NaimaOmari
Reaction score
25

Profile posts Latest activity Postings About

  • Halla Naima,

    kweli siku nyingi hatujawasiliana nami ni mzima kama kigongo. Thanks for kkeping touch na tutapngea zaidi. Blessings to you and your family.
    Holla Naima!
    its my hope ypu are doing very fine ,i m very intresting in chating with u this is just the begining if ua intresting too please do not hestitate to write back to me.
    hasta luego!!
    mohamed -zanzibar
    Hello Naima,

    HAbai za siku nyingi! Asane kwa PM yako, leo ndo naingia JF tangu June! Nilikuwa safari za hapa na pale huku Bongo na sikupata muda wa kuingia JF na July nikapata msiba wa kufiwa na babangu.

    Nakutakia kila la kheri na baraka tele kwenye kazi zako.

    Braikiwa,
    Abraha
    Naima, how are you sister. Umeadimiaka mno siku hizi, kijiweni hunekani. Kulikoni? Tunakumiss sana...
    dada'ngu,

    namshukuru mungu, tumebakiza masaa machache yajayo nasi inshaallah tuuone mwaka 2009.

    Mwaka 2008 marafiki zangu wawili watatu wa karibu wametutangulia mbele ya haki, mw'mungu kutupa muda zaidi wa kutubia alhmadulillah, la kushukuru hilo....

    Haaya, inshaallah kheri.
    Am just looking around my dear with nothing much to do!Lyf aint treating me any better!
    Hallo theiya..shukran kwa kupitia barazani kwangu.The Princess are doing well na tunakutakieni a Happy New Year and may God bless yuor bread basket.
    Hello Naima,

    I would like to take this opportunity to wish you and your loved ones a very Merry Xmas and a happy and prosperous New Year. Also I wish you good health, happiness and good luck during the coming year of 2009.

    May God bless you and your loved ones.

    Merry Xmas and a Happy and prosperous New Year.
    Christmass is a season of good warmth and cheer and I hope it feels your home with happiness and hope this year.
    May You receive much joy and two special Christmass gifts.
    One,Love to make your heart glow and two,to give your soul a lift.
    I'll pray that God's blessings are with you across every mile.
    May you find much happiness and many reasons to smile.
    Merry Christmass.
    Thank you buddy, my birhtday is today.Ha ha haa,you are so funny,Really Mama bithday!

    Karibu New Delh-India, pls come over we party together.

    Thank you my friend,thanks for caring.stay blessed buddy!
    hello dada'ngu, u hali gani?
    Haya, me nakujulia hali.
    Kwenye ile kona ya mahaba nimeanzisha mdahalo
    kuhusu Mercy Killing, sikutegi, ila naomba kamchango
    kako, unalifikiriaje suala hili.
    Inshaallah.
    Asante kwa salamu na idd ilikua njema.Ma-queen wanakusalimia sana na wanahamu sana ya kutia timu africa nami nawaambia bado.Baaden.
    all is well, worry you not mydear. surgery imepita salama, namshukuru mungu, hapa naugulia maumivu after vute nikuvute (kung'oa) kuondoa vipande vya teeth-roots...

    kuna dentist alijifanya mjuaji akaishia kuacha vipande vya roots vilivyovunjikia kwenye gums, leo ndio wameviondoa kwa minor surgery, na kulazimika kushonwa nyuzi kadhaa kwenye Gum.

    Namshukuru mungu, thx for your concern.
    Hee, da NaimaOmari, sikuoni kuchangia sana siku hizi, kulikoni? upo likizo, wala Eid au umeboreka?

    Mimi nipo nipo tu, nauguza maumivu kabla sijafanyiwa upasuaji (surgery) kesho.

    Inshaallah.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top