Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

Attachments

  • 1433663351044.jpg
    1433663351044.jpg
    28.9 KB · Views: 1,121
Mashaaalah alintia.hamu siku.moja loh

Nkewa ntu sumu
 
Usiogope ..tutampokea na katerero za hatariii atatulia tu..na hivi kapanga nyumba tabata ..itafahamika tu

watu mumeshajua mpaka alipopangisha? aisee kweli nyie ni wazee wa jiji.
 
Huyu ivonna sio mtusi au mnyankole kweli? Watu wengi sio kama wanampenda kwa umahiri wake wa kutangaza, bali wanamtamani kimapenzi. Na yale mapozi yake kama yuko ndani ya room...

wacha kabisa mkuu,Yvonna anamvuto wa pekee
 
Ila kweli wadau star tv wasomaji wao wa habari wanaboa utadhani wanajifunza kuongea ...
 
Why unatabiria watu vibaya hivyo kwani ww ni mnajimu???

well said
watu wanawaziana mabaya et wataachana ivi watu wanadhan watu wote wazinz kama wao
any way Mungu awatangulie vijana hawa
star tv awalip vzr ndio maana wamekua wakikimbiwa yaan wanazalisha vipaj mfano Gabriel zakaria'fredwaa na mkwewe rahabu fred'stella setumb na mumewe'kid bwai'kuna jamaa saiv yupo bbc kanitoka na wengine weng wanatakiwa waende na wakat yvone alikua smart sana hasa akihoj politician wamelost
 
Ngoja Aje AKANYAGIWE Vizuri Na Wajanja Wa Mji Na Ninavyopajua Hapo Wanapohamia Ndoa Yao Naipa Miezi Six Tu



Mbona umeenda kusiko kabisa yani mbali sana...duu Tanzania hii wacha CC watangaze nia wengi maana akili za wananchi si za maendeleo kabisa zaidi ya kuwaza kwenye pichu tuu!!! BIG SHAME...
 
Back
Top Bottom