Ze Utamu Blog: Ni aibu kubwa mno kwa taifa!

Ze Utamu Blog: Ni aibu kubwa mno kwa taifa!

Status
Not open for further replies.
Naona wengi wao waliochangia hapa ni wadau wa UTAMU acheni hizo jamani mtu akianzisha kitu kwa faida yetu sisi watanzania inabidi tumsaidie na kushauliana sio kuanza kumkatisha tamaa...Sasa naona kuna baadhi ya watu wametoa sababu kwamba hivi ohh mara hivi sasa kama hizo ramani za google sasa SHY kazipata wapi??Naomba basi na wewe uliyesema kwamba ni ramani za google utupe moja kama hiyo aliyotoa SHY na maelezo na nyumba na kila kitu kama unaweza kila mtu anatumia Elimu yake aliyosoma kama hauna elimu usipinge mwenzako kafanya nini kwa sababu wewe huelewi chochote......Na Domo na wewe mawazo yako kidogo ni finyu maana mtu na akili zake hawezi kuandika point kama hiyo kwa hiyo wewe unafurahi vile utamu anavyofanya???Au sio??

Yassin ndio umechalenge elimu yangu hapo juu, halafu mnadai ninakuja juu nikiwajibu! Hapa mmechemsha hizo site za kutrace IP ziko all over.
Labda mkajipange upya kwanza!! Kweli kwa majibu yenu naona huu sio ukumbi wa visomo, ukumbi wa wababaishaji.
 
Naona wengi wao waliochangia hapa ni wadau wa UTAMU acheni hizo jamani mtu akianzisha kitu kwa faida yetu sisi watanzania inabidi tumsaidie na kushauliana sio kuanza kumkatisha tamaa...Sasa naona kuna baadhi ya watu wametoa sababu kwamba hivi ohh mara hivi sasa kama hizo ramani za google sasa SHY kazipata wapi??Naomba basi na wewe uliyesema kwamba ni ramani za google utupe moja kama hiyo aliyotoa SHY na maelezo na nyumba na kila kitu kama unaweza kila mtu anatumia Elimu yake aliyosoma kama hauna elimu usipinge mwenzako kafanya nini kwa sababu wewe huelewi chochote......Na Domo na wewe mawazo yako kidogo ni finyu maana mtu na akili zake hawezi kuandika point kama hiyo kwa hiyo wewe unafurahi vile utamu anavyofanya???Au sio??

Yaani kwa mtu yoyote aliyeenda shule ukimuuliza mwenye upeo finyu katika watu wote waliochangia hii mada mimi nadhani wote watasema ni wewe (YASSIN), bora ungetoa mchango wa kimawazo kama walivyofanya wenzio na sio kukosoa watu, kama huna cha kuchangia bora ukacheze kidali poo na bwana wako au whatever............sio kila mada lazima uchangie, ukiona huna mchango basi kaa kimya/Tafuta unazoweza kuchaniga, au unaweza ukasoma tu mchango wa wenzio ukaacha.

Nawakilisha.
 
Usisikitike...

Itarudi kama ilivyozoeleka na kila kitu full au sio? 🙂

Mkuu yaani hapa sina raha kabisa.
Ngoja nimuemail atakuwa ana update data.

Pole mkuu najua umepata mfadhaiko kufungiwa theutamu, hope itarudi usikonde!!
Unajua tena sisi ni wadau wakubwa huko unapo miss kitu hicho hujisikii raha kabisa.Kama wewe Ushirombo ukiona JF haipatikani kwa siku utajisikiaje?
Any way ngoja nivute subira kidogo.
 
Utamu saa zingine inasaidia,kuna rafiki yangu alirudi nchini akataka kumuoa msichana mmoja lakini akawa mgumu kutaka kupima VVU.Siku moja kupita theutamu blog si akakuta jina lake kwenye list ya liumba? Guess what she owned a red Suzuki Vitara.
 
Unajua tena sisi ni wadau wakubwa huko unapo miss kitu hicho hujisikii raha kabisa.Kama wewe Ushirombo ukiona JF haipatikani kwa siku utajisikiaje?
Any way ngoja nivute subira kidogo.

HAhahaha aisee mkuu JF isipopatikana nadhani nitapata stroke, nakumbuka siku zile iliposimamishwa kwa muda hata utendaji wangu wa kazi ulipungua, !!!! kwi kwi kwi kumbuka ipo kama home page kwenye PC yangu....

Ushi
 
Ni kweli kabisa wengi sana wamesingiziwa.

Mkuu acha hizo!
Kama wamesingiziwa kwa nini wasikusingzie wewe?
Always rumours are true.
Naimiss sana leo sina hamu kabisa yaani naumia sana.
Ngoja nivute subira inaweza ikaja hivi punde jamaa atakuwa ana update data.
 
Kwa wale tuliopitia UDSM miaka ya 90 kurudi nyuma mnamkumbuka mzee "PUNCH", huyu alikuwa kiboko ya kurebisha tabia na hakuwahi kukamatwa wala kujulikana, ila alipoanza kuPUNCH watu kwa chuki badala ya kurekebisha tabia, Jamaa walidakwa na ikawa mwisho wao, Mi nafikiri huyu utamu kama kweli ni mtambo wa kurebisha tabia basi hawezi kufungiwa, atarudi tu. huenda ni mbinu ya utamu kuchezea akili za mashabiki wake kama " MLALAHOI" ili kupata publicity.

"There is nothing worse in the public than being seen as a LEMON"- Akerlof
Kama utamu kweli anasingizia watu bado credibility yake itashuka na kila atakachoweka kitaonekana amesingizia, Ila kama ni kweli basi kila atakachoweka kitaoneka ni cha kweli.

Pole mlalahoi kuimiss
 
Kwa mtazamo wangu,UTAMU ilikuwa inawanyima usingizi wenye matatizo yanayoweza kuonyeshwa humo.I personally have never once worried kukuta picha ya mtu muungwana au mstaarabu katika blog hiyo.Let's be honest,ni wangapi kati ya waliotajwa humo ni innocent victims?Liumba?Mamiss wetu ambao kila msimu wa urembo ni wakati wao wa kujiuza?

As I said,kwenye kila linalofanyika kwa lengo zuri kutakuwa na wachafuzi.The blog's intentions were good,the administration of the comments were poor.Tunaweza kukubaliana kwenye baadhi ya mambo,tunaweza tusikubaliane kwenye baadhi ya mambo lakini kamwe hatuwezi kukubaliana au kutokubaliana kwenye mambo yote,that's human nature.Kwa akina sie ambao Utamu ilitusaidia kuwaweka hadharani waliotuhujumu katika mapenzi kwa fedha zao za kifisadi,the blog was mkombozi of some kind.Kwa waliokuwa exposed huku wakiamini ushenzi wao utaendelea kuwa siri,the blog was a nightmare.Kwa waliowekwa pale kutokana na chuki binafsi,hiyo inasikitisha lakini ndio silika ya binadamu.

Missing Utamu a lot!
 
Yassin ndio umechalenge elimu yangu hapo juu, halafu mnadai ninakuja juu nikiwajibu! Hapa mmechemsha hizo site za kutrace IP ziko all over.
Labda mkajipange upya kwanza!! Kweli kwa majibu yenu naona huu sio ukumbi wa visomo, ukumbi wa wababaishaji.


Ok mkuu basi tunaomba tupe taarifa za utamu kama unaona hii sehemu ya ubabaishaji nadhani mpaka sasa jibu kamili unalo...Haya sasa irudi tena basi kama inawezekana maana naona na wewe pia ni mdau namba moja haya basi tumia na wewe elimu yako uliyosoma kuirudisha hewani utamu kama unaweza maana watu wakikaa kimya ohhh mimi nina elimu haya wewe na elimu yako ya IT irudishe basi hewani tukuone ufundi wako[/B][/B][/B]
 
Kwa leo haipo, ila hatujui kama imefungwa moja kwa moja au ni kama mara ya kwanza, ilifungwa na baada ya muda ikarudi tena.


Majibu umeyapata sasa nadhani the utamu ipo hewani.....Sasa kama una changia kitu cha maana basi endelea kuipendelea the utamu maana nikiongea sana hapatatosha maana point zako zote hazijakwenda shule
 
wana host wordpress siku hizi katika wordpress ni ngumu sana kuiotea haswa kwa sababu ya email anayotumia kulogin
 
Majibu umeyapata sasa nadhani the utamu ipo hewani.....Sasa kama una changia kitu cha maana basi endelea kuipendelea the utamu maana nikiongea sana hapatatosha maana point zako zote hazijakwenda shule

Blog has been removed
Sorry, the blog at theutamu.blogspot.com has been removed. This address is not available for new blogs.

Did you expect to see your blog here? See: 'I can't find my blog on the Web, where is it?'

--------------------------------------------------------------------------------
Home | Features | About | Buzz | Help | Discuss | Language | Developers | Gear
Terms of Service | Privacy | Content Policy | Copyright © 1999 – 2008 Google

Thank you for the information, ila ukweli ndio huu ulipo juu, the utamu bado haipo hewani. Jaribu tena baadae.
 
Sina shaka siko pekeyangu napenda kuwapongeza wale wote walioshiriki katika kuangamiza website ya umbea na udaku www.theutamu.blogspot.com

Kufa kwa The Utamu ni mwanzo wa ka-blog kengine,,,, hawa watu huwa hawalali. Mama Mia tutakutana hapa hapa kujadili blog nyingine ya aina hii,,, niamini.
Ila ndugu zangu wana JF huyu jamaa alijaribu kuwarekebisha baadhi ya watu wenye tabia chafu. Nilienda kama mara mbili huku the utamu,,, kuna siku niliona picha ya mwanafuzi kapiga picha ya utupu,,, fikiria mwanafunzi!!!! na umri wake huo mdogo anaanza mapicha ya ngono? Mama mia unakubaliana na haya?
haya nikakutana na picha ya mchungaji kafumaniwa,,, viumbe ambao tuwaamini kuchunga kondoo wa Mungu,,,, wanaamua kuwatafuna! Tuwaache tu.
Chochote kinachanzishwa humu kwenye dunia ya mtandao kina faida na hasara yake. Ni kiwango gani cha faida na hasara ni sisi ndo waamuzi wa hayo.
Mama Mia na wengine tuamini tu kuwa blog na website za ma-picha ya ngono na matusi zinakuwa viewed na watu wengi mno kuliko tunavyofikiria.
Kama umesoma comments kwenye the utamu utajua jinsi hawa wanyama wanaovaa suruali, mashati, gauni na vyote ambavyo tunaweza kuita nguo wanavyotukana,,,, matusi ambayo sijawahi kusikia,,, uzuri ni kuwa hatukani barabaranim,,, anaandika. Haya ndo watu wengi tunayapenda kutukanana. kama watu wangekuwa hawapendi ngono, hawafanyi ngono, hawafanyi umalaya,,, Utamu isingekuwepo.
Kumbuka kuwa dawa ya Malaria iko kwa sababu kuna malaria na si vinginevyo.
 
Jamani mbona ipo hewani watu tuna enjoy kama kawa.
Angalia hapa Utamu wa kujing’ata Ulimi unapata kitu roho inapenda.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom