Zitto Kabwe, Meles Zenawi Role Model Politician

Zitto Kabwe, Meles Zenawi Role Model Politician

Status
Not open for further replies.

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Posts
56,914
Reaction score
46,432
Wanabodi,

Zitto Kabwe mbunge wa Jimbo la Kigoma Kaskazini, Chadema na Naibu Katibu Mkuu (Bara), Naibu Kiongozi Mkuu wa Kambi ya Upinzani Bungeni na Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma.

Kwa mujibu watu wa karibu wa Zitto Kabwe, yupo tayari kuishi na kufa akiwa kwenye mapambano kama ya aliyekuwa Waziri Mkuu wa Ethiopia, Meles Zenawi, ambaye ni kipenzi chake alianza mapambano na aliyekuwa Mfalme wa Ethiopia Haile Mariamu, akiwa na umri wa miaka 19 na hatimaye kufanikisha mapambano yake ya kuingia Ikulu akiwa na umri wa miaka 36.

Wafuasi wa Zitto Kabwe wametoa onyo kwa Mbowe ambaye ni Mwenyekiti wa Taifa wa chama hicho kuwa mkakati wowote mchafu wa kutaka kumkwamisha Zitto kugombea urais wakati ndiye anayekubalika utakigharimu chama hicho kabla ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 wafuasi wa Zitto ambao wengi ni kutoka mikoa ya Mwanza, Shinyanga, Kigoma, Dar es Salaam, Morogoro, Kagera, Tanga, Mtwara, Lindi, Singida, Pwani, Ruvuma, wanapinga mkakati wa Mbowe na Dr Slaa kutaka kumzuia endapo watathubutu kumzuia basi wataamua kuwapigia kura wagombea wa vyama vingine lakini si Chadema.

Zitto Kabwe inasemekana ndiye ambaye anaungwa mkono na karibu vijana wote wa nchi hii walioko ndani na nje ya Chadema, na hasa wanafunzi wa vyuo vikuu nchini, Itakumbukwa mwaka 2010 wakati wa kampeni za ubunge jimboni kwake Zitto Kabwe aliwaambia wapiga kura wake wampe muhula wa mwisho mwaka 2015 hatagombea tena ubunge bali atagombea urais ili aweze kuwatumikia Watanzania wote kwa ujumla wao.
 
Mkuu kuna tetesi leo JK anaongea na wana habari, ni kweli??
 
Wanabodi,

Zitto Kabwe mbunge wa Jimbo la Kigoma Kaskazini, Chadema na Naibu Katibu Mkuu (Bara), Naibu Kiongozi Mkuu wa Kambi ya Upinzani Bungeni na Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma.

Kwa mujibu watu wa karibu wa Zitto Kabwe, yupo tayari kuishi na kufa akiwa kwenye mapambano kama ya aliyekuwa Waziri Mkuu wa Ethiopia, Meles Zenawi, ambaye ni kipenzi chake alianza mapambano na aliyekuwa Mfalme wa Ethiopia Haile Mariamu, akiwa na umri wa miaka 19 na hatimaye kufanikisha mapambano yake ya kuingia Ikulu akiwa na umri wa miaka 36.

Wafuasi wa Zitto Kabwe wametoa onyo kwa Mbowe ambaye ni Mwenyekiti wa Taifa wa chama hicho kuwa mkakati wowote mchafu wa kutaka kumkwamisha Zitto kugombea urais wakati ndiye anayekubalika utakigharimu chama hicho kabla ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 wafuasi wa Zitto ambao wengi ni kutoka mikoa ya Mwanza, Shinyanga, Kigoma, Dar es Salaam, Morogoro, Kagera, Tanga, Mtwara, Lindi, Singida, Pwani, Ruvuma, wanapinga mkakati wa Mbowe na Dr Slaa kutaka kumzuia endapo watathubutu kumzuia basi watamuua kuwapigia kura wagombea wa vyama vingine lakini si Chadema.

Zitto Kabwe inasemekana ndiye ambaye anaungwa mkono na karibu vijana wote wa nchi hii walioko ndani na nje ya Chadema, na hasa wanafunzi wa vyuo vikuu nchini, Itakumbukwa mwaka 2010 wakati wa kampeni za ubunge jimboni kwake Zitto Kabwe aliwaambia wapiga kura wake wampe muhula wa mwisho mwaka 2015 hatagombea tena ubunge bali atagombea urais ili aweze kuwatumikia Watanzania wote kwa ujumla wao.

So what?
 
Too low a step for you to turn into a loud-speaker, this time not for the usual darling President Jakaya Kikwete but to the wanna-be Zitto!!!!!!!!!!!!!
 
upuuzi mtupu toa source usilete habari za kijiweni kwenye gahawa hapa mmemlewesha na vijisent sasa mmeanza kumnadi.hapati kitu nakuambia ambaye hajahusika kwenye M4C hapati urais
 
Mkuu Ritz, sina tatizo na member yoyote humu jukwaani kutoa maoni/opinion yake kuhusu jambo lolote, but to be honest, natatizwa sana na threads zenye "ill motives behind!"

Naomba usome tuu mwenyewe ulichoandika, then ujiulize, what is the motive behind huu "uzandiki" kwenye hii thread alafu ujiulize kama is "it fair?", jijibu mwenyewe then next time, please don't!. (Ukijifanya hujaona what is wrong, let me know nitakuonyesha!).

Kwa ushauri tuu, "what goes around comes around!" and "for every force directed towards a specific direction, , there is equal and opposite direction"!. Kumbuka your motive behind this thread kwa ZZK, could act on your kwa chochote unachokipanga!.

All the best!.

Pasco.
 
Mkuu Ritz, sina tatizo na member yoyote humu jukwaani kutoa maoni/opinion yake kuhusu jambo lolote, but to be honest, natatizwa sana na threads zenye "ill motives behind!"

Naomba usome tuu mwenyewe ulichoandika, then ujiulize, what is the motive behind huu "uzandiki" kwenye hii thread alafu ujiulize kama is "it fair?", jijibu mwenyewe then next time, please don't!. (Ukijifanya hujaona what is wrong, let me know nitakuonyesha!).

Kwa ushauri tuu, "what goes around comes around!" and "for every force directed towards a specific direction, , there is equal and opposite direction"!. Kumbuka your motive behind this thread kwa ZZK, could act on your kwa chochote unachokipanga!.

All the best!.

Pasco.
Funguka Pasco, mimi nipo puzzled
 
Last edited by a moderator:
Kamanda zitto ,mpambanaji wa kweli,mwenye uwezo wakulikomboa taifa hili ni wewe,na sisi wazee wa kaskazini tumeamua kukuunga mkono katika harakati zako za ukomboni.jipe moyo mkuu kijana wetu!
 
Ikumbukwe mwaka 2009 Zitto alichukuwa fomu ya kugombea ya uenyekiti wa Chadema, akimpinga Mbowe ambaye tayari alikuwa amechukuwa fomu ya kugombea kipindi kingine cha pili hali iliyoleta kizazaa kikubwa ndani ya chama hicho, kabla ya wazee kuingilia kati na kushauri Zitto aondoe jina lake.

Wafuasi wa kambi ya Zitto safari hii wamesema wamejipanga kimkakati kuhakisha kwamba Zitto anagombea uenyekiti.
 
Ikumbukwe mwaka 2009 Zitto alichukuwa fomu ya kugombea ya uenyekiti wa Chadema, akimpinga Mbowe ambaye tayari alikuwa amechukuwa fomu ya kugombea kipindi kingine cha pili hali iliyoleta kizazaa kikubwa ndani ya chama hicho, kabla ya wazee kuingilia kati na kushauri Zitto aondoe jina lake.

Wafuasi wa kambi ya Zitto safari hii wamesema wamejipanga kimkakati kuhakisha kwamba Zitto anagombea uenyekiti.
akili ndooogo sana kichwani...
 
Thread ya ki-ZUZU kabisa hii! Kwani Meles Zenawi (role model wa ZZK) alipambana na nani? Waliokuwa kwenye chama chake au utawala mbovu wa Mengistu uliokuwa madarakani ukiwakandamiza wanyonge.

Otherwise, kama upuuzi wa thread hii ni sahihi then Meles Zenawi sio role model wa ZZK kwani (Meles) hakupambana na walio wake bali adui na hiyo ina-justify tetesi za muda mrefu kwamba jamaa ni msaliti na ritz ametuthibitishia hilo.

Vinginevyo, komeni kabisa kumchonganisha Zitto na chama chake.
 
The problem is the way we see the problem. Naamini pasipo shaka political landscape ya Tanzania inabadilika kadri siku zinavyoenda mbele. Lakini pia naona jinsi watu wanavyojipanga kutengeneza alliance zitakazoweza kulinda maslahi yao mbele ya safari. Kikubwa na cha kuzingatia ni kutimiza wajibu wetu vyema. Alliance yoyote ile isoyokuwa na uadilifu inajichimbia kaburi mbele ya safari. Zitto, all the best with your role model who has fallen down recent. Just remember he was no nonsense person...
 
Wanabodi,

Zitto Kabwe mbunge wa Jimbo la Kigoma Kaskazini, Chadema na Naibu Katibu Mkuu (Bara), Naibu Kiongozi Mkuu wa Kambi ya Upinzani Bungeni na Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma.

Kwa mujibu watu wa karibu wa Zitto Kabwe, yupo tayari kuishi na kufa akiwa kwenye mapambano kama ya aliyekuwa Waziri Mkuu wa Ethiopia, Meles Zenawi, ambaye ni kipenzi chake alianza mapambano na aliyekuwa Mfalme wa Ethiopia Haile Mariamu, akiwa na umri wa miaka 19 na hatimaye kufanikisha mapambano yake ya kuingia Ikulu akiwa na umri wa miaka 36.

Wafuasi wa Zitto Kabwe wametoa onyo kwa Mbowe ambaye ni Mwenyekiti wa Taifa wa chama hicho kuwa mkakati wowote mchafu wa kutaka kumkwamisha Zitto kugombea urais wakati ndiye anayekubalika utakigharimu chama hicho kabla ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 wafuasi wa Zitto ambao wengi ni kutoka mikoa ya Mwanza, Shinyanga, Kigoma, Dar es Salaam, Morogoro, Kagera, Tanga, Mtwara, Lindi, Singida, Pwani, Ruvuma, wanapinga mkakati wa Mbowe na Dr Slaa kutaka kumzuia endapo watathubutu kumzuia basi watamuua kuwapigia kura wagombea wa vyama vingine lakini si Chadema.

Mimi na wewe, (lakini zaidi Zitto anajuwa) tunajuwa kuwa umri wa kugombea urais TZ, hadi hapo katiba itakapobadilika, ni miaka 40, kwa hivyo sidhani kama vyanzo vyako vitakuwa vimekutonya hilo.

Kinyume na hilo, ni kuwa Zitto anataka kufanya kama alivyofanya Zenawi, kuiingia madarakani kwa mtutu, je kutokana na vyanzo vyako, Zitto atampindua JK?

Ah! hapo red, najuwa kuwa ni kigugumizi cha keyboard.
 
Wanabodi,

Zitto Kabwe mbunge wa Jimbo la Kigoma Kaskazini, Chadema na Naibu Katibu Mkuu (Bara), Naibu Kiongozi Mkuu wa Kambi ya Upinzani Bungeni na Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma.

Kwa mujibu watu wa karibu wa Zitto Kabwe, yupo tayari kuishi na kufa akiwa kwenye mapambano kama ya aliyekuwa Waziri Mkuu wa Ethiopia, Meles Zenawi, ambaye ni kipenzi chake alianza mapambano na aliyekuwa Mfalme wa Ethiopia Haile Mariamu, akiwa na umri wa miaka 19 na hatimaye kufanikisha mapambano yake ya kuingia Ikulu akiwa na umri wa miaka 36.

Wafuasi wa Zitto Kabwe wametoa onyo kwa Mbowe ambaye ni Mwenyekiti wa Taifa wa chama hicho kuwa mkakati wowote mchafu wa kutaka kumkwamisha Zitto kugombea urais wakati ndiye anayekubalika utakigharimu chama hicho kabla ya uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 wafuasi wa Zitto ambao wengi ni kutoka mikoa ya Mwanza, Shinyanga, Kigoma, Dar es Salaam, Morogoro, Kagera, Tanga, Mtwara, Lindi, Singida, Pwani, Ruvuma, wanapinga mkakati wa Mbowe na Dr Slaa kutaka kumzuia endapo watathubutu kumzuia basi watamuua kuwapigia kura wagombea wa vyama vingine lakini si Chadema.

Zitto Kabwe inasemekana ndiye ambaye anaungwa mkono na karibu vijana wote wa nchi hii walioko ndani na nje ya Chadema, na hasa wanafunzi wa vyuo vikuu nchini, Itakumbukwa mwaka 2010 wakati wa kampeni za ubunge jimboni kwake Zitto Kabwe aliwaambia wapiga kura wake wampe muhula wa mwisho mwaka 2015 hatagombea tena ubunge bali atagombea urais ili aweze kuwatumikia Watanzania wote kwa ujumla wao.

How old are you???

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Mkuu chama,
Jamaa badala ya kujenga hoja wanaleta vioja.
 
Last edited by a moderator:
Ikumbukwe mwaka 2009 Zitto alichukuwa fomu ya kugombea ya uenyekiti wa Chadema, akimpinga Mbowe ambaye tayari alikuwa amechukuwa fomu ya kugombea kipindi kingine cha pili hali iliyoleta kizazaa kikubwa ndani ya chama hicho, kabla ya wazee kuingilia kati na kushauri Zitto aondoe jina lake. Wafuasi wa kambi ya Zitto safari hii wamesema wamejipanga kimkakati kuhakisha kwamba Zitto anagombea uenyekiti.[WENYE UAMUZI NI KAMATI KUU YA CHAMA NA SIYO MBOYOYO KAMA NYIE.
 
unapima upepo baada ya biashara kukamilika.pole kwa kuwa twatambua kufikiri ni kazi ngumu hivyo sina shaka na uvivu wako wa kufikiri,maneno yako yamelandana nawe na pia unaonesha jinsi na namna ambavyo umefungwa kifikra.ritz chagua aina nyngne ya maisha propaganda si level yako.
 
Mkuu Ritz, sina tatizo na member yoyote humu jukwaani kutoa maoni/opinion yake kuhusu jambo lolote, but to be honest, natatizwa sana na threads zenye "ill motives behind!"

Naomba usome tuu mwenyewe ulichoandika, then ujiulize, what is the motive behind huu "uzandiki" kwenye hii thread alafu ujiulize kama is "it fair?", jijibu mwenyewe then next time, please don't!. (Ukijifanya hujaona what is wrong, let me know nitakuonyesha!).

Kwa ushauri tuu, "what goes around comes around!" and "for every force directed towards a specific direction, , there is equal and opposite direction"!. Kumbuka your motive behind this thread kwa ZZK, could act on your kwa chochote unachokipanga!.

All the best!.

Pasco.

Some people still think they can strike others with lighting, teh teh teh! This is the way I have understood this thread Pasco. Inawezekana nakosea, and I stand to be corrected.
 
Mkuu Ritz, sina tatizo na member yoyote humu jukwaani kutoa maoni/opinion yake kuhusu jambo lolote, but to be honest, natatizwa sana na threads zenye "ill motives behind!"

Naomba usome tuu mwenyewe ulichoandika, then ujiulize, what is the motive behind huu "uzandiki" kwenye hii thread alafu ujiulize kama is "it fair?", jijibu mwenyewe then next time, please don't!. (Ukijifanya hujaona what is wrong, let me know nitakuonyesha!).

Kwa ushauri tuu, "what goes around comes around!" and "for every force directed towards a specific direction, , there is equal and opposite direction"!. Kumbuka your motive behind this thread kwa ZZK, could act on your kwa chochote unachokipanga!.

All the best!.

Pasco.



Pasco pamoja na kutoa changamoto juu ya habari za kijiwe cha Ritz, ulibonyeza LIKE kwenye post yake. Napata mashaka na wewe pia kwani Ritz anafahamika kua hata akiiba mtihani bado atafeli kesho yake. Vitu pekee kichwa chake kinaweza kukumbuka ni kula, kulala, na kuongea asichokijua.

Bofya UNLIKE ndo urudi tena Pasco au hukusoma kwanza?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom