Zitto Alazwa Muhimbili


Status
Not open for further replies.
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
zimenifikia taarifa za uhakika kuwa Zitto alizidiwa jana majira ya usiku na ilipofika saa 5 usiku, watu walio karibu walilazimika kumkimbiza katika Hospitali ya taifa Muhimbili ambako amelazwa hadi hivi sasa. Sijapata taarifa anasumbuliwa na nini hasa.
Natanguliza pole zangu kwake na kumuombea apone haraka na kurejea katika afya yake njema, bado taifa linamuhitaji.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
Muhimu awe hakufanya uchoyo na makaburasha na zana amekwisha kuronyoa kwa wengine.
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Tunamwomba Mwenyezi Mungu amjalie afya njema mapema aweze kurudi kuwatumikia wananchi wake.
Get well soon Zitto.
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135
Keep us informed plz. Get well soon Zitto. Wish you all the best.
 
M

Mnyoofu

Senior Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
155
Likes
21
Points
35
M

Mnyoofu

Senior Member
Joined Feb 24, 2008
155 21 35
MN

Endelea kutuhabarisha kitu gani kinaendelea, tunamtakia afya njema na apone haraka!

We are mindful coz he is representing the will of people, he is a genuine agent of change and persistenly dareful.

Take no chance, wabaya, na wabinafsi wanaojifanya miungu Mtu huwa wanatumia mianya kama hii kusubortage. Lets be vigilant in protecting such leaders!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
18,769
Likes
3,969
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
18,769 3,969 280
Mungu AMPE UZIMA mara moja kwani Tunamwitaji.
Na kama kuna mkono wa MTU basi watamwaga damu bongo.
 
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2007
Messages
619
Likes
2
Points
0
M

Morani75

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2007
619 2 0
Mungu ampe nafuu salama.... Pia awape nguvu madawa na madaktari waweze kumhudumia vyema!!
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Hajambo, anaendelea kuangaliwa afya yake na Inshaalah atarejea nyumbani wakati wowote kuanzia leo baada ya kufanyiwa uchunguzi wa kina wa afya yake. Yuko katika mikono salama.
 
H

Hauxtable

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
386
Likes
15
Points
35
H

Hauxtable

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
386 15 35
Unajua tushaumwa NYOKA,hivyo tukiguswa unyoya tu....MUNGU aepushiye mbali,twamtakia Mhe.Zitto heri na twamuombea afya njema.
please keep us posted on this very important issue.
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,591
Likes
856
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,591 856 280
I was really worried baada ya kugundua kuwa hata Dr Slaa naye ameshindwa kuhudhuria kikao cha bunge cha asubuhi.
 
L

LeoKweli

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
335
Likes
2
Points
0
L

LeoKweli

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
335 2 0
jamani msisahau zito ni binadamu kama binadamu wengine,ila tunamwombea apone haraka
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
225
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 225 160
Ndumba hizo zinatafuta roho ya mtu ,yaani ule ukumbi wa Bunge ulikuwa usifanyiwe kikao chochote mpaka Serikali ifanye tambiko.
Yaani jamaa kaonekana anakwanga na kumwaga maunga ya mifupa ya watoto wachanga(Wameishagundua kwenye maabara kuwa ni unga wa mifupa ya binadamu ila wameamua kuficha kuepuka aibu))
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,521
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,521 280
Mungu AMPE UZIMA mara moja kwani Tunamwitaji.
Na kama kuna mkono wa MTU basi watamwaga damu bongo.
mkuu nawe kwa kuamrisha hujambo.

Kama kweli ni mgonjwa nawaombea wote pamoja naye na wagonjwa wote walio hapo mhimbili walio lazwa naye na pia kote dunia Mungu apate kuwashushia mkono wa rehema na hatimaye warejee ktk hali yao ya kawaida na kwayo wapate kukutukuza wewe ulie Juu Bwana wa mabwana
 
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
1,200
Likes
251
Points
180
Power to the People

Power to the People

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2007
1,200 251 180
May the good Lord bless and protect all those raising thier voices for the people. Get well soon Zitto there are many of us pryaing for you.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
18,769
Likes
3,969
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
18,769 3,969 280
Hii habari mimi siipendi sana kwani hata ule mjadala wa Chifupa niikuwa nikiufuatilia toka mwanzo na watu wakidhani ni utani utani mara KAFA!

Tunataka mtupe UPDATE na kama ni kamalaria tu ama kaugonjwa ka kawaida kwetu wanandamu basi pia tujulishwe ili tusianze kuwa na wasi wasi kwani ni rahisi sana kwetu kufikiria vibaya.

Ni watu wengi sana wamedhurika hapo BONGO na hakuna kinachofanyika na badala yake watu husahahu!

Ni wakatiwa kudai taarifa zote za uchunguzi zitolewe kuanzia na kilichomsibu Mwakyembe pamoja habari za UCHAWI ambao spika mwenyewe ameshindwa kutupa taarifa na bado bunge linaendelea!

Spika Sitta kama matatizo ya Zitto yamesababishwa na mtu yeyote huko BUNGENI..BASI NA WEWE UNA LAWAMA ZA KUBEBA!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
18,769
Likes
3,969
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
18,769 3,969 280
mkuu nawe kwa kuamrisha hujambo.

Kama kweli ni mgonjwa nawaombea wote pamoja naye na wagonjwa wote walio hapo mhimbili walio lazwa naye na pia kote dunia Mungu apate kuwashushia mkono wa rehema na hatimaye warejee ktk hali yao ya kawaida na kwayo wapate kukutukuza wewe ulie Juu Bwana wa mabwana
Nimemuamrisha nani?
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Mungu AMPE UZIMA mara moja kwani Tunamwitaji.
Na kama kuna mkono wa MTU basi watamwaga damu bongo.
Subutu ... damu yako pengine .. mambo ya siasa hayo wanaofaidi ni wenyewe ... sisi tutamwaga wino tu .. tusichafue nchi yetu bwana .
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Anaendelea vizuri na huenda akapata discharge muda wowote kuanzia sasa ,japo kaugua kipindi kibaya kwani mchango wake kwenye hotuba ya madini ulikuwa unahitaqjika sana sana .

Mungu yuu upande wa Zitto hivyo msihofu atapona .
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
22
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 22 0
Get well soon Zitto, malaria kali lbda, alikuwa kwenye ziara jimboni kwake na Tanga, amechanganya mbu tu. Msihofu ndugu zangu.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
get well soon.. bwana mdogo.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,215,088
Members 463,007
Posts 28,535,288