Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
Hivi wewe bado unaendelea kujidharirisha hadharani tu? Huna washauri? Tulishakuondoa kwenye orodha ya watu tunaoweza kujadiliana nao. Wewe huna kiwango cha kuandika kiti hapa. Endelea kutembea uchi na pumba zako zifiche kwenu.

Jitu kichwani hazimo hata za kujua unahitaji nini, halafu linakaa kupiga kelele hapa mtandaoni, Punguani kweli kweli.

Endelea kumlamba miguu mbowe hapo Ufipa
 
Anaondoka anaenda ACT , wachaga furahini sasa hivi ruzuku mtaitumbua kwa raha zenu hakuna wa kuhoji. Krismas Chadema itatenga fungu la bajeti kusheherekea migombani

Mwaka huu lazima mkae! Kudadadadadadeki
 
Hakika lumumba kuna mafisi wengi kigoma kamwe haiwezi kua kama kilimanjaro na haitakaa kamwe kua hvyo. Hapo ni sawa na kulinganisha kichuguu na mt. Kilimanjaro.

Kilimanjaro kuna nini labda kunaongoza kwa kuwa na majambazi wengi hakuna lolote
 
.... Hongera Wewe Uliyeona Hayo. Kwahyo Unataka Nin Kifanyike Sasa

Ndo maana nasema kuna materminator chadema, mikoa iko 25 na mingine inaongezeka, mmejazana machaga kwenye kila kona kanakwamba wengine hawajaenda shule, JIONGEZENI. Maana alietaka kukiunganisha chama ndo anasepa hivo, akili kumkichwa. Pengo la FERGIE mpaka leo linaitafuna manchester, mtu kaanza na chama toka 1993, unategemea nini?
 
Hajaaga tu anasubiri nini. Atuondolee kiwingu aende zake ACT au ccm.Anyway he can join to a party of his own choice not CDM.
 
Shida yako wewe ni nini mwehu wewe? What do you know by the way. Idiot!.

We ni msukule sugu akili zako za viroba umemuazima mbowe akushikie, Shangazi una shida vipi zamu yako ya kupelekwa Dubai na mwenyekiti bado haijafika?
 
Katika hali ya mshangao mkubwa,Mwenyekitu wa chama cha Demokrasia na Maendeleo katika kikao cha cocus ya chama kilichomalizika hivi punde,Mwenyekiti wa chadema amefanya kampeni chafu ya kuhakikisha wabunge wa CHADEMA wanamzomea Zitto wakati atakapo kuwa anawaaga wabunge.

Pamoja na jitihada za Mbowe wabunge hao wamegawanyika kwa kile walichodai kuwa huo utakuwa uhuni mkubwa na hivi hawako tayari kuburuzwa na fikra za watu wachache wenaoendekeza siasa za chuki na Ubaguzi.

Bado jitihada za kufanikisha zinaendelea huku zikiratibiwa na viongozi waandamizi wa CHADEMA.

Ile hadithi ya Bi Kilembwe na nchi ya giningi tunaishuhudia leo ikiongozwa na mtu aliejitambulisha kama mwana demokrasia

Itakuwa saa moja jioni.

Acha uongo, sema unahamu ya kushiriki vikao vya chadema ila huwezi kushiriki. Hakuna kikao chochote kilichokaliwa leo labda kikao cha ACT NA CCM
 
Sina muda wa kupoteza na juha kama wewe. Pu.mba.vu kabisa.

We ni msukule sugu akili zako za viroba umemuazima mbowe akushikie, Shangazi una shida vipi zamu yako ya kupelekwa Dubai na mwenyekiti bado haijafika?
 
Taarifa zilizosambaa bungeni ni kuwa, mbunge wa Kigoma kaskazini, Zitto Kabwe anakusudia kuaga wabunge wenzake leo.

Taarifa zinasema Zitto alitaka kufanya hivyo kabla ya kukabidhiwa barua na chama chake tangu siku ya jana ila alitulizwa na spika Makinda.

Pia,gazeti la Nipashe linaripoti kuwa siku 8 zamsubiri zito ACT.
===================



Chanzo:Mtanzania
Salary Slip huyu dogo( Zitto ) sina uhakika kama anajua anachokifanya yaani CCM wameamua kumtumia mpaka mwisho, Anna makinda kamwandalia dakiaka 30 za yeye kuongea hoja binafsi Bungeni
 
Last edited by a moderator:
Usipanic mkuu, cool down, hivi huyo mbunge aliyekuwa ccm akahamia cuf alilifanyia kitu gani kikubwa taifa hili mpaka naye apewe nafasi ya kuaga? Kuhusu Zitto kila kitu kipo wazi hakuna asiye jua umahiri wa wake na mambo aliyoyafanyia taifa, muache Zitto aage kuna vitu vitaendelea kubaki kumbukumbu katika taifa kutokana na yeye. Tatizo watu wengi mmepandikizwa chuki na viongozi wa vyama vyenu ndo maana mnahamaki kwa kila anachokifanya Zitto, tulieni mumuache afanye yake shida yenu nini? mtawapumbaza wengi ila sio wote, tunaojua umuhimu wake tutaendelea kumuunga mkono popote atakapokwenda, tupo kwa ajali ya Tanzania na sio kwa ajili ya chama, tunaangalia mtu nasio chama chake.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom