Yuko wapi tabibu Isaack Ndodi, Jk Buberwa na dkt Rahabu

Yuko wapi tabibu Isaack Ndodi, Jk Buberwa na dkt Rahabu

Utapeli wao ni kama Deci au D9. Muda ukifika na wameishapata pesa wanasepa kiana.
Ndodi sasa karithi kitambi cha John Komba. Dawa zake mwenyewe hazimsaidii tena.
D9 iliwaacha watu hoi,tena wengine wenye heshima ndani ya jamii.Walipigwa halafu wakakaa kimyaaa kama vile hakikutokea kitu.Wengine tuliwaasa baada ya kuona Serikali ya Rwanda kuanza kuchukua hatua ya kuwafyekelea mbali,wajanja hao wa kutafuta Fedha walituona wengine tu wajinga hatujui kutafuta fedha,lakini kilichokuja kutokea ilikuwa aibu.
 
D9 iliwaacha watu hoi,tena wengine wenye heshima ndani ya jamii.Walipigwa halafu wakakaa kimyaaa kama vile hakikutokea kitu.Wengine tuliwaasa baada ya kuona Serikali ya Rwanda kuanza kuchukua hatua ya kuwafyekelea mbali,wajanja hao wa kutafuta Fedha walituona wengine tu wajinga hatujui kutafuta fedha,lakini kilichokuja kutokea ilikuwa aibu.
Kuna alinichukia sana lakini mwishowe million zake 7 zimekwenda na maji
 
Kajamaaa kalikuwa kasanii kipindi watu walikuwa hawajui kama sio kasomi ila kamekariri majarida ya kisabato.. Basi akipigiwa simu na kuulizwa amipata wapi elimu hito na wengine waitafute alikuwa anaishia kubwabwaja hadithi zake za matunda tu.
Hahahaha
 
D9 iliwaacha watu hoi,tena wengine wenye heshima ndani ya jamii.Walipigwa halafu wakakaa kimyaaa kama vile hakikutokea kitu.Wengine tuliwaasa baada ya kuona Serikali ya Rwanda kuanza kuchukua hatua ya kuwafyekelea mbali,wajanja hao wa kutafuta Fedha walituona wengine tu wajinga hatujui kutafuta fedha,lakini kilichokuja kutokea ilikuwa aibu.
Usinikumbushe machungu, kuna watu walikopa hela nyingi, baada ya kupigwa wakaamua kimpeleka mwanzilishi wa hapa bongo mahakamani walls za uso!!
 
Sasa hivi huyo mjinga Ndodi katulia tu anakula penseni yake huku akicheki vijana kina Dokta Mwaka wanavyoiendeleza tasnia hiyo ya Utabibu Ubabaishaji....
Hahah halafu wasabato wanamuaminia kichiz,kuna mwana ameoa msabato akiumwa kichwa tu utasikia mkewe anamwambia kunywa chai yenye tangawizi nyingii na mchamchai sijui nini mshikaji inabidi anywee panadol zake kwny gari huko.

Kuna siku nilikutana na ndodi mtaani aisee kile kitambi chake ni balaa sana,pressure/sukari haimuachi pale.
 
Hivi D9 nayo tayari kilishanuka [emoji23][emoji23][emoji23] mie nilijua bado
 
Baada ya kumfuatilia sana Dr. Ndodi kwenye Radio na TV akielezea athari za kula ovyo vyakula ktk afya, siku moja nikamwona live singida kwenye hotel fulani yuko na wapambe wake akisubiri order ya lunch hapo hotelini. Nilishangaa kukuta analetewa kuku wa kukaangwa, ugali wa sembe na pembeni kuna soda ya mirinda orange. Toka hapo sikufuatilia vipindi vyake tena. Mpaka leo sijui yuko wapi.
 
Hahah halafu wasabato wanamuaminia kichiz,kuna mwana ameoa msabato akiumwa kichwa tu utasikia mkewe anamwambia kunywa chai yenye tangawizi nyingii na mchamchai sijui nini mshikaji inabidi anywee panadol zake kwny gari huko.

Kuna siku nilikutana na ndodi mtaani aisee kile kitambi chake ni balaa sana,pressure/sukari haimuachi pale.
Haha sijawai kumuona tena...

Vp jamaaa kwani KAUMUKA sana kwenye tumbo??

Unaweza kukuta sio kitambi mkuu labda ni bandama au wengu limevimba!

Sema Ndodi anatukumbusha enzi za alikufa kwa ngoma.....alikua anapinga vitambi ila yeye mwenyewe kakipata!
 
Back
Top Bottom