Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

kwa mwendo huu star tv haitanyofolewa toka kwenye king'amuzi cha azam kweli?
 
Demu wangu Celine Sarah Mwakabwale sijui yuko wapi siku hizi. Pale Star tv amenyanyasika sana. Na baada ya kuondoka hawa kina Ray pale RFA atabaki Debora Mpagama tu nae kwa vile hana shule...na Dialo hupata pumziko pale.

huyo demu wako selina amechoka kishenzi.yaan amechakaa kwa sasa kawa Kama kikongwe bora ata alivyokuwa startv ilikuwa unaweza mtazama lakini saaahivi hatazamiki chief. angalau alivyokuwa pale kina Buhilya walikuwa wanamuweka mjini kwakumpa ata vihela vya lotion .salsa hivi kafulia
 
wengine wanaiponda Star lakini mwisho wa siku ukiwaachunguza huenda hata simu ya mkononi wamenunuliwa na ndugu au jamaa, na wengine shemeji zao.
NB: MTU KUHAMA MEDIA HAKUPELEKEI KULE ALIPOTOKA NI KUBAYA NA KAMA NI KUBAYA BASI HATA HUKO KUZURI ALIPO ELEKEA WASINGE MFAHAMU.
 
Haya kumekucha,watangazaji maarufu wa star tv Yvonna Kamuntu na mmewe Ratmond Nyamwihula wameikimbia tv hiyo na wamejiunga na azam tv

Jamani sijui ni ushamba wa kimwanza mwanza mavazi sio siri ni soooo pooor!! Wanatupia tupia tu!!! Ahaaah!!
 
Huu ni ushauri wa bure kwa Ivonne. Anaposoma taarifa ya habari awe maakini na mapungufu mengine aliyo nayo.
 
huyo demu wako selina amechoka kishenzi.yaan amechakaa kwa sasa kawa Kama kikongwe bora ata alivyokuwa startv ilikuwa unaweza mtazama lakini saaahivi hatazamiki chief. angalau alivyokuwa pale kina Buhilya walikuwa wanamuweka mjini kwakumpa ata vihela vya lotion .salsa hivi kafulia

Mkuu hii ni habari mbaya sana kwangu siku ya leo. Kuna wakati aliniamba anahamia Dar, kumbe bado yuko Mwanza?
 
Kweli kuishi dar kugumu sana ndugu yetu Ray jiangalie na wanaume wa hapa mjini make wengine wana mapepo ya ukahaba, chunga sana mkeo.
 
Tuache chuki binafsi.Yvone ni mtangazaji mzurı na msomi kuliko watangazaji wengi wa kike hapa.Hata akiwa anawahoji watu wenye haiba kubwa unamwona alivyo na weledi.Huwezi kumlinganisha na watangazaji wa kike wa ITV.Hauwezi kumlinganisha Yvone na Fatuma Nyangaza,Midile,Magret n.k.Hawa uelewa wao mdogo sana, na kama mfuatilıaji mzuri wa habari na matangazo utaona watangazaji wa ITV hufanya makosa mengi na habari zao hazina details.ITV hupotosha na huwa hawarudi kuomba radhi.
 
Tuache chuki binafsi.Yvone ni mtangazaji mzurı na msomi kuliko watangazaji wengi wa kike hapa.Hata akiwa anawahoji watu wenye haiba kubwa unamwona alivyo na weledi.Huwezi kumlinganisha na watangazaji wa kike wa ITV.Hauwezi kumlinganisha Yvone na Fatuma Nyangaza,Midile,Magret n.k.Hawa uelewa wao mdogo sana, na kama mfuatilıaji mzuri wa habari na matangazo utaona watangazaji wa ITV hufanya makosa mengi na habari zao hazina details.ITV hupotosha na huwa hawarudi kuomba radhi.

msomi? kwataarifa yako Ivona Kamuntu nimesoma naye na form 4 hajaimaliza.kifupi hajafika high level.
 
msomi? kwataarifa yako Ivona Kamuntu nimesoma naye na form 4 hajaimaliza.kifupi hajafika high level.

18% ya maprofesa UD hawakufika A'level.Sio lazima kuwa msomi uwe umepitıa A'level, zipo njia nyingi za kusoma.Ok, hajasoma lakni ni mzuri kichwani kuliko watangazaji wengi wa kike wa ITV.Na tukiwa makini Startv&RFA wametoa watangazaji wengi kwenda vyombo vya habari vya nje na ndani kuliko pengne vituo vingne vyote.Utasemaje washamba, hawajui kuvaa, hii ni kweli?Labda kuna mengne.Watu wanatafuta maisha hapa na pale tena vijana wenzenu alafu mnawadharilisha bila hata sababu za msingi?Ebu mtafute mtu kama Fatuma Nyangaza aende kumfanyia interview mtu km Msekwa, Chenge au Mkapa!
 
Mwanamme anaetamba yeye ni "dume la mbegu" huwa ana kasoro mwanamme wa ulwa huwa hana wakati wa kutamba yeye kimya na action tu. Tazama huyo "cosa nostra" mwenzako:

article-1221716-041EC9F50000044D-441_233x423.jpg

Confession: John Gotti Jr, who is on trial in New York (file photo). During his trial yesterday former Mafia hitman Robert Mormando made the startling confession that he is gay


Read more: Shock as Mafia hitman Robert Mormando tells court: I'm gay | Daily Mail Online

Tunawajuwa nyinyi mnaojidai ma "tough guy" hamna lolote bali na ma "tough gay" tu. Tulioiona dunia wala hamtusumbuwi hata chembe, wadanganyeni haohao wajinga wenzenu.
​

Unajua nimeanza kukupenda, napenda sana demu anayeanza kuniweka low profile, napenda!
 
18% ya maprofesa UD hawakufika A'level.Sio lazima kuwa msomi uwe umepitıa A'level, zipo njia nyingi za kusoma.Ok, hajasoma lakni ni mzuri kichwani kuliko watangazaji wengi wa kike wa ITV.Na tukiwa makini Startv&RFA wametoa watangazaji wengi kwenda vyombo vya habari vya nje na ndani kuliko pengne vituo vingne vyote.Utasemaje washamba, hawajui kuvaa, hii ni kweli?Labda kuna mengne.Watu wanatafuta maisha hapa na pale tena vijana wenzenu alafu mnawadharilisha bila hata sababu za msingi?Ebu mtafute mtu kama Fatuma Nyangaza aende kumfanyia interview mtu km Msekwa, Chenge au Mkapa!

Yaani hao umeona ndio role model wako, amakweli dunia haiishi vioja!!!
 
Unajua nimeanza kukupenda, napenda sana demu anayeanza kuniweka low profile, napenda!

Wewe Kijana...! Unampenda NYANYA yako?? Mtake radhi. Ila kama ni mapenzi ya bibi na mjukuu wake..Ruksa lol
 
Back
Top Bottom