Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

dialo halipi mishahara na hata akilipa ni midogo,amejaza chadema tu kazi kuitukana serikali, naona atabaki na mwanasheria wake ambae ni mwenyekiti wa bavicha

Ushasema unahusika nn na diallo kutolipa mishahara?
 
Yaani hao umeona ndio role model wako, amakweli dunia haiishi vioja!!!

Hao sio role model wangu bali nimekuchagulia watu ambao ni arrogant lakni pia wanajua.Mtangazaji akiweza kupata confidence ya kumhoji Chenge au Msekwa na akakaa kwenye track ni amekwiva.Pamoja na ufisadi wake Chenge ni miongoni mwa watu wenye intellectual arrogancy ya kutisha.Yvone anawamudu na unamwona anakuwa yuko cool,relaxed na hatoki njia kuu.Mtoto yule anajitahdi,tusimshambulie.
 
Hao sio role model wangu bali nimekuchagulia watu ambao ni arrogant lakni pia wanajua.Mtangazaji akiweza kupata confidence ya kumhoji Chenge au Msekwa na akakaa kwenye track ni amekwiva.Pamoja na ufisadi wake Chenge ni miongoni mwa watu wenye intellectual arrogancy ya kutisha.Yvone anawamudu na unamwona anakuwa yuko cool,relaxed na hatoki njia kuu.Mtoto yule anajitahdi,tusimshambulie.

Ni kweli anajiamini .
 
Wewe Kijana...! Unampenda NYANYA yako?? Mtake radhi. Ila kama ni mapenzi ya bibi na mjukuu wake..Ruksa lol

mtu huguswa zaidi na approach ya mtu na si sura wala age, niache bwana, nina nini nawe?
huyu mkorofo-korofi ndio nawataka, they are good at act
 
Hao sio role model wangu bali nimekuchagulia watu ambao ni arrogant lakni pia wanajua.Mtangazaji akiweza kupata confidence ya kumhoji Chenge au Msekwa na akakaa kwenye track ni amekwiva.Pamoja na ufisadi wake Chenge ni miongoni mwa watu wenye intellectual arrogancy ya kutisha.Yvone anawamudu na unamwona anakuwa yuko cool,relaxed na hatoki njia kuu.Mtoto yule anajitahdi,tusimshambulie.

Ahaaaa...
 
Mkuu usishangae kuna watu humu akitajwa bakhresa wanapagawa kama wamelishwa sumu.!

Njaa tu! Kwani huyo mjomba wao? Huyo ni mwarabu, sio mwenzetu! Anajifanya mwenzetu kwa vile anatuchuma, lakini rohoni wenzake ni waarabu. Sawa na marekani, you are friends as long as the American people's interest are preserved!
 
Siri ya huu uzi nimebaini kitu kimoja,huenda kuna watangazaji wa AZAM humu ndani ambao hawajapenda kabisa ujio wa hivi vichwa viwili ambavyo vinajua hasa kazi yao nini wanapokua mbele ya Camera!!

Poleni sana jamani kwa wote waliokwazwa na ujio wao,maisha ndivyo yalivyo
 
Siri ya huu uzi nimebaini kitu kimoja,huenda kuna watangazaji wa AZAM humu ndani ambao hawajapenda kabisa ujio wa hivi vichwa viwili ambavyo vinajua hasa kazi yao nini wanapokua mbele ya Camera!!

Poleni sana jamani kwa wote waliokwazwa na ujio wao,maisha ndivyo yalivyo

Mbona sijawaona wakitangaza?
 
Ukweli hadharani? Yawezekana sio ukweli.

Amesoma naye kitambo, na anadai hajamaliza "Form Four"? Je, kama alijiendeleza? Pengine alirudia mitihani

hapo sasa!na inawezekana hata hajasoma nae basi tu,jf zaidi ya tuijuavyo
 
.......kaka wenzio tunapenda kuangalia hayo macho ati

nilishawahi kusafiri na yvonne kamuntu kama mara 2 hivi na fastjet kutoka mwanza kwenda dar, nilimuona akiwa mkimya sana na mkarimu, hakuwa na zile show up kama wengine ninavyowaona, kujishaua shaua kila mara kila mtu amjue yule ni fulani
 
Back
Top Bottom