Awuot
JF-Expert Member
- Nov 10, 2018
- 1,172
- 1,407
Hahaha!!! yanapiga mluziMarinda ya kuku View attachment 938557
Hahaha!!! yanapiga mluziMarinda ya kuku View attachment 938557
Aisee kweli cha mjinga huliwa na mwerevu kama vile ambavyo cha mlevi huliwa na mgema!Ulipigwa mkuu,
Hiki kitabu "Natural Remedy Encyclopedia" kilitolewa bure kabisa na Shirika LA afya duniani WHO kwa RAIA wote dunian waweze kukipata na kukisoma bure kabisa mtandaoni.
Na ilitangazwa dunia nzima kwenye midia zote za kimataifa watu wapakue bure
Ingia google ujipakulie for free, HAO WAHUNI KINA NDODI.
Wamedownload na kugonga copy tu ya watu.
" Cha mjinga, huliwa na mwelevu"
HihiDr Isaac ndodi hapo akipatiwa ushauri wa lishe kutoka kwa Dr Boaz Mkumbo ili aweze kupunguza kitambi chakeView attachment 938540
Dawa za mitishamba ni upuuzinimewahi kuongea nae akasema hao wakina rahabu aliwafundisha yeye, na wengine wengi tu.
Ingawa na Yeye anamkubali mdau mmoja yuko nyuma ya ubungo plaza nadhani na yeye alijifulia pale kuongeza ujuzi.
Ila ndodi anasoma sana, lzm ajitofautishe na wengine kiueledi.
Ila zile dawa kwa utafiti wangu ni kweli zinasaidia ila sio kwa Muda mfupi kama wanavyojinadi, na huwa wanaongeza chumvi kidogo kuzipigia promo.
Mwenyewe kwenye home library ninavitabu vya mambo hayo, mambo mengine huwa nayamalizia home tu bila kwenda hata hospital.
mfano kimoja kinaitwa Natural Health Encyclopedia kinauzwa 150K Tsh.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kitabu cha kisabato[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hapo lazima ukute dawa kuhusu chapa ya yule mnyamaunaweza kuagiza amazon utapata kwa bei ya chini zaidi.
unaweza kwenda kwenye maduka ya vitabu SDA vinapatikana. Kama uko DSM nenda pale Mwenge au Ilala opposite na soko kuna duka pale pembeni ya kanisa.
wale jamaa wanasoma, na kuhadithia watanzania wanasiopenda kusoma.
Kuna kimoja '' health and strong'' kama unafamilia ni bomba sana kwa afya ya mtoto na mama mjamzito na vyakula gani ale na kwa nini.
Hiki kitambu ninacho na vingine 2 mzee alizawadiwa na msabato.. Nilikua naangalia majani tuu
Natural Health Encyclopedia ndo kilikuwa desa lake. Ninachonimewahi kuongea nae akasema hao wakina rahabu aliwafundisha yeye, na wengine wengi tu.
Ingawa na Yeye anamkubali mdau mmoja yuko nyuma ya ubungo plaza nadhani na yeye alijifulia pale kuongeza ujuzi.
Ila ndodi anasoma sana, lzm ajitofautishe na wengine kiueledi.
Ila zile dawa kwa utafiti wangu ni kweli zinasaidia ila sio kwa Muda mfupi kama wanavyojinadi, na huwa wanaongeza chumvi kidogo kuzipigia promo.
Mwenyewe kwenye home library ninavitabu vya mambo hayo, mambo mengine huwa nayamalizia home tu bila kwenda hata hospital.
mfano kimoja kinaitwa Natural Health Encyclopedia kinauzwa 150K Tsh.
Hahaaaaa kwahyo nifanye practice kabisaUkitaka nguvu za kike zije gusa gusa kin€mb€ chako au cha mwanamke yoyote.. Utaziona
Alifungwa?Rahab yupo baada ya kutoka kifungoni
Hahah aisee huo ni uongo aisee,na akasema hizo nguvu zinarudishwaje sasa?Hahaaaaa mimi alinichekesha eti wanawake wanapungukiwa nguvu za kike mhhhhhh nilichoka sana aisee. Hafu Ili kukamata wengi anatumia na mstari wa biblia
[emoji1] [emoji1] [emoji1] asante. akapunguze chakwake sasaHapo akipatiwa ushauri wa kuondoa kitambi kutoka kwa Dr Boaz mkumboView attachment 938545
Mi huwa nawaambia,unene,ni issue ambayo hata madaktari nadhani bado hawajaielewa vizuri.Utakuta unaambiwa piga mazoezi,kula sijui mboga mboga kwa wingi!Hivi binadamu tena mwanaume,utaweza kuishi kwa mboga?Akili inahitaji nishati,misuli inahitaji nishati,halafu wewe unakula mchicha!Kuna baadhi ya wababe wwe wanavitambi na mazoezi wanayopiga ni mazito sana.Utapeli wao ni kama Deci au D9. Muda ukifika na wameishapata pesa wanasepa kiana.
Ndodi sasa karithi kitambi cha John Komba. Dawa zake mwenyewe hazimsaidii tena.
Kala sana papuchi za kina Dada wavivu.Hakuna mtu namkubali kwa ubabaishaji kama Ndodi
Tulishappigwa siku nyingi sana na machungu yameisha.Hivi D9 nayo tayari kilishanuka [emoji23][emoji23][emoji23] mie nilijua bado
Halafu kuku li broila anatafuna hadi mifupa yake.Hahaaaaa jamani tena marinda baridi na kuku chezeiya wewe
Umegahi siti na umeuliza swali muhimu sanaUnataka matibabu au taarifa zao?
HahahaaAliyepinga vitambi sasa hivi naye ana kitambi.
Jamaaa hajalibiwiuna maanisha nao wamekuwa
Mashetani katika awamu hii ya Jiwe.