Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
Taarifa hizi zimeenea mitandao yote na waliovujisha ni wabunge waliokuwa wanalazimishwa.

Mbowe kaishiwa ajenda na kama bado unaimani naye subiri jionee walivyoishiwa.

Toa evidence ya mbunge huyo aliyevujisha

Mijitu mnajiandikia tu humu kwa kujitungia alafu manataka tuamini upuuzi wenu
 
Katika hali ya mshangao mkubwa,Mwenyekitu wa chama cha Demokrasia na Maendeleo katika kikao cha cocus ya chama kilichomalizika hivi punde,Mwenyekiti wa chadema amefanya kampeni chafu ya kuhakikisha wabunge wa Chadema wanamzomea Zitto wakati atakapo kuwa anawaaga wabunge.

Pamoja na jitihada za Mbowe wabunge hao wamegawanyika kwa kile walichodai kuwa huo utakuwa uhuni mkubwa na hivyi hawako tayari kuburuzwa na fikra za watu wachache wenaoendekeza siasa za chuki na Ubaguzi.

Bado jitihada za kufanikisha zinaendelea huku zikiratibiwa na viongozi waandamizi wa chadema.

Ile hadithi ya Bi kilembwe na nchi ya giningi tunaishuhudia leo ikiongozwa na mtu aliejitambulisha kama mwana demokrasia

Itakuwa saa moja jioni.

You are haluccinating ma men!
 
CHADEMA wakimzomea Zitto watakuwa wanakosa busara na hekima za kisiasa...

wanasiasa wenye hekima chadema wote walibatizwa jina la Usaliti ili kuwafunga mdomo wasimshauri Mbowe.

Usitegemee hekima tena ,maana watu kama David silinde na Wenje pamoja na Mdee wapo kwenye rad ya kuitwa wadaliti kisa wana mtazamo tofauti na mwenyekiti.

Zidumu fikra za mwenyekiti.
 
Katika hali ya mshangao mkubwa,Mwenyekitu wa chama cha Demokrasia na Maendeleo katika kikao cha cocus ya chama kilichomalizika hivi punde,Mwenyekiti wa chadema amefanya kampeni chafu ya kuhakikisha wabunge wa CHADEMA wanamzomea Zitto wakati atakapo kuwa anawaaga wabunge.

Pamoja na jitihada za Mbowe wabunge hao wamegawanyika kwa kile walichodai kuwa huo utakuwa uhuni mkubwa na hivi hawako tayari kuburuzwa na fikra za watu wachache wenaoendekeza siasa za chuki na Ubaguzi.

Bado jitihada za kufanikisha zinaendelea huku zikiratibiwa na viongozi waandamizi wa CHADEMA.

Ile hadithi ya Bi Kilembwe na nchi ya giningi tunaishuhudia leo ikiongozwa na mtu aliejitambulisha kama mwana demokrasia

Itakuwa saa moja jioni.

inakuwaje viongozi wa jamii forum wanaacha habari kama hizi ambazo hazijathibitishwa
 
wanasiasa wenye hekima chadema wote walibatizwa jina la Usaliti ili kuwafunga mdomo wasimshauri Mbowe.

Usitegemee hekima tena ,maana watu kama David silinde na Wenje pamoja na Mdee wapo kwenye rad ya kuitwa wadaliti kisa wana mtazamo tofauti na mwenyekiti.

Zidumu fikra za mwenyekiti.

Hata hao wakina Wenje Mdee na Silinde wanaotanguliza urafiki kazini wakizungua CHADEMA tunawatupa nje, operesheni delete wasaliti ipo kazini, hatuangalii sura.
 
Uongo hauwezi kusaidia kubadilisha maamuzi ya katiba ya chama, endeleeni kujianika hofu, ujinga utaendelea kuwakumba wasaliti wote.

Chadema imara na makini ni hii ya sasa yenye tumaini la Watanzania.

Mkuu nasikia mwanga wanamuweka mgombea wa NCCR MAGEUZI... Sijajua utafanya maamuzi gani au utahama chama kuhamia NCCR ili ugombee maana miaka mingi umejinasibu kama mbunge mtarajiwa wa Mwanga... Natanguliza heshima..
 
ACT mnahaha kweli....
Mbowe hana muda wa kufanya huo upuuuzi.....
Mnaanda watu kisaikolojia Maana mnajua atazomewa tu..
Zitto ondoka haraka....Hakuna namna nyingine.
Japo simpendi zitto ila hapa napingana na wewe mbowe ni mtu wa ajabu sana anaweza kufanya mambo ya ajabu ambayo hata huyatarajii kabisa.
 
onesha ushahid uwe mkweli. otherwise ni madhara ya tez dume yanaksumbua
 
Chadema kimefikia point of no return,Mbowe anazidi kubomoa chama.
repucation ya hii thread ni hatari sana kwa chama cha demokrasia.

Eeeh Mbowe mbona watudhalilisha? au nawe unatumiwa kuibomoa chadema?
 
Hata hao wakina Wenje Mdee na Silinde wanaotanguliza urafiki kazini wakizungua CHADEMA tunawatupa nje, operesheni delete wasaliti ipo kazini, hatuangalii sura.

Kwa hiyo mbunge yoyote asipozomea leo ni msaliti?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom