Zitto in the US


Status
Not open for further replies.
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Ndugu wana JF kijana wetu , mdogo wetu , Mbunge wetu ndugu Zitto yuko US na anapatikana kwa namba hii

+12026646388
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Tafadhali Weka Kule Katika Matangazo

Thanks
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Ndugu wana JF kijana wetu , mdogo wetu , Mbunge wetu ndugu Zitto yuko US na anapatikana kwa namba hii

+12026646388

poa MSUKUMA lunyungu.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Ndugu wana JF kijana wetu , mdogo wetu , Mbunge wetu ndugu Zitto yuko US na anapatikana kwa namba hii

+12026646388
Mbunge wa jimbo la Kigoma Kaskazini kupitia CHADEMA.Hongera Mzee Zitto Jumamosi tulionana pale Mlimani..
 
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,321
Likes
35
Points
145
J

Jamco_Za

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,321 35 145
Mbunge wa jimbo la Kigoma Kaskazini kupitia CHADEMA.Hongera Mzee Zitto Jumamosi tulionana pale Mlimani..
Mkulu naona utaki kukubali kuwa Zitto ni mbunge wetu, ukaona uwe specific kabisa.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Tafadhali Weka Kule Katika Matangazo

Thanks
wewe eti mchambuzi .Kinyesi tu wewe mtoto huna hata akili .Tangazo hili la Zitto unaumia ? Basi hapa linabaki watu wapate taarifa wakitaka kusema naye wako huru .
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
wewe eti mchambuzi .Kinyesi tu wewe mtoto huna hata akili .Tangazo hili la Zitto unaumia ? Basi hapa linabaki watu wapate taarifa wakitaka kusema naye wako huru .
NDUGU ADMIN

ANGALIA BWANA LUNYUNGU ANAVYONITUSI

NAOMBA MSEME JAMBO HAPA KAMA NI HALALI MTU KUNITUSI HIVI

KWA MARA NYINGINE NAKUSAMEHE NDUGU LUNYUNGU WACHA MATUSI , DHARAU NA VITISHO VYAKO VINGINE

AHSANTE
 
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2008
Messages
465
Likes
1
Points
0
MamaParoko

MamaParoko

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2008
465 1 0
hivi kwanini shy una maadui wengi hivyo? najiuliza sipati jibu labda damu yako ya kunguni.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
wewe eti mchambuzi .Kinyesi tu wewe mtoto huna hata akili .Tangazo hili la Zitto unaumia ? Basi hapa linabaki watu wapate taarifa wakitaka kusema naye wako huru .
unawakilisha jamii ya wapi?je tukisema chama unachotoka ni cha wahuni na wachochezi utasemaje?si CCM mnasema ni chama cha mafisadi sababu kuna baadhi ya watu ni mafisadi basi tafuta jina zuri la chama chako amblo linaendana na tabia yako.

Zitto yeye i nani asiguswe??kwani kihwa cha habari kina suala la Muhimu??weka katika matangazo madogomadogo.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
NDUGU ADMIN

ANGALIA BWANA LUNYUNGU ANAVYONITUSI

NAOMBA MSEME JAMBO HAPA KAMA NI HALALI MTU KUNITUSI HIVI

KWA MARA NYINGINE NAKUSAMEHE NDUGU LUNYUNGU WACHA MATUSI , DHARAU NA VITISHO VYAKO VINGINE

AHSANTE
Ukiona hivi ujue nimesha kuchoka na akili zako zilizo kama mavi .Ndiyo nakueleza tunachoka na ujinga wa watu wa aina yako .Nasema kw aumri wangu sikupaswa kusema haya lakini nakueleza cause utatuudhi na mambo ya kijinga hapa kila kukicha Fisadi wa akili wewe .Bonge la opportunist senior snitch .Nimesema ndiyo .Tumia akili from now ku tackle hoja na si mavi kichwani .
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
unawakilisha jamii ya wapi?je tukisema chama unachotoka ni cha wahuni na wachochezi utasemaje?si CCM mnasema ni chama cha mafisadi sababu kuna baadhi ya watu ni mafisadi basi tafuta jina zuri la chama chako amblo linaendana na tabia yako.

Zitto yeye i nani asiguswe??kwani kihwa cha habari kina suala la Muhimu??weka katika matangazo madogomadogo.
Gembe mimi si mwanachama wa Chama chochote .Ila nimemchoka huyu shy kila mara na tabia za ajabu.Kuguswa sawa mtui yeyote hata Lunyungu anasemwa .Nimetoa taarifa watu wanaweza kutaka kusema naye .Kuna kosa ? ustaarabu muhimu .Mimi Chama changu ni Tanzania .
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Ukiona hivi ujue nimesha kuchoka na akili zako zilizo kama mavi .Ndiyo nakueleza tunachoka na ujinga wa watu wa aina yako .Nasema kw aumri wangu sikupaswa kusema haya lakini nakueleza cause utatuudhi na mambo ya kijinga hapa kila kukicha Fisadi wa akili wewe .Bonge la opportunist senior snitch .Nimesema ndiyo .Tumia akili from now ku tackle hoja na si mavi kichwani .
Lunyungu umenishangaza sana,
wewe unataka shy aandike unayopenda wewe??basi mshauri awe anakupitishia kabla hajaja kuandika hapa.

kumuita mtu au mwenzie snitch ni utovu wa nidhamu.na kama ummchoka ungana naye au muache
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Lunyungu umenishangaza sana,
wewe unataka shy aandike unayopenda wewe??basi mshauri awe anakupitishia kabla hajaja kuandika hapa.

kumuita mtu au mwenzie snitch ni utovu wa nidhamu.na kama ummchoka ungana naye au muache
Gembe
I have said it and am done with him.Mimi nimewapa namba ya Zitto basi .Mbona wewe sijakulazimisha useme ninayo yataka ? SHY katufanyia mengi ya kijinga hapa .Anyway sitajibu hili tena .Mnisamehe kwa kuwakwaza waungwana lakini mtu mzima miaka 46 ukiona nasema haya basi ujue ni hasira sana nataka maandiko yabakie tu ajue nilichukia sana .
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Moh
Mimi ni Mnyalukolo tafadhali .
Ukiona hivi ujue nimesha kuchoka na akili zako zilizo kama mavi .Ndiyo nakueleza tunachoka na ujinga wa watu wa aina yako .Nasema kw aumri wangu sikupaswa kusema haya lakini nakueleza cause utatuudhi na mambo ya kijinga hapa kila kukicha Fisadi wa akili wewe .Bonge la opportunist senior snitch .Nimesema ndiyo .Tumia akili from now ku tackle hoja na si mavi kichwani .
Gembe mimi si mwanachama wa Chama chochote .Ila nimemchoka huyu shy kila mara na tabia za ajabu.Kuguswa sawa mtui yeyote hata Lunyungu anasemwa .Nimetoa taarifa watu wanaweza kutaka kusema naye .Kuna kosa ? ustaarabu muhimu .Mimi Chama changu ni Tanzania .
Gembe
I have said it and am done with him.Mimi nimewapa namba ya Zitto basi .Mbona wewe sijakulazimisha useme ninayo yataka ? SHY katufanyia mengi ya kijinga hapa .Anyway sitajibu hili tena .Mnisamehe kwa kuwakwaza waungwana lakini mtu mzima miaka 46 ukiona nasema haya basi ujue ni hasira sana nataka maandiko yabakie tu ajue nilichukia sana .
sawa MNYALUKOLO,punguza hasira kaka.tuchukulie tuu kaka unajua tena vijana tulozaliwa baada ya KIFO CHA SOKOINE na KAMBARAGE NYERERE kutoka madarakani.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mbunge wa jimbo la Kigoma Kaskazini kupitia CHADEMA.Hongera Mzee Zitto Jumamosi tulionana pale Mlimani..
Mkuu Gembe,

Kwi kwi kwi!!!! Zitto alikuwa anatembelea koloni lake siyo?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Gembe mimi si mwanachama wa Chama chochote .Ila nimemchoka huyu shy kila mara na tabia za ajabu.Kuguswa sawa mtui yeyote hata Lunyungu anasemwa .Nimetoa taarifa watu wanaweza kutaka kusema naye .Kuna kosa ? ustaarabu muhimu .Mimi Chama changu ni Tanzania .
Lunyungu,

Wewe ni CHADEMA bwana! au unataka mpaka tutoe na kadi namba yako? Kwi kwi kwi!!!!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,127
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,127 99 145
usihamaki mpaka ukavua nguo utatisha watoto nyumbani
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,238,411
Members 475,954
Posts 29,319,603