Zitto Kabwe aivua nguo serikali ya Magufuli huko Ughaibuni

Zitto Kabwe aivua nguo serikali ya Magufuli huko Ughaibuni

Watapiga kelele but nothing will affect.....JPM ni konki kwenye misimamo na kile anachokiamini na kukisimamia
Wewwee Bashite siku hizi anapeleka masangomba kibao ikulu eti kumloga trump ili asimchukulie hatua jiwe. Pia anataka lissu awe bubu. Unamkumbuka tibaigana alianza kuropoka jinsi alivyotumwa sue wamempoison sasa ni bubu.
Kuhusu lissu ni kama jini lililovunja chupa hakuna jinsi jiwe hachomoki
 
Kwani kuna siku iliwahi hata kuvaa nguo yenyewe?
Kila akiambiwa upo mtupu anadhani wanamshangilia.
 
Utukufu wa Mungu yupi jamani? Mungu hakumbatii unafiki kama mnavyodhani nyie wanasiasa. Zitto ni mnafiki mkubwa. Ni kati ya wanasiasa ambao ni hatari kupewa madaraka ya juu.
usihukumu usijeukahukumiwa...toa kwanza boliti kwenye jicho lako ndiyo utoe kibanzi kwenye jicho la mwenzako...sawa dogo!
 
Rudi kijijini kwenu ukalime bwege wewe. Mnajilazimisha kuishi mjini kujishughulisha hamtaki. Nyambaff
Mnataka alambe lofindo tu,ndio aonekane mwenzenu wakati anasema hali ngumu.
 
Pagan Amum mimi pia nilikuwa CCM damu lakini nimeona mambo sio nimewahama.
Nakushauri njoo upinzani tutasaidiana
 
Pia wanajeshi wamewapa mimba mabinti zao na wake zao na ndoa nyingi zimevunjika wamepata hasara nyingi sana
Chini ya huyu Mwenyekiti wa CCM jeshi limeanza kukosa nidhamu
 
Tunajivunia%20matunda%20ya%20Nchi%20yetu%2C%20leo%20Air%20Tanzania%20imetua%20na%20kuanza%20s...jpeg
World_Water_Crisis_Tanzania_Non-Profit_Humanitarian_Photographer_Allison_Davis_001(pp_w768_h511).jpg
cimg0408_0.jpg

Hii picha haina haja ya maelezo.
 
Hao wangenyang'anywa passport.. Then waachwe waendelee kupiga domo huko nje tuone watapiga hilo domo hadi lini.
 
giphy-3.gif

Iko siku tutachoka halafu tulianzishe
 
Back
Top Bottom