Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Zitto kuaga wabunge wenzake leo - Machi 19, 2015

Status
Not open for further replies.
Last edited by a moderator:
Salary Slip huyu dogo( Zitto ) sina uhakika kama anajua anachokifanya yaani CCM wameamua kumtumia mpaka mwisho, Anna makinda kamwandalia dakiaka 30 za yeye kuongea hoja binafsi Bungeni
Itakuwa saa ngapi mkuu?

Ni leo kama gazeti linavyosema?
 
Last edited by a moderator:
Wabunge wa Chadema walazimishwa kumzomea Zitto pindi atakapokuwa akihutubia leo bungeni akiwaaga wabunge wenzake katika safari yake ya mwisho ya kulitumikia bunge

mbona mnaweweseka? Kwisha habari yenu
 
Bora ahame tu,ni afadhali kula mchicha ukiwa na amani kuliko kula nyama ukiwa huna amani.

Zitto popote uendako tutakuunga mkono. Hatuwezi kuacha kupalilia weledi ulionao. Naamini maslahi ya taifa hili hayatajengwa na chama bali watu wenye kariba ya Zitto.

Hata wakina MASUMBUKO LAMWAI, WARID KABOUR walikuwa wapambanaji na walisifiwa sana walipokuwa vyama vya upinzani lakini leo hii wako wapi kwa hiyo hata Zitto aende popote hawezi kung'ara kwani CHADEMA ni zaidi ya Mtu.
 
Ki ukweli hiki hiki chama cha kina mrema, mboye, mnyika, ndesamburo, mtei, swai, mramba, lema, na babu mimacho mwenye kisukali kina hali mbaya sana. Najua marobbot yao hayaoni

wew ndo robot unayefikir kifuas na kuskia,huwez kujitofautosha na bundi!!acha kupiga ramli kwenye facts kwakutangaza ujinga wako!!
 
Hata wakina MASUMBUKO LAMWAI, WARID KABOUR walikuwa wapambanaji na walisifiwa sana walipokuwa vyama vya upinzani lakini leo hii wako wapi kwa hiyo hata Zitto aende popote hawezi kung'ara kwani CHADEMA ni zaidi ya Mtu.


Daah mkuu umenikumbusha mbali Sana kwa bwana Masumbuko!!! hawa watoto wanafikiri Zitto ndo mwanasiasa wakwanza mpinzani kwa nchi hii... wanafikiri kuondoka kwake CDM au bungeni kunaweza simamisha lolote kwa nchi hii...

Nawakumbusha tu wafanye yote watanzania wataendelea na maisha yao Kama kawaida.
 
Last edited by a moderator:
Alikuwa kijana bora sana enzi za kwanza kuwemo cdm na hata kabla hajaanza kutumika, but baada ya kujua 'utamu wa asali sasa kidole hakitoshi uhamuzi ni kuvunja mzinga na kuingiza ulimi'.
 
Daah mkuu umenikumbusha mbali Sana kwa bwana Masumbuko!!! hawa watoto wanafikiri Zitto ndo mwanasiasa wakwanza mpinzani kwa nchi hii... wanafikiri kuondoka kwake CDM au bungeni kunaweza simamisha lolote kwa nchi hii...

Nawakumbusha tu wafanye yote watanzania wataendelea na maisha yao Kama kawaida.

unasema ivo lkn uwezo wa ZZK utakosekana na unachokisema hakina msingi maisha lazma yaende..... team ZZK
 
Last edited by a moderator:
Usipanic mkuu, cool down, hivi huyo mbunge aliyekuwa ccm akahamia cuf alilifanyia kitu gani kikubwa taifa hili mpaka naye apewe nafasi ya kuaga? Kuhusu Zitto kila kitu kipo wazi hakuna asiye jua umahiri wa wake na mambo aliyoyafanyia taifa, muache Zitto aage kuna vitu vitaendelea kubaki kumbukumbu katika taifa kutokana na yeye. Tatizo watu wengi mmepandikizwa chuki na viongozi wa vyama vyenu ndo maana mnahamaki kwa kila anachokifanya Zitto, tulieni mumuache afanye yake shida yenu nini? mtawapumbaza wengi ila sio wote, tunaojua umuhimu wake tutaendelea kumuunga mkono popote atakapokwenda, tupo kwa ajali ya Tanzania na sio kwa ajili ya chama, tunaangalia mtu nasio chama chake.

Mnaojua umuhimu wake kwa ccm yenu sio!!? hakuna anayepandikizwa chuki na mtu kiongozi ni kama wewe ulivyoamua kumfuata Zitto kwa matendo yake na wengne pia tumtazamo tofauti kwa matendo hayo hayo ya Zitto wako, kila mtu anafikra zake, mboana unataka zako ndio ziwe sahihi na za wengine sio sahihi!?
 
Asante kwa taarifa.Niko hapa naangalia bunge wacha nisubiri.


Nasikia jamaa kaambiwa atawezeshwa kila kitu huko aendako akidhani nchi itasimama kwaajili yake....

Amuulize Mpendazoe......

Kuzaliwa ktk jamii za kipuuzi ni janga Sana kajamaa kanajiona ni alpha na omega kwa bunge na TZ kwa ujumla...

Jamaa ni Arrogant!!
 
Nasikia jamaa kaambiwa atawezeshwa kila kitu huko aendako akidhani nchi itasimama kwaajili yake....

Amuulize Mpendazoe......

Kuzaliwa ktk jamii za kipuuzi ni janga Sana kajamaa kanajiona ni alpha na omega kwa bunge na TZ kwa ujumla...

Jamaa ni Arrogant!!

Zitto ni jembe nchi lazima isimame, sasa hivi mbowe na slaa wana ziara kanda ya ziwa hakuna anaefuatilia wamepoteza mvuto nchi nzima inamfuatilia Zitto
 
wew ndo robot unayefikir kifuas na kuskia,huwez kujitofautosha na bundi!!acha kupiga ramli kwenye facts kwakutangaza ujinga wako!!

Unijui wewe, naijua siasa kitambo sana. Mmeng'ang'ania kusema mnachukua dola, wakati uhakika wa kusecure majimbo mliokuwa nayo ni ishu, nikukumbushe kuwa mara nyingi majimbo mengi yanakuwa na ushawishi wa mtu binafsi kafanya nini katika eneo lake sio chama chake. Ubaya wa CCM mnauleta katika chama kiujumla, kaeni chini mtafakali
 
Zitto ni jembe nchi lazima isimame, sasa hivi mbowe na slaa wana ziara kanda ya ziwa hakuna anaefuatilia wamepoteza mvuto nchi nzima inamfuatilia Zitto


Itasimama kwenu mliobeba vinyesi kichwani na sio kwa wenye akili zao....

Watu wepesi Kama nyinyi huweka malengo na imani zenu kwa 'WATU' na si itikadi au Sera ....

Alikufa Nyerere nchi haikusimama itakuwa huyo mpuuzi?
 
Mapenzi ya ccm kwa zito yanatoka wapi????kwanin ccm wa humu ndan mnamtetea sana zito humu????ni mtazamo tuuuu..msijenge chuki
 
Na wewe ni mmoja ya wale watesaji wa kile chumba cha mateso pale makao makuu ya chadema Ufipa

Pale hawatesi bali wanamkumbusha mkosaji kiapo alichokula cha uaminifuna kutokua msaliti na kuwalinda viongozi kwa jambo lolote na kuhakikisha chama kiko salama siku zote.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom