Yuko wapi tabibu Isaack Ndodi, Jk Buberwa na dkt Rahabu

Yuko wapi tabibu Isaack Ndodi, Jk Buberwa na dkt Rahabu

Wenzio wamesha piga mahela hawana mda.
WAPI MAMA TERI

Mama Teri yupo mkuu juzi kati kawakandia watu wanaosema kashafulia.

Huyu mama alizidiwa kete ma Salma wa 'mtoto wa mwenzio ni wako' huu msimu angefika mbali na hivi Janeth zake ni kufua na kupika tu ila thubutuu jiwe lazima limpige [emoji23]
 
Dr Isaac ndodi hapo akipatiwa ushauri wa lishe kutoka kwa Dr Boaz Mkumbo ili aweze kupunguza kitambi chake
FB_IMG_1537193044436.jpeg
 
Dr Isaac ndodi hapo akipatiwa ushauri wa lishe kutoka kwa Dr Boaz Mkumbo ili aweze kupunguza kitambi chakeView attachment 938540
Haha ama kweli nimeamini Mganga hajigangi!

Huyo Boaz itakua ni mwanafunzi wa Ndodi ...apo Ndodi amefarijika kukutana na mfuasi wake na Boaz naye kafarijika kukutana na Role Model wake...ndo mana they seem happy....
 
Ndodi alikuwa na Range Rover za kumwaga kila rangi.. Na hummer ... Duuh.. Huyu jamaa alimake PESA nyingi Sana.
 
😂 😂 qwi qwiiii...
Ila watu wanamdiss Ndodi kuota kitambi ila mi nampongeza maana kazi aliyoifanya kipindi kile haikua kazi rahisi ...wamuache apumzike afurahie mafanikio yake.....
YULE KIJANA (ndodi) ALIAHARIBU MWENYEWE, ALIANZA KUJIKWEZA NA MARA KADHAA KIBRI BAADAYE AKAWA ANAINGILIA "deals" ZA WATU KAMA KUWATAJA KINA MCHUNGAJI FLANI NA BIASHARA ZA VINYWAJI HATARI.

Hapo ndipo ule mwisho tulipouona.
 
[emoji23] [emoji23] qwi qwiiii...

YULE KIJANA (ndodi) ALIAHARIBU MWENYEWE, ALIANZA KUJIKWEZA NA MARA KADHAA KIBRI BAADAYE AKAWA ANAINGILIA "deals" ZA WATU KAMA KUWATAJA KINA MCHUNGAJI FLANI NA BIASHARA ZA VINYWAJI HATARI.

Hapo ndipo ule mwisho tulipouona.
Mkuu weka nyama kidogo basi unajua tena enzi za Ndodi

Alikua anajikweza vp
 
Maisha yana vituko sana! Sio kila mwenye influence sana yuko sahihi
 
Jei Jei mwaka karudi tena skuizi yuko ubungo plaza,ila skuizi anapangilia maneno yake vizuri sana kuepuka nongwa.
 
Back
Top Bottom