Hakuna anaejua mauzo ya aziz ki zaidi ya viongozi na wamefanya siri, mtoa mada athibitishe hiyo 2.5b ameitoa wapi?Muambie tu Nonda alicheza Yanga sio ukoloni...
Hata hivyo arudie tena kusoma tena. Hao aliowataja, wanafikia robo ya mauo ya Azizi??
Hakuna anaejua mauzo ya aziz ki zaidi ya viongozi na wamefanya siri, mtoa mada athibitishe hiyo 2.5b ameitoa wapi?Muambie tu Nonda alicheza Yanga sio ukoloni...
Hata hivyo arudie tena kusoma tena. Hao aliowataja, wanafikia robo ya mauo ya Azizi??
MazembeSamatta alitokea simba na si yanga,
CAF sio TFF Mtani.Hatupeleki timu Zanzibar,bora tufungiwe
Namaanisha kutoka tz kwenda nje ya tz, yanga wanajivunia Nonda Shaaban ingawa nonda aliondoka yanga kwa kutorokaMazembe
Ila dogo sijakuona hapa Passion Hotel bro...Karibu Kagera yetu
Mpaka Ki Aziz anaondoka, hakuna page yoyote Yanga iliyosema kauzwa shilingi ngapi. Ila hofu yangu, isije ikawa kalazimisha kuondoka kuogopa aibu ya Simba Mabingwa w Shirikisho!Yanga wamemuuza Aziz ki Kwa billion 2.5 kwenda Wydad Casablanca na atalipwa dollar 70,000 Kwa mwezi
Aziz ki alinunuliwa kutoka Asec Mimosas Kwa kiasi cha Million 400,
Aziz ki amecheza Yanga Kwa mafanikio makubwa
Leo Yanga wametengeneza faida ya zaidi ya billion 2
Aziz ki anaenda kucheza world cup ngazi ya vilabu
Pia Wydad wanahitaji huduma ya Mzize Kwa billion 3, ila Mzize mwenyewe anafikiria offer ya Barnley ya England pia Olympiqie Mairseille ya France
Pia kumbuka Yanga walitengeneza kiasi kikubwa cha pesa Kwa kumuuza Mayele kwenda Pyramid
Kituko Kwa mtani anayecheza mashindano ya shirikisho yaani UMISETA hakuna mchezaji anayeuliziwa sokoni
Mpanzu alienda majaribio Belgium timu daraja ya 4 akashindwa kutoka na udumavu na lishe mbovu
Pia Kibu alitoroka kwenda Norway wakagundua akili zake na mambo ya soccer ni haviendani
Kila la heri Aziz ki
We Mushuti unaelewa kinachoongelewa au umerupuka tu na Primus lako!Bei ya kuuza huwezi kuambiwa wewe Kajambanani
Hakuna wakutoa billion tatu kununua ilo garasa la kisambaaYanga wamemuuza Aziz ki Kwa billion 2.5 kwenda Wydad Casablanca na atalipwa dollar 70,000 Kwa mwezi
Aziz ki alinunuliwa kutoka Asec Mimosas Kwa kiasi cha Million 400,
Aziz ki amecheza Yanga Kwa mafanikio makubwa
Leo Yanga wametengeneza faida ya zaidi ya billion 2
Aziz ki anaenda kucheza world cup ngazi ya vilabu
Pia Wydad wanahitaji huduma ya Mzize Kwa billion 3, ila Mzize mwenyewe anafikiria offer ya Barnley ya England pia Olympiqie Mairseille ya France
Pia kumbuka Yanga walitengeneza kiasi kikubwa cha pesa Kwa kumuuza Mayele kwenda Pyramid
Kituko Kwa mtani anayecheza mashindano ya shirikisho yaani UMISETA hakuna mchezaji anayeuliziwa sokoni
Mpanzu alienda majaribio Belgium timu daraja ya 4 akashindwa kutoka na udumavu na lishe mbovu
Pia Kibu alitoroka kwenda Norway wakagundua akili zake na mambo ya soccer ni haviendani
Kila la heri Aziz ki
Mimi nitamnunua mumeo awe mlinzi saiti kwangu.Utanunuliwa wewe
sapong aliuzwa china bil 20 🤣 🤣 andika apoYanga wamemuuza Aziz ki Kwa billion 2.5 kwenda Wydad Casablanca na atalipwa dollar 70,000 Kwa mwezi
Aziz ki alinunuliwa kutoka Asec Mimosas Kwa kiasi cha Million 400,
Aziz ki amecheza Yanga Kwa mafanikio makubwa
Leo Yanga wametengeneza faida ya zaidi ya billion 2
Aziz ki anaenda kucheza world cup ngazi ya vilabu
Pia Wydad wanahitaji huduma ya Mzize Kwa billion 3, ila Mzize mwenyewe anafikiria offer ya Barnley ya England pia Olympiqie Mairseille ya France
Pia kumbuka Yanga walitengeneza kiasi kikubwa cha pesa Kwa kumuuza Mayele kwenda Pyramid
Kituko Kwa mtani anayecheza mashindano ya shirikisho yaani UMISETA hakuna mchezaji anayeuliziwa sokoni
Mpanzu alienda majaribio Belgium timu daraja ya 4 akashindwa kutoka na udumavu na lishe mbovu
Pia Kibu alitoroka kwenda Norway wakagundua akili zake na mambo ya soccer ni haviendani
Kila la heri Aziz ki
ila yanga 🤣Kama alifika China ni vyema
Mliwauza kwa bei ya vitunguu na nyanyaSamatta, pape sakho, henry joseph, chama, miquisson, nonga shaban, okwi na wengineo wengi. Kwa simba ni kawaida kwa yanga ni kigeni ndio maana makhalio yanawawasha.