Chick_tz
JF-Expert Member
- Mar 2, 2025
- 2,447
- 3,302
Aziz ki wa yanga anaenda klabu bingwa ya duniaWatoto wa 200 hawezi kukuelewa Kuna samarta wa simba kacheza EPL
Aziz ki wa yanga anaenda klabu bingwa ya duniaWatoto wa 200 hawezi kukuelewa Kuna samarta wa simba kacheza EPL
Umezaliwa mwaka 2015???Yanga wamemuuza Aziz ki Kwa billion 2.5 kwenda Wydad Casablanca na atalipwa dollar 70,000 Kwa mwezi
Aziz ki alinunuliwa kutoka Asec Mimosas Kwa kiasi cha Million 400,
Aziz ki amecheza Yanga Kwa mafanikio makubwa
Leo Yanga wametengeneza faida ya zaidi ya billion 2
Aziz ki anaenda kucheza world cup ngazi ya vilabu
Pia Wydad wanahitaji huduma ya Mzize Kwa billion 3, ila Mzize mwenyewe anafikiria offer ya Barnley ya England pia Olympiqie Mairseille ya France
Pia kumbuka Yanga walitengeneza kiasi kikubwa cha pesa Kwa kumuuza Mayele kwenda Pyramid
Kituko Kwa mtani anayecheza mashindano ya shirikisho yaani UMISETA hakuna mchezaji anayeuliziwa sokoni
Mpanzu alienda majaribio Belgium timu daraja ya 4 akashindwa kutoka na udumavu na lishe mbovu
Pia Kibu alitoroka kwenda Norway wakagundua akili zake na mambo ya soccer ni haviendani
Kila la heri Aziz ki
Ww unamiliki ujinga SFG ama SBS? U are full baby Monkey from. UTOPOLONI by Lucy EyamelMechi na Fountain Gate lazima mnyama ajiangushe jamaa wajipigie kuliko kukutana na Yanga fainali CRDB , nimeona vyuma vimerudi dimbani kina Aucho!!
Ha ha ha, I concur with you 😝Ww unamiliki ujinga SFG ama SBS? U are full baby Monkey from. UTOPOLONI by Lucy Eyamel
Hakuna kipya pia Samara kacheza ilo kombe akiwa Tp vs barcelonaAziz ki wa yanga anaenda klabu bingwa ya dunia
Kinda Shaaban alitoka Yanga akaenda Vall professionals lisha Swtzerlnd ma baadaye UfaransaNonda Shabani, umechemsha ila wengine sawa. Kwa miaka mingi Yanga walikuwa wagumu sana kuachia wachezaji wao.
Duuh fountain gate tena kweli utopolo ni utopolo tu, halafu huyo aucho alikuwa wapi siku ile mlipokanyagwa tatu na tabora, kocha mwenyewe kwa sasa ameshaonesha kumuamini abuya kuliko aucho kwenye ile nafasiMechi na Fountain Gate lazima mnyama ajiangushe jamaa wajipigie kuliko kukutana na Yanga fainali CRDB , nimeona vyuma vimerudi dimbani kina Aucho!!
Wew aucho aliumiaDuuh fountain gate tena kweli utopolo ni utopolo tu, halafu huyo aucho alikuwa wapi siku ile mlipokanyagwa tatu na tabora, kocha mwenyewe kwa sasa ameshaonesha kumuamini abuya kuliko aucho kwenye ile nafasi
Ndio nauliza, kwenye ile mechi na tabora alikuwepo, je alifanya niniWew aucho aliumia
Uzuri mech tulizo wakanda alikuwepo na unajua anacho fanyaNdio nauliza, kwenye ile mechi na tabora alikuwepo, je alifanya nini
Vipi na kikosi cha simba kilikuwaje na sasa kikojeUzuri mech tulizo wakanda alikuwepo na unajua anacho fanya
Hadi Nonda Shabani kweli wewe una mavi matakoni..Samatta, pape sakho, henry joseph, chama, miquisson, nonga shaban, okwi na wengineo wengi. Kwa simba ni kawaida kwa yanga ni kigeni ndio maana makhalio yanawawasha.
Unaleta visingizio lakn kumbuka yanga ilipokuwa mbov mlikuwa hamtufung hovyoVipi na kikosi cha simba kilikuwaje na sasa kikoje
Sawa ila kumbuka simba hata ilipokuwa mbovu kiasi gani haijawahi kuishia hatua ya makundi klabu bingwa, na hata msimu huu mnasema simba mbovu ila tumefika fainali cafcc ambako ninyi mlifika mkiwa na kikosi bora, mlikuwa na striker bora kama mayele ila mlishindwa kuchukua hili kombe ila sisi tumefika hapa tukiwa na kikosi kipya na bado tunajenga timuUnaleta visingizio lakn kumbuka yanga ilipokuwa mbov mlikuwa hamtufung hovyo
Kuna namna flan hyo miiko ya nyuma inaleta athari mpk kwenye ubongo ...umesema nn Burnley na Olympic Marseille 😂...na mavyura yatakuunga mkono na kamba zakoYanga wamemuuza Aziz ki Kwa billion 2.5 kwenda Wydad Casablanca na atalipwa dollar 70,000 Kwa mwezi
Aziz ki alinunuliwa kutoka Asec Mimosas Kwa kiasi cha Million 400,
Aziz ki amecheza Yanga Kwa mafanikio makubwa
Leo Yanga wametengeneza faida ya zaidi ya billion 2
Aziz ki anaenda kucheza world cup ngazi ya vilabu
Pia Wydad wanahitaji huduma ya Mzize Kwa billion 3, ila Mzize mwenyewe anafikiria offer ya Barnley ya England pia Olympiqie Mairseille ya France
Pia kumbuka Yanga walitengeneza kiasi kikubwa cha pesa Kwa kumuuza Mayele kwenda Pyramid
Kituko Kwa mtani anayecheza mashindano ya shirikisho yaani UMISETA hakuna mchezaji anayeuliziwa sokoni
Mpanzu alienda majaribio Belgium timu daraja ya 4 akashindwa kutoka na udumavu na lishe mbovu
Pia Kibu alitoroka kwenda Norway wakagundua akili zake na mambo ya soccer ni haviendani
Kila la heri Aziz ki
Hili kombe linaanza mwaka huu lile la sammata lilikuwa la tim moja kutoka kila bara
Kingine Samara kacheza Aston villa haitotokea yanga awe mbele ya simba kinachotokea nimarudio tuu Luis micson alisajiliwa na Tim Bora afrka yote acha na ivo vitimu vyenuHili kombe linaanza mwaka huu lile la sammata lilikuwa la tim moja kutoka kila bara
Watu wanaongelea vitu vya maana wewe unasema final ya mashindano ya shirikisho yaani UMISETA mashindano ya akina mamaSawa ila kumbuka simba hata ilipokuwa mbovu kiasi gani haijawahi kuishia hatua ya makundi klabu bingwa, na hata msimu huu mnasema simba mbovu ila tumefika fainali cafcc ambako ninyi mlifika mkiwa na kikosi bora, mlikuwa na striker bora kama mayele ila mlishindwa kuchukua hili kombe ila sisi tumefika hapa tukiwa na kikosi kipya na bado tunajenga timu
Mnyambo wa kyerwa kuna kitu umesahau.. Yanga ilimuuza Kindoki Inter Milan kwa Bilioni 16.3 na Kambole Raja kwa billioni 5.5Yanga wamemuuza Aziz ki Kwa billion 2.5 kwenda Wydad Casablanca na atalipwa dollar 70,000 Kwa mwezi
Aziz ki alinunuliwa kutoka Asec Mimosas Kwa kiasi cha Million 400,
Aziz ki amecheza Yanga Kwa mafanikio makubwa
Leo Yanga wametengeneza faida ya zaidi ya billion 2
Aziz ki anaenda kucheza world cup ngazi ya vilabu
Pia Wydad wanahitaji huduma ya Mzize Kwa billion 3, ila Mzize mwenyewe anafikiria offer ya Barnley ya England pia Olympiqie Mairseille ya France
Pia kumbuka Yanga walitengeneza kiasi kikubwa cha pesa Kwa kumuuza Mayele kwenda Pyramid
Kituko Kwa mtani anayecheza mashindano ya shirikisho yaani UMISETA hakuna mchezaji anayeuliziwa sokoni
Mpanzu alienda majaribio Belgium timu daraja ya 4 akashindwa kutoka na udumavu na lishe mbovu
Pia Kibu alitoroka kwenda Norway wakagundua akili zake na mambo ya soccer ni haviendani
Kila la heri Aziz ki