Kiboko ya Mazwazwa
JF-Expert Member
- Feb 22, 2026
- 1,751
- 3,229
Wadau bila shaka mko poa, swali langu yule waziri mkuu fake aliyetokana na uongozi wa kuua watu na umwagaji damu aliyekuwa anafanya ziara uchwara zisizo na matunda yuko wapi?
🙆♂️👋
Kaenda China kushonesha skafu mpya.Wadau bila shaka mko poa, swali langu yule waziri mkuu fake aliyetokana na uongozi wa kuua watu na umwagaji damu aliyekuwa anafanya ziara uchwara zisizo na matunda yuko wapi?
keshakata PUMZI in TAL voiceWadau bila shaka mko poa, swali langu yule waziri mkuu fake aliyetokana na uongozi wa kuua watu na umwagaji damu aliyekuwa anafanya ziara uchwara zisizo na matunda yuko wapi?
Wapo wanaangaika kuficha pesa nje ya nchi , maana wanajua yatakayo wakuta baada ya muda mfupi kutoka sasa , kwa damu na uovu walioufanya nchini na damu ya wazalendo waliyo mwaga ..hivyo sasa hivi kila mmoja anatafuta pa kukimbilia na kuficha mali zake na familia yake..Wadau bila shaka mko poa, swali langu yule waziri mkuu fake aliyetokana na uongozi wa kuua watu na umwagaji damu aliyekuwa anafanya ziara uchwara zisizo na matunda yuko wapi?