Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Zitto Atuma Salaam Nzito. Kuna Mkakati Mzito Bungeni

Mimi kimya cha Mzee Lowasa kinanitisha kwa kweli ,sijui atakuwa na plans gani maana Kikwete alimwambia Magufuli ile siku anapewa Uenyekiti wa chama kwamba Lowasa sio mtu wa kumpuuza
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?

Msijidanganye Chief!!!!!!
 
Tatizo la wanasiasa wa siku hizi wanajifanya kujua kila jambo na. Hawana heshima kwa viongozi wao. Na hasa zito.lema na yule kichaa tundu.dawa yao ni kuwekwa ndani kwa miezi sita ndio wajifunze kunyoosha ndimi zao.kwanza bado watoto wadogo
Unaposema wanasiasa husisahau kuwa hata rais ni mwanasiasa, has been a member of parliament for 20 years na sasa ni rais, kwa hiyo huyo ni mwanasiasa aliyebobea na anajua kupita njia zote a moja na hila zote za kisiasa
 
Baba ulituaid Mikopo, na Bobadier si ndio nikikumbuka mikwala ya Pushapu na Aki ya Mungu zako nachoka kwel kwel duh!
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?
Alivyo na madeni tena banki ileeee..thubutu
 
Hizo ni ndoto za mchana za kudhani jpm atapigiwa kura za kutokuwa na imani naye na wabunge wa ccm
 
Kuna mtu anadhani watu watahangaika na Waziri Mkuu. Why? Anajidanganya Sana.
PM ni mbunge mwenzetu. Hatuna shida naye.

Ukitaka kula chura kula aliyenona.
Sasa MABADILIKO waliyoyataka wananchi mungu anayaleta kwa njia zake alizochagua. Njia zinazokomaza Taasisi za nchi yetu.

Heshima kubwa kwa Wabunge wa Bunge la 4 kwa mabadiliko makubwa ya Katiba ya mwaka 1984.

Hii nchi sio Gangsters Republic. Hii nchi ya Nyerere hii ina misingi ya Haki na Utu. Hii ni United Republic of Tanzania.
Source: FB page ya Zitto.
My take:
Kuna kila dalili wabunge wamepania mzee ashtakiwe bungeni na wengi watapiga kura ya kutokuwa na imani. Kauli ya jana kuwa kama haliamini bunge alivunje na uitishwe uchaguzi ni kauli kuwa kuna kuchoka na kwamba kama mbwai na iwe mbwai. Hapo ukichanganya na lile azimio la bungeni la kumwita kijana wa mzee na katika kura hakuna sauti hata moja iliyosema SIYOO ni dalili mbaya kwani hakuna hata waziri nmoja au mbunge wa ccm aliyekataa asiitwe.
Jee mchezo huu mzee atauweza ikiwa hata watu wake (ccm) wanaonyesha wamechoka?


Unaambiwa kuchanganikiwa si mpaka mtu avue nguo. Zitto anaharibikiwa, maana kila kukicha lazima atatfuta kick ili apate kusikika mitandaoni. Wahenga walisema, silaha ya mnafiki kama Zitto ni machozi yake mweneyewe.
 
Ndoto za mchana ni dalili ya kuwa kichaa!

If you don’t know what you’re doing, any ideas shall take you there!

Hizi ndizo athari ya kukabidhi akili kwa wanasiasa kiasi kwamba wanaweza hata kukwambia na ukaamini kuwa wana uwezo wa kutembea kwa miguu kutoka Tanzania mpaka Ulaya!

Jaribu hata kutumia common sense pamoja na kwamba common sense is not so common katika kizazi cha watu waliokabidhi akili zao kwa wanasiasa wa sasa nchini.

Tatizo lako moja tu;

Kwamba "wanasiasa" kwako ni wale tu walio nje ya chama kinachounda na kuongoza serikali alimaarufu "vyama vya upinzani" hasa CHADEMA ama ACT ya Zitto Kabwe ama CUF ya Maalim Seif Shariff Hamad na kwamba hao ndiyo wanaokabidhiwa akili na hawa watu unaowasema hapa....

Lakini kwa hawa kina Makonda, Magufuli ama Mwakyembe ama kina Tulia ama kina Mrisho Gambo wa CCM na wengine wa upande huo wa mama Mdogo ambako nyie kina MsemajiUkweli, Lizaboni, Mitochini, Lupyee a.k.a Robot , Kakombe na wanaofanana na nyie wa kijani mlikokabidhi akili zenu, hao siyo wanasiasa bali wana - sihasa!!

Lol hiki ni kituko cha mwaka!
 
Hakuna mbunge Wa ccm wakumpinga JPM ...hilo ni jembe haya majamaa ya upande Wa pili yalizoea kuchekewa chekewa hivi sasa no!! Ukileta uzinguaji utakaa mahabusu kama Lema!! Najua ashashika adabu yake huyu ndo Rais maana kuna mabunge ya upinzani yalikuwa hayawezi kupanda jukwaani bila kusema polisi.,, sasa fyoko fyoko polisi watawashughurikia ipasavyo...## siyapendimapinzani @ hayana jipya!
how old are yuo?, hao unao wapenda ndo waidhinisha ruzuku za hayo usiyo yapenda!!!
 
Ukijaribu kuangalia Rais kakosea wapi wala hata hupati jibu, ila kosa lake kubwa ni kuminya mianya ya rushwa na matumizi mabaya ya fedha za uma.

Sasa wale wanufaika wa ile michezo, wanazidi kuonekana kadri siku zinavyokwenda mbele.

Wabunge wenyewe wamebanwa hasa financially, ndio utajua kuwa kuna watu walikua wanatumia siasa kama ajira.

Hiki ndicho kipindi kizuri cha kujua watetezi halisi wa watanzania ni kina nani.
Kweli mkuuu umemaliza kila kitu
 
W

Tatizo hamumjui Lema. Kabla nyie kimpeleka huko alishawahi kujipeleka mwenyewe enzi hizooo hajawa hata mbunge. Alishajua nini kitakuja tokea. Leo mnacheza ngoma aloandaaa yeye.
Nani alikudanganya kuwa huyo ..hajutii kuwa kule hapo lilipo linatamani siku zirudi nyumba tatizo wabunge wenu Wa upinzani wanapenda sifa za kijinga!
 
Huna ubongo [emoji3] [emoji3] wewe !!!huna faida katika jamii iliyostaarabika. Hizo chuki ungezitumia kupambana Na umasikini ungekuwa mbali.
Vitu vyote ambavyo we unavitamani mi teyari ninavyo!!!
 
WAACHE WANENG'ENEKE TU, RAISI KAMA VP AVUNJE BUNGE TUINGIE KWENYE UCHAGUZI TUWAJAMBISHE WOTE MAPAPA WA MADAWA YA KULEVYA NA WASHIRIKA WAO
 
Wakati huko US Mahakama imesimama dede dhidi ya Trump na kulazimisha amfute kazi Michael flynn,National security adviser wake na Trump akaishiwa ujanja na kutii,
ngoja tuone hapa kwetu mhimili upi utasimama dede bunge au mahakama,
tayari kuna amri za kuwakamata na kuwaweka ndani mawakili wanaotetea wahalifu na majaji waliosababisha serikali kushindwa kuwafunga watuhumiwa wa madawa ya kulevya,na pia tayari wabunge kadhaa lokapu imekuwa kama nyumbani kwa ingia toka ingia toka kwa uchochezi huku mhimili huo ukisema unafanyiwa ubabe,
Suluhu ni kuacha yanayokatazwa
 
Ukijaribu kuangalia Rais kakosea wapi wala hata hupati jibu, ila kosa lake kubwa ni kuminya mianya ya rushwa na matumizi mabaya ya fedha za uma.

Sasa wale wanufaika wa ile michezo, wanazidi kuonekana kadri siku zinavyokwenda mbele.

Wabunge wenyewe wamebanwa hasa financially, ndio utajua kuwa kuna watu walikua wanatumia siasa kama ajira.

Hiki ndicho kipindi kizuri cha kujua watetezi halisi wa watanzania ni kina nani.
Wabunge walizoea kupiga pesa wakati wa jk kila mwezi wanakwenda nje ya nchi per dm usd 2000 akikaa siku 10 anarudi na m30 siku hizi hakuna wanajuta kukopa pesa za kampeni
 
Anatamani kwa sab viongozi hawafanyi anavyotarajia hiyo ni lugha ya tafsida.
So nchi inaongozwa kwa wewe kutarajia?
Maandaziii.

Nchi inaongozwa kwa taratibu, misingi, kanuni, sheria ambavyo vyote viko kikatiba.

Nchi haiongozwi kama wewe unavyotaka.
 
Back
Top Bottom