Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Status
Not open for further replies.
mm sijasomea lugha nimesomea statistics
we endelea kufuga mandevu hapo kiembesamaki
Tehtehte MM SIKO TZ NIKO KWA MALKIA NAKULA BATA WW ENDELEA NA STATISTICS YAKO NA BICHWA LAKO KAMA PUMBU, Umesoma statictics ata kuandika sentence hujui, msomi gani ww, Sema ww ni kilaza ndio maana huishi kulalamika
 
ngoja niweke video hapa ikionyesha vijana wa kizanzibar wakimuadhibu mzee mmoja wakimwambia hapa sii bara huku wakimchapa kwa waya wa umeme
mijitu inafunga kama igizo na sio kiiman kwa hali hii n halali kupata div zero kila mwaka
Ata ww ukileta ubishi utachapwa kudadadeki
 
Kwa hio Raisi, Bunge au Mahkama inaongoza nchi kodini??
Tatizo lenu elimu hamna. Soma jina la Id unayotumia na neno la mwisho kwenye comment yako ndiyo utajua elimu hamna. Sehemu ambayo watu wameenda shule na ni educated huwa hawana ujinga wa kupindua sheria. Funga yako inawahusu nini wengine? Km siyo ujinga nini.
Ww uliishia darasa la ngapi? Hata neno struggle linakushinda kuandika? Kingine usichanganye alama za uandishi. Unapotumia mkato basi herufi ndogo huandikwa baada ya mkato lbd km ni jina la mtu. Hio-hiyo
 
Mgonjwa muislam anakula nyumbani si ana ndugu zake? Mgeni anakula anapofikia iwe ndani ya hoteli,lodge au gesti. Kula kula ovyo hadharani kwa ZANZIBAR marufuku.Na hiyo inafahamika miaka yote watu hawajaanza mfungo mwezi huu.
Yawezekana waislamu wanafunga ili kujionyesha kwa wasio waislamu wawaone kuwa wamefunga na sio kufunga kwa ajili ya mungu, huwezi kufunga kwa ajili ya mungu halafu unawanyima wengine wasile ni [color =red] unafiki wa hali ya juu [/color]
 
Tatizo lenu elimu hamna. Soma jina la Id unayotumia na neno la mwisho kwenye comment yako ndiyo utajua elimu hamna. Sehemu ambayo watu wameenda shule na ni educated huwa hawana ujinga wa kupindua sheria. Funga yako inawahusu nini wengine? Km siyo ujinga nini.
Ww uliishia darasa la ngapi? Hata neno struggle linakushinda kuandika?
Ww endelea kuchunguza jina la Id na elimu yng, lakini ukila mchana hadharani znz utashughulikiwa ipaswavyo haha haha hah haha
 
Yawezekana waislamu wanafunga ili kujionyesha kwa wasio waislamu wawaone kuwa wamefunga na sio kufunga kwa ajili ya mungu, huwezi kufunga kwa ajili ya mungu halafu unawanyima wengine wasile ni unafiki wa hali ya juu
 
Mgonjwa muislam anakula nyumbani si ana ndugu zake? Mgeni anakula anapofikia iwe ndani ya hoteli,lodge au gesti. Kula kula ovyo hadharani kwa ZANZIBAR marufuku.Na hiyo inafahamika miaka yote watu hawajaanza mfungo mwezi huu.
Hivi mabadiliko ni nini??
 
Yawezekana waislamu wanafunga ili kujionyesha kwa wasio waislamu wawaone kuwa wamefunga na sio kufunga kwa ajili ya mungu, huwezi kufunga kwa ajili ya mungu halafu unawanyima wengine wasile ni unafiki wa hali ya juu
ZANZIBAR ni wanaume wakisema wamesema nyinyi wavulana mnapiga kelele kama vitoto vya paka mwisho wa siku hambadilishi chochote
 
Ww endelea kuchunguza jina la Id na elimu yng, lakini ukila mchana hadharani znz utashughulikiwa ipaswavyo haha haha hah haha
Siwezi kushangaa sabb huko elimu hakuna. Ukicheza na mjinga atakuua ndiyo maana unaamua kumpuuza tu. Zanzibar elimu hakuna vitoto vinaenda madrasa badala ya shule sasa unategemea nini kama siyo kutengeneza makundi km ya boko haram, ISIS, Al shabab n.k
 
Hivi ngoja

Si ndio sehemu ya tanzania inayoongoza kuwa na bikra za mbele, lakini nyuma ku vibaya?? Au nachanganta mafaili jamani
ndicho unachokijua hicho ndugu.Hoja mufilisi halafu unajiita Great Thinker.Kweli siku hizi JF imevamiwa na watoto
 
Yawezekana waislamu wanafunga ili kujionyesha kwa wasio waislamu wawaone kuwa wamefunga na sio kufunga kwa ajili ya mungu, huwezi kufunga kwa ajili ya mungu halafu unawanyima wengine wasile ni unafiki wa hali ya juu
Wanaume tunafunga wavulana ndio mnasikia njaa. TANZANIA haiwezi kuacha kuwa na maajabu.Naona hamna hoja zaidi ya kuropokaropoka tu kama vitoto vya paka
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom