Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

Yvonna Kamuntu na mumewe waikimbia Star TV

Kwa sasa baadhi ya wafanyakazi Sahara nasikia na nimethibitishiwa na wengine hawajalipwa hadi miezi kumi!nadhan vyama vya wafanyakazi Kama min tawi hapo wampane Huyu bwana si ubinadamu na anakiukika kabisa
 
Tulia wewe ni kipi ambacho haujaelewa hapo? au unatka kuleta akili zako za ki uvccm hapa

Mkuu utemi hausaidii hakuna mhindi hapo ulitakiwa ujibu swali maana hata Mimi sijaelewa tehe tehe tehe wakuletwa mtamjua tu bora hata wakuja kaelekezwa akafika
 
Ngoja Aje AKANYAGIWE Vizuri Na Wajanja Wa Mji Na Ninavyopajua Hapo Wanapohamia Ndoa Yao Naipa Miezi Six Tu Ya KUSAMBARATIKA.
Ninavyoona wewe ni kati ya members humu wenye status kubwa. Pia arguments zako huwa zina mashiko sana.
Lakini hebu jitathimini kwa upande mwingine kuhusu:-
1. Kauli kali sana
2.Maneno machafu/matusi
3. Bad wishes kwa wenzako hasa kwenye maisha ambayo ni binafsi sana. Mtu mwenye imani ya mungu nadhani hata rohoni utajihukumu kumtakia mwenzako weshes kama hiyo.

Chukua mfano wa kina Yericko Nyerere au Simiyu Yetuwapo more analytical na huwezi ona wakimu attack au kumtakia mtu mikosi.

Ni ushauri tu!! But nakumbuka ulishaniita Popoma. Sijui leo utaniitaje
 
dialo halipi mishahara na hata akilipa ni midogo,amejaza chadema tu kazi kuitukana serikali, naona atabaki na mwanasheria wake ambae ni mwenyekiti wa bavicha

we una matatizo, Dialo mmiliki wa hicho kituo ni m/kiti wa ccm mkoa wa Mwanza,sasa u-Chadema unatoka wapi hapo? MAGAMBA mwaka huu mnasheeeeda! CHADEMA itawatesa ile mbaya! nimeona jana kwa macho yangu yule MEYA WA KICHINA HENRY MATATA-Ilemela kabeba maccm yasiyojitambua kwa mabasi yake kutoka Kayenze,Igombe,Igoma na Buhongwa ili angalau ionekane kulikuwa na watu kwenye mkutano wake alioitisha jana kwenye viwanja vya minazi mitatu hapa kona ya bwiru,heti naye anatangaza nia ya UDIWANI -KITANGIRI kupitia ccm.Ama kweli ccm hamnazo,watu wa kubebwa na mabasi na hali si wakazi wa eneo husika na hawawezi kupigia kura ktk eneo hilo kuwajaza mikutanoni inawasaidia nini? au ni kuogopa aibu ya kuonekana mnakosa watu kwenye mikutano yenu? jiandae wakuu, CHADEMA ni issue nyingine!



dialo halipi mishahara na hata akilipa ni midogo,amejaza chadema tu kazi kuitukana serikali, naona atabaki na mwanasheria wake ambae ni mwenyekiti wa bavicha
 
Yaani hapa nimechoka mwili na akili,nampenda sana IVONNA,star tv jamani kwanini??
 
Ngoja Aje AKANYAGIWE Vizuri Na Wajanja Wa Mji Na mimiNinavyopajua Hapo Wanapohamia Ndoa Yao Naipa Miezi Six Tu Ya KUSAMBARATIKA.

Una jina kubwa tu JF na mara nyingi unakuwa na michango yenye kueleweka.
But kwa upande mwingine unatakiwa ujitathimini kwa haya yafuatao:-
1.Umekuwa na kauli kali sana dhidi ya wengine
2 . Sometimes Matusi.
3. Bad wishes kwa wengine. Mfano mtu unapata faida gani familia ya mwenzako ikisambaratika. Nadhani mtu mwenye imani ya kweli hata rohoni utajisikia vibaya kuandaka kama hivyo.

Faizal Foxy. Yerick Nyerere. Simiyu Yetu nk ni members ambao wapo Analytical na hata wanapokosoa jambo basi utakubali tu kuwa criticisms zina mashiko . JIFUNZE MAZURI kwa hawa hata kama kiitikadi unatofautiana na Faizal but she is Good Upstairs and Ethically.

Nakumbuka ulishaniita POPOMA . Sijui leo utaniitaje.
 
Kwa sasa baadhi ya wafanyakazi Sahara nasikia na nimethibitishiwa na wengine hawajalipwa hadi miezi kumi!nadhan vyama vya wafanyakazi Kama min tawi hapo wampane Huyu bwana si ubinadamu na anakiukika kabisa

Kama Diallo amefulia awatafute kina hamisi kagundu,kina rugemalila,kina nyoka mwenye makengeza watamsaidia Sahara wapo vizuri sana kwa coverage.
 
maisha ni safari cha muhimu ni ujuzi na uthubutu vinatakiwa, hivi mzee wa bolingo zuberi msabahaa yupo rfa au kahama?
 
Mkuu utemi hausaidii hakuna mhindi hapo ulitakiwa ujibu swali maana hata Mimi sijaelewa tehe tehe tehe wakuletwa mtamjua tu bora hata wakuja kaelekezwa akafika

kwahiyo huyu kaletwa, ndo hajielewi
 
Bakhresa katipo malipo yupo vizuri,ni ny**o kama eddo kumwembe anamlipa milioni 6 hao usikute wanalipwa net 2.5m each,chezea Bakhresa wewe.

Ndio maaana edo anazid kuwa kijana.....azam tv inapata faida kipitia ligi ya vodacom..faida nyngine bado
 
dialo halipi mishahara na hata akilipa ni midogo,amejaza chadema tu kazi kuitukana serikali, naona atabaki na mwanasheria wake ambae ni mwenyekiti wa bavicha

Demu wangu Celine Sarah Mwakabwale sijui yuko wapi siku hizi. Pale Star tv amenyanyasika sana. Na baada ya kuondoka hawa kina Ray pale RFA atabaki Debora Mpagama tu nae kwa vile hana shule...na Dialo hupata pumziko pale.
 
Back
Top Bottom