Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Status
Not open for further replies.
Siwezi kushangaa sabb huko elimu hakuna. Ukicheza na mjinga atakuua ndiyo maana unaamua kumpuuza tu. Zanzibar elimu hakuna vitoto vinaenda madrasa badala ya shule sasa unategemea nini kama siyo kutengeneza makundi km ya boko haram, ISIS, Al shabab n.k
Najisikia kuandika lakini mkono unatetemeka sijui ni nini??

Akhaaa basi ngoja niishie hapa tuu


Aseee naanza kuona ugumu aliokuwa anaupata lipumba pamoja na kuwa ni walewale. Hivi malim analizungumziaje hili.




Nafungua kijiwe cha kitimoto kesho mtaani kwetu
 
Siwezi kushangaa sabb huko elimu hakuna. Ukicheza na mjinga atakuua ndiyo maana unaamua kumpuuza tu. Zanzibar elimu hakuna vitoto vinaenda madrasa badala ya shule sasa unategemea nini kama siyo kutengeneza makundi km ya boko haram, ISIS, Al shabab n.k
Hoja mufilisi kama hizi ndizo zinafanya vijana wa kitanzania mshindwe hata kuajiriwa sababu hamna maarifa.Wewe mwenyewe mtupu kichwani huna ujualo kuhusu elimu ya MADRASSA.Buy the way wenye akili kubwa tunafahamu makundi ya waasi duniani yana mkono wa wazungu sasa kwa JUHA kama wewe kwa kuwa hujielewi huwezi ukaelewa sababu unaendeshwa na mihemko badala ya akili.
 
Siwezi kushangaa sabb huko elimu hakuna. Ukicheza na mjinga atakuua ndiyo maana unaamua kumpuuza tu. Zanzibar elimu hakuna vitoto vinaenda madrasa badala ya shule sasa unategemea nini kama siyo kutengeneza makundi km ya boko haram, ISIS, Al shabab n.k
Udini hautokufikisha mahala, tatizo chuki zenu ndio munatokwa na mapovu humu JF. Znz itabaki ilivyo hata ukichukia kazi bure
 
Hoja mufilisi kama hizi ndizo zinafanya vijana wa kitanzania mshindwe hata kuajiriwa sababu hamna maarifa.Wewe mwenyewe mtupu kichwani huna ujualo kuhusu elimu ya MADRASSA.Buy the way wenye akili kubwa tunafahamu makundi ya waasi duniani yana mkono wa wazungu sasa kwa **** kama wewe kwa kuwa hujielewi huwezi ukaelewa sababu unaendeshwa na mihemko badala ya akili.
Sijui niongezee kitu hapa au tuu nikae kimya !!??

Ngoja nikae kimyaa kwa manufaa ya watu kama wewe.

Msikohoe na nyie sasa
Hafu hizo ajira za watu mtawalipa kwa kuwasababishia hasara kisa tuu ni mwezi mtukufu??



Hapa naona nabishana na wale wakina nanihiii.....
 
Majibu kwenye kitu gani? Ukiongea utumbo kuhusu imani yangu na wewe unastahili UTUMBO kujibiwa tu. Huna hoja. Usishindane na WANAUME utaumbuka
We una uanaume gani? Wanaume wanafunga na wanapiga kazi kama kawa, hawajionyeshi kwa wengine kama wamefunga, na akimuona mtu anakula wala akasiriki, kwa sababu yeye kufunga kwa ajili ya mungu sio kujitangaza na kujionyesha kwa watu kama nyie
 
Sijui niongezee kitu hapa au tuu nikae kimya !!??

Ngoja nikae kimyaa kwa manufaa ya watu kama wewe.

Msikohoe na nyie sasa
Hafu hizo ajira za watu mtawalipa kwa kuwasababishia hasara kisa tuu ni mwezi mtukufu??



Hapa naona nabishana na wale wakina nanihiii.....
Huna hoja nenda kacheze na wavulana wenzio
 
Ndio unataka kusema nini? Kwamba wenyeji wanaadhibiwa kwa kosa la kutokuwa waislam ila wageni wanasamehewa kwa kuwa wanaingiza pesa za kigeni? Are you listening to what ur saying dude?

Usijifanye mjuaji kwa kitu ambacho hukijui kabisa. Migahawa ya kilocal karibia yote inamilikiwa na waislam. Hivo kwa maamuzi yao wenyewe wameamua kuifunga mchana. Ila migahawa ambayo hutumika kuhudumia wageni ipo wazi kama kawaida, mfano six degrees ambayo ipo stone town, sitegemei kama unaijua wala stone town kama unaijua lakini utajua kuwa ni mjini, kgahawa huu upo wazi na unahudumia wanaokula mchana, mmiliki wa huu mgahawa sio muislam lakini ni mstaarabu na humfikii ata chembe ya ustaarabu, hakuna bastard aliekuwa na ustaarabu duniani. Huweka mapazia makubwa ili anaepita nje asijishughulishe na kutizama watu wanachokula akaja kupatwa na hamu ya kula na kuvunja funga yake.

Na cha kushangaza, unalalamika wewe wakati wakiristo Zanzibar hawakuwahi kuilalamikia serikali ikiwa vibarazani wala kwenye medias. Wala hakuna mkiristo anaelalamika kuwa mfungo wa ramadhan kwao ni adhabu, only bastards complain about that. Migahawa ipo, kwako unapo, eti unalalamikia choice ya mtu kufunga duka!
 
We una uanaume gani? Wanaume wanafunga na wanapiga kazi kama kawa, hawajionyeshi kwa wengine kama wamefunga, na akimuona mtu anakula wala akasiriki, kwa sababu yeye kufunga kwa ajili ya mungu sio kujitangaza na kujionyesha kwa watu kama nyie
Wewe una uanaume gani kukashifu imani za wengine? Aliyekwambia waislamu wanafunga kwa kujionesha nani?Tatizo lako unapenda ligi za kivulana katikati ya kundi la wanaume.Chuki yako dhidi ya UISLAM haitokusaidia na neno lako halina athari yoyote sababu sisi tuko kwenye kufunga kama kawaida kwa hiyo VIDAMPA kama nyinyi tunawategemea mtushobokee sana. POVU likutoke mpaka.
 
Wewe una uanaume gani kukashifu imani za wengine? Aliyekwambia waislamu wanafunga kwa kujionesha nani?Tatizo lako unapenda ligi za kivulana katikati ya kundi la wanaume.Chuki yako dhidi ya UISLAM haitokusaidia na neno lako halina athari yoyote sababu sisi tuko kwenye kufunga kama kawaida kwa hiyo VIDAMPA kama nyinyi tunawategemea mtushobokee sana. POVU likutoke mpaka.
Vumilia kaka ukweli unauma lkn ni dawa.
 
Usijifanye mjuaji kwa kitu ambacho hukijui kabisa. Migahawa ya kilocal karibia yote inamilikiwa na waislam. Hivo kwa maamuzi yao wenyewe wameamua kuifunga mchana. Ila migahawa ambayo hutumika kuhudumia wageni ipo wazi kama kawaida, mfano six degrees ambayo ipo stone town, sitegemei kama unaijua wala stone town kama unaijua lakini utajua kuwa ni mjini, kgahawa huu upo wazi na unahudumia wanaokula mchana, mmiliki wa huu mgahawa sio muislam lakini ni mstaarabu na humfikii ata chembe ya ustaarabu, hakuna bastard aliekuwa na ustaarabu duniani. Huweka mapazia makubwa ili anaepita nje asijishughulishe na kutizama watu wanachokula akaja kupatwa na hamu ya kula na kuvunja funga yake.

Na cha kushangaza, unalalamika wewe wakati wakiristo Zanzibar hawakuwahi kuilalamikia serikali ikiwa vibarazani wala kwenye medias. Wala hakuna mkiristo anaelalamika kuwa mfungo wa ramadhan kwao ni adhabu, only bastards complain about that. Migahawa ipo, kwako unapo, eti unalalamikia choice ya mtu kufunga duka!
Katika hawa wote wanaochangia hakuna mwenye ustaarabu hata mmoja wote wamejawa na chuki na mihemko ya kipumbavu sana kisa waislamu kufunga.
 
Vumilia kaka ukweli unauma lkn ni dawa.
Hakuna ukweli hapo sijaona zaidi ya rubbish tu.Nenda kawakoge wavulana wenzio sio mimi sio level yako kabisa.Nawafundisha wavulana kama wewe namna ya kuwa na heshima kwa watu na jamii zingine.You need to GROW UP bado hujakua kiakili
 
Hakuna ukweli hapo sijaona zaidi ya rubbish tu.Nenda kawakoge wavulana wenzio sio mimi sio level yako kabisa.Nawafundisha wavulana kama wewe namna ya kuwa na heshima kwa watu na jamii zingine.You need to GROW UP bado hujakua kiakili
Kawafundishe huko zenji basi
 
Mimi nimeelimika brother
Mtu aliyeelimika hawezi kuthubutu kukashifu imani za wengine,wewe ni mmoja wa vijana ambao hamjaelimika na huwezi kukaa na watu wenye imani tofauti kwa comments zako kama hizi.Napata mashaka sana iwapo kama siku mtu asiye wa dini yako akija kukuomba msaada unapoishi kama utamsaidia.
 
Tatizo lenu elimu hamna. Soma jina la Id unayotumia na neno la mwisho kwenye comment yako ndiyo utajua elimu hamna. Sehemu ambayo watu wameenda shule na ni educated huwa hawana ujinga wa kupindua sheria. Funga yako inawahusu nini wengine? Km siyo ujinga nini.
Ww uliishia darasa la ngapi? Hata neno struggle linakushinda kuandika? Kingine usichanganye alama za uandishi. Unapotumia mkato basi herufi ndogo huandikwa baada ya mkato lbd km ni jina la mtu. Hio-hiyo
Duuu, kweli ukosefu wa elimu ni mzigo
 
Katika ulimwengu wa sasa hivi dunia imekuwa ni kijiji kimoja kutokana na mabadiliko ya sayansi na teknolojia.
Katika eneo ambalo ninaishi MBEZI-KImara nimezungukwa na wakristo dhehebu la RC na wasabato,na Lutherans kwa mbali.Nyumba nayoishi inatizamana na muumini "kindakindaki"wa kanisa katoliki. Tokea mwaka 2008 nilivyomaliza A-level hadi leo 2018 ni karibu miaka 10 nashirikiana na ile jamii kiasi kwamba hata habari ya dini ni kama haipo sababu tumetengeneza bond moja kubwa.Wakati wa misiba,sherehe sikukuu za pasaka wananialika tunajumuika na kufurahi.Maana yake ni kwamba sisi ikija kwaresma ukarimu unaendelea kama kawaida,ikija RAMADHANI ukarimu unaendelea.Sasa vijana wa siku hizi mlio wengi mnapenda kuiga vitu vya kijingajinga bila kuwaza athari za unachokifanya halafu unajidai umeelimika? Kuelimika ni kufanya jambo au kuamua kitu bila kupima athari zake.Na ndio maana kizazi cha sasa kitaendelea kuangamia kwa kukosa maarifa kwa kujitia wajuaji kwa mambo yanayohitaji kutumia akili na busara.
MYTAKE
Kila mtu anao uhuru wa kuwa na imani na dini aitakayo.Kila mtu anatakiwa kuheshimu imani za watu wengine hata kama huipendi,kila mtu abaki na utashi wake wa kuabudu.Chokochoko za kidini zikianza usifikirie wewe uliye na fake ID utakuwa salama maana na wewe utakuwa ni mhanga wa hiyo vita ya kidini.Katika vitu ambavyo tunapaswa kuviepuka ni kuleta MIHEMKO kwenye masuala ya kiimani/kidini na kuleteana dharau zisizo na msingi. Umri wa ujana wako unapaswa umuombe MUNGU uwe na BUSARA na HEKIMA.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom