Tulimumu
JF-Expert Member
- Mar 11, 2013
- 14,395
- 13,273
Au na Wewe inakubana?!AL SISI.Naona uwivuuuu unakuuwa taratibu
Na bado walahi
Hilo jamaa la ARV liache tu libwabwaje
Dunia imeshampiga chini zamani
Fanatic fools
Spectacular failures
Jifurahishe na togwa Maana hata pesa ya bia huna walahi
In Goddess Isis voice
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ni mkulima wa korosho?Hataki huruma za CCM mmeshindwa kuwaonea huruma wakulima wa korosho sembuse Wapinzani ambao mnawapiga Risasi kuwabambikia kesi?
Wewe hebu fikiria wanakuja kwa mbwembwe za vitisho vya Kijeshi kuja Kuchukua Korosho zako,halafu wanarudi na Korosho zako Zikiwa Zimeishaoza na kudai Chenchi..hii Awamu ina Laana.
Wewe hebu fikiria wanakuja kwa mbwembwe za vitisho vya Kijeshi kuja Kuchukua Korosho zako,halafu wanarudi na Korosho zako Zikiwa Zimeishaoza na kudai Chenchi..hii Awamu ina Laana.
😂😂😂😂😂😂😂😂😂[emoji38][emoji38][emoji38] View attachment 1030089
Sasa zile gharama za kuwalipa wanajeshi posho, mafuta ya magari zitarudi vipi. Hii nchi haina wachumi , hivi hizi missuse of resources hawaoni kama hizo fedha zingeenda kununua ambulance kwa baadhi ya zahanati zetu
Walilipwa ila korosho mbovu hivyo warudishe pesa.
Duh! hayo ndo madhara ya ukurupukajiSiasa za Kikomunisti za Magufuli zawaliza wakulima wa Korosho.
Wakulima warudishiwa korosho zikiwa zimeoza.
Nani huyo alinunua korosho mbovu? Na Kwanini anunue mbovu? Kama hela zimeisha watauza mashamba yao Au?Walilipwa ila korosho mbovu hivyo warudishe pesa.
Na ndu_gay alisema hivi hiviAfadhali
apewe madaraka Fisi kuliko kupewa Zito
Katika historia wameshawahi kutokea miaka ya zamaniii huko sio leo
Kama huyu hata kusoma hajui alikuwa kazi yake ni kuuwa haswa wasomi lakini angalao anajitahidi kusoma kama mtoto wa Darasa la Kwanza
Huyu wa hapa nyumbani huwa hasomi popote yeye ni hasira tu.
Ila hapo kwenye korosho huyu jamaa alaniwe kabisa
Ndio maana namuombea atwaliwe duniani mapema iwezekanavyo
Sent using Jamii Forums mobile app