Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

dialo halipi mishahara na hata akilipa ni midogo,amejaza chadema tu kazi kuitukana serikali, naona atabaki na mwanasheria wake ambae ni mwenyekiti wa bavicha

Hivi wewe akili yako ipo vizuri kweli? Hicho kituo kinamilikiwa na kada na mwenyekiti wa ccm mkoa wa mwanza,wewe uje na ngonjera kama hizi? Jiulize yule yule mtangazaji maarufu wa star tv aliyekuwa mkoani arusha Angelo mwoleka leo hii yuko wapi?
 
Dar ni sehem tofauti na Mwanza? Tanzania ni tz tu kote kuchafu, foleni, wizi, mbu, no water..hivi kuna haja ya kubagua miji kwa Tz? Naona kama ushamba flan, na je wangecross continent je?

Inawezekana hajafika mwanza huyo,karibu sana mwanza.
 
we una matatizo, Dialo mmiliki wa hicho kituo ni m/kiti wa ccm mkoa wa Mwanza,sasa u-Chadema unatoka wapi hapo? MAGAMBA mwaka huu mnasheeeeda! CHADEMA itawatesa ile mbaya! nimeona jana kwa macho yangu yule MEYA WA KICHINA HENRY MATATA-Ilemela kabeba maccm yasiyojitambua kwa mabasi yake kutoka Kayenze,Igombe,Igoma na Buhongwa ili angalau ionekane kulikuwa na watu kwenye mkutano wake alioitisha jana kwenye viwanja vya minazi mitatu hapa kona ya bwiru,heti naye anatangaza nia ya UDIWANI -KITANGIRI kupitia ccm.Ama kweli ccm hamnazo,watu wa kubebwa na mabasi na hali si wakazi wa eneo husika na hawawezi kupigia kura ktk eneo hilo kuwajaza mikutanoni inawasaidia nini? au ni kuogopa aibu ya kuonekana mnakosa watu kwenye mikutano yenu? jiandae wakuu, CHADEMA ni issue nyingine!

Mkuu magamba hawana option zaidi ya kuvunja sheria za usalama barabarani ya kutosafirisha wanachama/ au wapenzi toka sehemu moja kwenda kwenye mikutano ya kisiasa.
 
Amakweli kila mtu na mihemuko yake,huyu ana uzuri gani wa kukudatisha?

Umeshasema kila mtu na mihemko yake halafu bado unanishangaa kwanini ananidatisha??

Jibu ni kwamba kila mtu ana mihemko yake.
 
Back
Top Bottom