Yamemkuta, kuweni makini mambo ya nyota

Yamemkuta, kuweni makini mambo ya nyota

Mjini hapa,kuwa makini hakuna vya bure.mtu humjui unampatia tu taarifa zako
 
Ukimpeleka kwenye tiba za asili atapona, akiombewa kwenye nyumba za ibada atapona; Huyo aliyemfanyia hivyo, asiwasiliane naye tena.
 
YESU ndo Suluhisho la hayo matatizo ndani ya sekunde na ni bure! Kama upo tayari ni PM nikupe namba ya mtumishi akuombe na uwe delivered from Evil spirits
Yesu alikung'utwa misumari msalabani baada ya kuchezea kipigo usiku kucha
 
YESU ndo Suluhisho la hayo matatizo ndani ya sekunde na ni bure! Kama upo tayari ni PM nikupe namba ya mtumishi akuombe na uwe delivered from Evil spirits
Uko sahihi sana mkuu hatojutia...
 
Uko sahihi sana mkuu hatojutia...
Yes maana hayo maroho ya shetani huwa yakija kwa Yesu lazima ya surrender! That Name Jesus Is so Powerful tena ni dakika sifuri tu!
Kuliko jamaa aanze kuangaika na kuchinja kuku, au kisomo sijui..anapoteza muda na fedha!
 
Hajafungwa uyo mwambie aKatumie Mundende na supu ya pweza uone
 
Hao ni matapeli kama wanaosema Ile pesa tuma kwenye namba hii, jiunge na free mason,
[emoji16][emoji16] kujiunga hiyo freemason wanaona ni kama kujiunga facebook vile, wajinga sana na bado uswahilini unakuta vitangazo uchwara na bado viongozi wanaona wanaacha tuu, uzuri ni kuwa sehemu za kishua hamna ujinga huu so hapo akili kichwani
 
Unaye mtu ambaye ataweza kunifanyizia mimi? Njoo PM nitakupa majina yangu matatu au manne ukitaka.

Muambie anifanyizie.
Mkuu mchawi kabla ya kukuloga lazima ayajue majina yako matatu bila kiyajua hawezi kukuloga
 
mtoa uzi unafahamu hupo na wachawi humu,wezi,ccm,vibaka,panya road,viongozi,michepuko,waganga na mpaka jirani yako alafu unatufunga kamba humu
 
Mimi ninachojua mleta mada katumia stori yake kama PHISHING tu yaaani Chambo ili aweze kuwapiga kiurahisi. Hakuna cha ndugu, wala pesa iliyotumwa, wala mtu aliyeshindwa kugegeda bali ni namna ya kuwaingiza kingi mkapigwe mchana kweupeeee. Kama unabisha ingia PM
Kwaherini
Kupigwa kivip kwan nimesema mahal nataka pesa ya mtu au nipeww chochote zaid ya ushaur mbona mnamawazo ya kiwango cha chin mpaka mnahuzunisha yaan mpo negative tu kila kitu
 
Kati ya kitu wabongo wengi hawajui ni kuwa mganga naye ni mchawi...

Pole sana ogopa wachawi including hao wganga wenyewe mana nao ndio wachawi.
 
Habari za usiku mnene ndugu zangu,

Nimelazimika kuandika uzi huu kama njia ya kuomba ushauri juu ya rafiki yangu ambae yuko katika sintofaham kali sanaaaaa.

Alitumiwa ujumbe mfupi na mtu aliejiita mtaalam wa nyota na anatoa ushauri wa kuangalia nyota yako buree bila malipo kikubwa uumpe majina yako matatu tu.

Basi swahiba akamtajia ile kumtajia jamaa akasema nimezifunga nguvu zako za kiume mpaka utakaponipa elfu 40 ndio naziachia, jamaa akajua utani tu tapeli huyooo akampuuza sasa kwenda kwa wife mashine hainyanyuki na haijawai kutokea, akajua mawazo na uchovu tu hee week inakatika bila bila tunaenda week ya pili hiii .

Jamaa anamhambisha tu rafiki yangu mara tuma elfu 15 ya mafuta ya majin ili wasaidie kuzirudisha nguvu mara tuma elfu 20 ya uban mashtaka mara tuna elfu tano ya mani mani jamaa amekua kama ngombe wa maziwa anakamuliwa tu naomben mumshau nitafikisha
Mpeleke kwenye maombi amefungwa
 
kwahiyo machine imegoma kabisa kusimama hata shemeji akiilamba kidogo
 
Pole sana ndugu. Jambo la muhimu mungu awe mbele na si kujihusisha na imani haba. Ushauri nenda hospital kwanza utapewa utaratibu.

Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom