua makada wazuri wa CCM enzi hizo japo leo ndo wanajifanya wenye chama!

Kwa mwenye picha ya Dr.Slaa akiwa ndani ya Gamba la Kijani tafadhali atuwekee hapa.

Nilishawahi sikia slaa bado ana kadi ya ccm.
 
Huyu mzee angemuachia mv mwingine kusoma manake ana kikohozi si kidogo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom