Zitto Kabwe aivua nguo serikali ya Magufuli huko Ughaibuni

Missile of the Nation

JF-Expert Member
May 24, 2018
7,278
2,000
Safi sana, Rumble in the Jungle!
Piga uppercut, mawashi geli, round kick, jabs ilimradi Udikteta wa Jiwe uwe neutralized!

Jiwe kaikuta Tanzania ikijaribu kujenga demokrasia yake na tutamkatalia kutaka kuifanya nchi yetu iwe ya kidikteta!

Ni Jukumu la kila mtanzania kupinga udikteta popte pale alipo katika dunia hii!

Safi sana Zitto, very good interview
 

avogadro

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
3,998
2,000
Hivi ni nani anayetoa vibali vya kwenda nje ya nchi kiholela? nafikiri kuna sehemu masharti yamelegezwa ndio maana watu wanakwenda nje hovyo bila shuguli maalumu zaidi ya kwenda kuichafua nchi nje kwa mabeberu
 

kantalambaz

JF-Expert Member
Dec 24, 2017
1,647
2,000
Safi sana, Rumble in the Jungle!
Piga uppercut, mawashi geli, round kick, jabs ilimradi Udikteta wa Jiwe uwe neutralized!

Jiwe kaikuta Tanzania ikijaribu kujenga demokrasia yake na tutamkatalia kutaka kuifanya nchi yetu iwe ya kidikteta!

Ni Jukumu la kila mtanzania kupinga udikteta popte pale alipo katika dunia hii!

Safi sana Zitto, very good interview
Hapo Zitto na TL wanapiga mbwa rangi tu wazungu si wajinga kihivyo. Watahangaika sana lkn watambulia patupu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom