Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Posts
8,606
Reaction score
8,270
Ray.PNG
Haya kumekucha,watangazaji maarufu wa star tv Yvonna Kamuntu na mmewe Ratmond Nyamwihula wameikimbia tv hiyo na wamejiunga na azam tv
 
Haya kumekucha,watangazaji maarufu wa star tv yvonne kamuntu na mmewe ratmond nyamwihula wameikimbia tv hiyo na wamejiunga na azam tv

Ngoja Aje AKANYAGIWE Vizuri Na Wajanja Wa Mji Na Ninavyopajua Hapo Wanapohamia Ndoa Yao Naipa Miezi Six Tu Ya KUSAMBARATIKA.
 
Yvone huyu kaaada wa ccm ataweza tassis iiliyojiweka kibiashara zaid?....huko startv anamilik kaada waccm
 
Maskini huyu DIialo hv ina mana huwa hana washauri jinsi ya kuiendesha kampuni ya sahara? Hakuna media house ilikuwa na nguvu km hyo sahara lakini kwa sasa naona haifanye vizuri.Wafanyakazi wake weng vichwa wamepakimbia pale nadhan mazingira ya kufanya kazi ktk hyo kampun hayaridhishi.Anahitaji washauri wazuri ili sahara irudi kwenye peak ya zaman.Ndg Diallo wekeza kwny kampun kwa kuwalipa vizuri wafanyakazi wako it pains kila cku ww tu unakimbiwa na wafanyakazi lazima kuna tatizo ktk management hebu badilika.
 
Huko nasikia kupata mshahara ni issue.
Kukaa miezi kadhaa bila mshahara kawaida sana
 
Back
Top Bottom