Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Status
Not open for further replies.
Funga yoyote ikiambatana na mambo yaha chini hiyo si funga bali ni unafiki au utamaduni wa kawaida tu;
-Kuelemea wengine, hapa unataka funga yako ilete unafuu kwako kama vile kukwepa kazi kisa umefunga. Au kufanya kazi tofauti na awali kabla ya kufunga.
-Kuhusisha funga yako wale wasiofunga. Ukifunga hupaswi kumuhusisha kwa namna yotote ile mtu asiyefunga.
-Mbiu/matangazo, funga haipaswi kunadiwa kama samaki feri. Ukifunga unajinasibu mara eehh leo kiu(Swaumu) kali mara yaumi (njaa) kali.
Kuwakataza watu wasile kisa mwezi mtukufu ni uhuni na dhambi kubwa.
 
Funga yoyote ikiambatana na mambo yaha chini hiyo si funga bali ni unafiki au utamaduni wa kawaida tu;
-Kuelemea wengine, hapa unataka funga yako ilete unafuu kwako kama vile kukwepa kazi kisa umefunga. Au kufanya kazi tofauti na awali kabla ya kufunga.
-Kuhusisha funga yako wale wasiofunga. Ukifunga hupaswi kumuhusisha kwa namna yotote ile mtu asiyefunga.
-Mbiu/matangazo, funga haipaswi kunadiwa kama samaki feri. Ukifunga unajinasibu mara eehh leo kiu(Swaumu) kali mara yaumi (njaa) kali.
Kuwakataza watu wasile kisa mwezi mtukufu ni uhuni na dhambi kubwa.
[emoji137]
 
ujinga, hovyo, ulimbukeni na utumwa.Hata wakristo wana ujinga WA FUNGA SIKU YA JUMATANO YA MAJIVU NA USILE NYAMA SIKU YA IJUMAA KUU lakini matangazo au makatazo kama haya huwa hayapo
 
Ni mwezi mtukufu ndio wewe ulitakaje kwa mfano?
Utukufu wa kuwanyima binadamu wengine kula? Akila hadharani utatamani au? Inatakiwa uweze kushinda tamaa zako za njaa na sio kuzuia wengine wasile. Imani yako isiwe kero kwa wengine.
 
ujinga, hovyo, ulimbukeni na utumwa.Hata wakristo wana ujinga WA FUNGA SIKU YA JUMATANO YA MAJIVU NA USILE NYAMA SIKU YA IJUMAA KUU lakini matangazo au makatazo kama haya huwa hayapo
Ww kama mbishi nenda kale hadharan alaf wakuone
 
T

The Bastard is the one, who took the words not related to religion from someone's mouth and think its religious, that person also looks like an Arse when he dont verify the news or doesnt have a proof.

So Mr. Illegitimate son of whoever, The restaurants in Zanzibar Are serving the foreigners as usual.
Ndio unataka kusema nini? Kwamba wenyeji wanaadhibiwa kwa kosa la kutokuwa waislam ila wageni wanasamehewa kwa kuwa wanaingiza pesa za kigeni? Are you listening to what ur saying dude?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom