Amekificha kwenye kaunda suti ngoja achomekee ni kama marehemu John Komba.Hana kitambi cha kitisha basi.... ila jamaa sura yake tu imekaa kiupigaji pigaji tu kama yule nabii wa ubungo kule riverside.... sura za wapiga dili
Dodi Mkuu sio ndodi ....majina ya wat wa singida hayo .Dodi au Ndodi?
Dodi Mkuu sio ndodi ....majina ya wat wa singida hayo .Babu was Loliondo amewakuta hawa wababaishaji ....koz toka 2007nimewasikia kwenye radio na tv.Dodi au Ndodi?
Halafu Singida ndio kwao mkuu....yani Jamaa alikuwa anaponda kitambi na unene....Baada ya kumfuatilia sana Dr. Ndodi kwenye Radio na TV akielezea athari za kula ovyo vyakula ktk afya, siku moja nikamwona live singida kwenye hotel fulani yuko na wapambe wake akisubiri order ya lunch hapo hotelini. Nilishangaa kukuta analetewa kuku wa kukaangwa, ugali wa sembe na pembeni kuna soda ya mirinda orange. Toka hapo sikufuatilia vipindi vyake tena. Mpaka leo sijui yuko wapi.
Pole mkuu wamepiga watu wengi sana...yani nakumbuka Jamaa alkuwa akifika Mwanza foleni ya kumuona utadhan mfalme ...kumuona tu n buku 3.Ila jamani uongo mbaya ndodi alikuwa muhuni alimtapeli anko wangu dawa ya 350000 kampa na hajapona
Nililishwa kweli lakin si unajua Wtz tunawaamini wataalam tena waliosomea mambo ya magonjwa na matibabu...yani tunakuwaga wapole kinyama.Matango pori uliyolishwa na hawa watu hayajakutosha, na sasa unataka tena?
Nililishwa kweli lakin si unajua Wtz tunawaamini wataalam tena waliosomea mambo ya magonjwa na matibabu...yani tunakuwaga wapole kinyama.Matango pori uliyolishwa na hawa watu hayajakutosha, na sasa unataka tena?
Anaitwa Dr Isaac ndodi sio dodiDodi Mkuu sio ndodi ....majina ya wat wa singida hayo .
Wewe ndio ulimpeleka?Hahaha! Pole cmases, vp mahakama iliwapa haki zao? maana kuna jamaa yangu 1 kakonda mpk leo yani akitembea adi anaongea mwenyewe aliliwa fweza ndefu. Kuna siku krb anifunge kamba ya shingo huku akiniburuta mpk D9.
Hapana Khantwe yani kabla hawajaliwa hela alinifata nikajiunge D9 nikawa nampa chenga za mwili basi kuna siku akanikuta sehemu wacha anin'gan'ganize bahati nzr mzee wangu akatokea pale nimpeleke hspt ndo tukaachana hivo. Baada ya siku chache nikasikia ni vilio wanamlilia mungu waoWewe ndio ulimpeleka?
hahahahaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] kitabu cha kisabato[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hapo lazima ukute dawa kuhusu chapa ya yule mnyama
sio singida jamaa mkinga yule.Halafu Singida ndio kwao mkuu....yani Jamaa alikuwa anaponda kitambi na unene....
Mmh marinda baridi🤐🤐tenaHahaaaaa jamani tena marinda baridi na kuku chezeiya wewe
Ni kama ambavyo huwezi kusikia wanawake wa Kanda ya ziwa waki-import wanaume kutoka Kenya, sababu kuu ikiwa waume zao ni walevi hawawezi kuisulubu K tena.watu wa kanda ya ziwa bana!!! Sijawahi kumsikia Ndodi huku Rombo, Pesa zetu angezitapika kwa Njia nyingine yoyote
Anaongea haraka harakaaa ila kwenye kutaja namba za simu na location anaongea taratibuuu ili umsikie vizuri! Hallelujah sanitarium clinicNdodi alikua ana rap
Nadhani Ndodi alikuwa na bei sana kuliko wote haoKama Rahabu,bei za mitishamba yake ilikuwa juu lakini uponyaji zero.Amepiga fedha sana.Pale Mwanza enzi hizo alikuwa anafikia Mwanza hotel,halafu foleni ya watu utadhani msururu wa watu wanaosubiri zamu kuingia chooni asubuhi maeneo yetu yale pendwa ya tandale kwa Mtogole,Temeke,Manzense,Mwananyamala na Ubungo Maji.Tubadilike na tuchukue hatua Watanzania wenzangu,tusiwape hela wenzetu hawa na tiba zao za danganya toto.