Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
Chadema imejiaibisha sana. Watanzania wanaiona rangi halisi ya ubaguzi ya Chadema
 
Ebu nisaidie mkuu hivi kuna mbunge yoyote aliyewahi kupewa nafasi ya kuaga bungeni?? Kwanini?? Maana wengi tu wametimuliwa ccm ,na cuf na hawajawahi kupewa nafasi ya kuaga?? Sheria za bunge zinaruhusu??
kwa hiyo mbunge yoyote asipozomea leo ni msaliti?
 
usipozomea msaliti wewe ni bwegeeee fulani tu, unavumilia usaliti???

.... Neno Usaliti Ni Pana Sana. Huyo Unaemwita Msaliti, Kwao Ni Shujaa. Hata Wale Wanaopinga Matumizi Mabaya Ya Serikali Huku Wao Ndo Wafujaji Wa Hela Namba Moja Tuwaiteje.
 
Uongo hauwezi kusaidia kubadilisha maamuzi ya katiba ya chama, endeleeni kujianika hofu, ujinga utaendelea kuwakumba wasaliti wote.

Chadema imara na makini ni hii ya sasa yenye tumaini la Watanzania.

Mbona mlibadilisha kinyemela kile kipengele cha ukomo Wa uongozi katika katiba yenu YA KICHAGA bila ya muhtasari Wa kikao chochote cha chama!

Ushenzi Ufanywe NA WACHAGA NA WAKIRISTU WENZAKO Ila ASIEMCHAGA na dini Nyingine ATAITWA MSALITI NA KUFUKUZWA KWENYE CHAMA!

Uimara na umakini Wa chama upo wapi katika hili!?????
 
Ki ukweli hiki hiki chama cha kina mrema, mboye, mnyika, ndesamburo, mtei, swai, mramba, lema, na babu mimacho mwenye kisukali kina hali mbaya sana. Najua marobbot yao hayaoni
 
Nathubutu kusema Tundu_lissu alikurupuka kumvua bwana zitto uanachama!suala hili ni lazima litaigharimu chadema,pia nathubutu kusema ushindi kwa chadema ktk ngazi ya urais uishe pamoja na kuunganisha nguvu zao na kutengeneza "ukawa" zitto alipaswa abakishwe ndani ya cdm kama dormant member huku akifuatiliwa kwa ukaribu nyendo zake// Linalokuja kutokea ni kwamba kwa kujiunga na chama chochote kile lazima atakuja kuzigawa kura za ukawa kwa maana baadhi ya kura zilizotakiwa kuja ukawa zitakwenda kwa chama kipya atakachoingia "zitto"/ TUVUTE SUBIRA KIDOGO TUSHUHUDIE/KUONA NGUVU ZA "ZITTO"

Kweli baadhi ya watu wana fikra zilizochacha. Uamuzi wa chama wewe unauita wa Tundu Lissu? Kwanini mmejazwa propaganda vichwani mwenu mpaka mnatumiwa kama matambara ya kudekia? Kama chama kimeamua kumtosa kutokana na usaliti kwanini washika bendera wawe CCM? Mchukueni kama mna huruma sana na ZZK
 
Last edited by a moderator:
.... Zitto Angetulia Angeweza Kuwa Mwanasiasa Mmoja Matata Sana Ambae Hajawahi Kutokea Hapa Tanzania
 
Ki ukweli hiki hiki chama cha kina mrema, mboye, mnyika, ndesamburo, mtei, swai, mramba, lema, na babu mimacho mwenye kisukali kina hali mbaya sana. Najua marobbot yao hayaoni

.... Hongera Wewe Uliyeona Hayo. Kwahyo Unataka Nin Kifanyike Sasa
 
Acha saundi bana......mbona watu mnapenda kuongea kauli za kichonganishi..........okay sasa hata kama akizomewa wewe unahisi hatostahili hiyo fedhea........si mwenyewe amefanya uhaini ndio maana dunia ina mrudi..........to hell with him...........ametuahibisha sana wanaharakati vijana........si tulijua ni salio la nyerere kumbe another baradhuri like the rest ov ccm............*** it....!

Unaelewa maana ya uhaini ni nini kweli? Dunia haimrudi ila ni kikundi kidogo sana cha wajinga
 
Watu wa CCM wa ajabu sana;mchukueni Zitto ili akipaishe chama chenu
 
yeye ndio ACT haitaji kufanya haraka ACT ndio inamsubiri hata ikibakia siku moja hakifanyiki kitu bila yeye na mkuu mwenzie LOWASA. Hawa jamaa ndio wamejipanga kuimaliza kwanza CCM halafu CDM Kinafuatia. stay tune!!

Wakati wanakubaliana ulikuwepo?
 
Majibu magumu kutokana na maswali dhaifu na mepesi
1:Hapana, Zitto hataishi milele kwa sababu kila nafsi itaonja mauti
2:Yeah, ni kweli bila ya watu jamii ya kina Zzk kamwe tanzania haiwezi kuendelea, watu wenye uchungu na taifa wenye kutanguliza maslahi ya taifa kwanza then mivyama baadae
3:Kwa wanasiasa karibia wote wa upinzani,inaonekana wazi kuwa ana akili saaana kijana zzk hata mwenyekiti mwenza ukawa PROF IBRAHIM LIPUMBA kathibitisha juzi kati
4:Yeah, asilimia kubwa ya mijadala ilioyumbusha serikali sikivu ya ccm zaidi ya mara3 ilianzishwa na zzk hii ni kutokana na u mahiri wake wa kujenga hoja
5:Iko wazi kabisa kutakuwa na baadhi ya mabadiliko katika bunge lijalo sababu wananchi wamechoshwa na ahadi hewa za ccm hivo watapiga kura za hasira kwa wale wabunge mizigo kama sio kura za maruhani.
6:Ni kweli, ni mbaya sana kuwa mfuasi wa mtu, hasa jamii ya lema sababu madhara yake ni makubwa sababu unaweza kuishia jela au kupata kilema cha maisha
7:Hapana, hapa umewalenga bavicha sababu kila kauli ikitoka kwa lissu, mbowe au slaa wao ni ndio mzee...pia inaaminika kuwa
MBOWE+SLAA+lissu=ZZK


Siku nyingine uje na maswali yanayofikirisha bhana.

samahani mimi ni mgeni naomba kuuliza yafuatayo
1,ni kitu gani ambacho amekifanya ndani ya chadema kuanzia jimboni kwake hadi taifa alipokuwa naibu katibu mkuu mpaka sasa?
2.ni hoja gani 3 hizo alizotoa bungeni zikayumbisha serikali?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom