Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

Alinikaribisha Hostel Karibu Na Kwake Maeneo Ya Nsumba Na Baadae Nikaja Kuishi Hostel Ya DARFUR. Jamaa Yupo Vizuri Na Mtu Poa Sana.

Darful the place to be.......! Nimeishi pale mwaka wa kwanza hadi namaliza chuo....!!

Nakumbuka tulichelewa kulipa pesa za Hostel majina yakapelekwa kwa Kitima... ilikua ukienda chukua no ya exams,unaambia lipa deni la hostel yako kwanza.....!


Raymond alikua na demu flan hv chuo,Anaitwa Mwanaisha.... wakaja temana dakika za Mwisho....!! Mapenzi haya jamani ni hatari....,!
 
Darful the place to be.......! Nimeishi pale mwaka wa kwanza hadi namaliza chuo....!!

Nakumbuka tulichelewa kulipa pesa za Hostel majina yakapelekwa kwa Kitima... ilikua ukienda chukua no ya exams,unaambia lipa deni la hostel yako kwanza.....!


Raymond alikua na demu flan hv chuo,Anaitwa Mwanaisha.... wakaja temana dakika za Mwisho....!! Mapenzi haya jamani ni hatari....,!

Wakati Tunavamiwa Na Wale Majangili Na Wewe Ulikuwepo? Yule Mhudumu Wa Zile Hostels Aitwae Zawadi Ulimkuta? Wale Masela Akina Baraka, Pierre Na Erick Cheusi Unawakumbuka? Umenikumbusha Mbali Sana Mkuu.
 
Nyodo za mabinti wa Kihaya na Mabrazamen wa kihaya si mnazijua? sasa hawa wamekutana.wote ni NSHOMILE WAITU
 
.......kaka wenzio tunapenda kuangalia hayo macho ati

Hajui kwamba hilo ni moja ya mambo yanayomfanya azungumzwe hata katika hii thread na hata mleta mada kaandika Yvonne na mumewe, haoni huyo Yvonne ndo amebeba uzito wa thread?
 
Wakati Tunavamiwa Na Wale Majangili Na Wewe Ulikuwepo? Yule Mhudumu Wa Zile Hostels Aitwae Zawadi Ulimkuta? Wale Masela Akina Baraka, Pierre Na Erick Cheusi Unawakumbuka? Umenikumbusha Mbali Sana Mkuu.

Nilikuwepo mkuu,tulivamia mara mara tatu hv kama sikosei!!!!
Zawadi namkumbuka sana,kuna kipindi nilienda mwanza,alikua anaumwa sana...
Eric Mweusi aka Babu sasa hv ni mjasilia malipale mwanza,Baraka alikua Stanbic Hq kwa sasa sijui yuko wapi.....

Kuna mchizi mmoja alikua anaitwa Hussein Manoni,ma kaka jambazi walimtia kilema cha maisha,walimkata panga la uso aisee....'

Piere yuko jeshini.... dodoma!!! Wale jamaa walikua wanapiga sana makele wakitoka club......!!
 
....

Raymond alikua na .... flan hv chuo,.... wakaja temana dakika za Mwisho....!! ...haya jamani ni hatari....,!

Waandishi makanjanja ututawajua tu....!!! Kujadili watu badala ya issue. Hapa issue ni kwa nini Sahara media inakimbiwa na waandishi wake nguli..!
 
Sahara Media ni kama timu moja ya mpira huko ughaibuni inaitwa Arsenal na Diallo ndio Wenger mwenyewe brother. Tanzania vipaji viko lukuki tatizo ni fursa.
Na waliopata Fursa Sahara media wakijikumbuka basi hawataacha acha kumwambia mzee wenger Asanteee.
 
Nilikuwepo mkuu,tulivamia mara mara tatu hv kama sikosei!!!!
Zawadi namkumbuka sana,kuna kipindi nilienda mwanza,alikua anaumwa sana...
Eric Mweusi aka Babu sasa hv ni mjasilia malipale mwanza,Baraka alikua Stanbic Hq kwa sasa sijui yuko wapi.....

Kuna mchizi mmoja alikua anaitwa Hussein Manoni,ma kaka jambazi walimtia kilema cha maisha,walimkata panga la uso aisee....'

Piere yuko jeshini.... dodoma!!! Wale jamaa walikua wanapiga sana makele wakitoka club......!!

Kama Vile Nimeshakuhisi Wewe Ni Nani. Siyo Sinzo Kweli Wewe Ambaye Na Wewe Ulicharangwa Na Wana Zengo Wa Nsumba Pale Darfur?
 
Waandishi makanjanja ututawajua tu....!!! Kujadili watu badala ya issue. Hapa issue ni kwa nini Sahara media inakimbiwa na waandishi wake nguli..!

Uzuri mimi sio mwandishi na wala sina hobby ya uandishi.....
 
Kama Vile Nimeshakuhisi Wewe Ni Nani. Siyo Sinzo Kweli Wewe Ambaye Na Wewe Ulicharangwa Na Wana Zengo Wa Nsumba Pale Darfur?

Hahahahaha sio mimi bhana.....!! Ila kuna siku walikuja karibu na room yetu kina kaka jambazi,mate wangu alikua na kitambi kama cha Wasira,but alizama uvunguni kujificha.....!!!
Baada ya siku mbili akaniomba nimuchukulie kiatu ndani ya uvungu ule ule....!!!
 
Hahahahaha sio mimi bhana.....!! Ila kuna siku walikuja karibu na room yetu kina kaka jambazi,mate wangu alikua na kitambi kama cha Wasira,but alizama uvunguni kujificha.....!!!
Baada ya siku mbili akaniomba nimuchukulie kiatu ndani ya uvungu ule ule....!!!

Akina Lubinga Unawakumbuka? Gerald Mzuzu Unamkumbuka? Liwe Jiwe Letu Kijiwe Cha Majungu Pale Mbele Ya Hostel Unapakumbuka? Nimekumbuka Sana Mwanza, SAUT Na Darfur Mkuu. Drama Za Darfur HAZISAHAULIKI Kamwe Na Tulikuwa Na Solidarity Ya Ajabu. Unakumbuka Kile Kipindi Tulipoamua Kuwa Sungusungu Kwa Kuwekeana Zamu Za Kulinda Usiku? Watu Tumetoka Mbali Na Tumepitia Mengi Bhana We Acha Tu.
 
nimeona kule insta wakiaga sahara media na wakioneka airport anayejua zaidi anijuze jamani
 
kwahiyo huyu kaletwa, ndo hajielewi

Ahahaha hivi ulikuwa hujui,kuna tofauti kubwa sana mkuu wakuja mjanja yeye katoka kwao kwa kuelekezwa hadi kafika mjini mwenyewe, shida ipo kwa wa kuletwa mkuu mjini kaletwa akikaa siku mbili tu kila kitu anajua yeye
 
kama aliyesoma habari saa mbili leo duh! alafu ananyanyua bega moja akiwa hapo studio
 
Back
Top Bottom