Yamemkuta, kuweni makini mambo ya nyota

Yamemkuta, kuweni makini mambo ya nyota

Habar za usiku mnene ndugu zangu, nimelazimika kuandika uzi huu kama njia ya kuomba ushar juu ya rafiki yangu ambae yuko katika sintofaham kali sanaaaaa.

Alitumiwa ujumbe mfupi na mtu aliejiita mtaalam wa nyota na anatoa ushaur wa kuangalia nyota yako bureeeeee bila malipo kikubwa uumpe majina yako matatu tu .bas swahiba akamtajia ile kumtajia jamaa akasema nimezifunga nguvu zako za kiume mpaka utakaponipa elfu 40 ndio naziachia, jamaa akajua utani tu tapel huyooo akampuuza sasa kwenda kwa wife mashine hainyanyuki nahaijawai kutokea, akajua mawazo na uchovu tu hee week inakatika bila bila tunaenda week ya pili hiii .


Jamaa anamhambisha tu rafiki yangu mara tuma elfu 15 ya mafuta ya majin ili wasaidie kuzirudisha nguvu mara tuma elfu 20 ya uban mashtaka mara tuna elfu tano ta mani mani jamaa amekua kama ngombe wa maziwa anakamuliwa tu naomben mumshau nitafikisha
Hii ni chai isiyokua na sukari wala maziwa..
 
Mkuuu....
Yaani ulicho kiandika kinaashiria kwamba niwewe ndie mhusika kabisa.
Na nitakueleza sababu kadhaa:-
Kosa la kwanza ni pale ulipo andika kwamba tunaenda wiki ya pili hii bilabila.
Kosa la pili ni pale ulipo andika uzi huu usiku mkubwa ikimaanisha jambo hili linakukosesha usingizi.
Kosa la tatu ni hili neno ulilo andika kwamba naombeni tumshauri nitafikisha..[emoji23]
Ndugu umesomea Saikoloji nini....!???
Basi kama ndo hivyo tumshauri tuu au unaonaje...???
 
Ndugu umesomea Saikoloji nini....!???
Basi kama ndo hivyo tumshauri tuu au unaonaje...???
Hapana mkuu, nilikua nimetoma nje kuvuta bange ndipo nikakutana na huu uzi...teh
 
Sidhani kama hili jambo linawezekana. Vinginevyo, angetajirika kwa kuwakamata wanaume wote wa Tanzania. Angebuni tu namba za simu na kujaribu kutuma fedha. Angelipata majina yote ya mhusika na angelimfanyizia mpaka apate hela. Huenda ni hofu tu ya ndugu yako.

Cha kujiuliza hapa ni kuwa, je nduguyo alikuwa anasimamisha? Kwa kiwango gani? Una uhakika gani? Au hiyo ni njia tu ya kufikisha ujumbe wake kuwa mashine haisimami? Jibu sahihi angetupa mkewe ambaye kwa bahati mbaya sana hayupo humu.

Anyway, tuchukulie kama yote uliyoyazungumza ni sahihi. Cha muhimu cha kutambua ni uwa mtu ambaye wala hakufahamu hawezi tu kukufanyizia. Bila shaka atakuwa anafahamika vema na mhusika.

Kwanza, aache mara moja kutuma fedha kwa mhusika. Na amkemee kuwa hatotuma tena sumni.

Pili, ajielekeze katika maombi kutokana na imani yake. Amuombe Mwenyezi Mungu amsitiri na kumponya maswaibu hayo.

Tatu, nduguyo afike hospital kwa ajili ya matibabu. Namshauri asimuelekeze daktari juu ya swal la huyo mpumbavu wa nyota. Amuambie tu nimeacha kusimamisha uume kuanzia siku za hivi karibuni.

Apime pia kisukari, kikiwa kinaanza mwanaume anapoteza nguvu za kusimamisha kabisa. Kuna ugonjwa mwingine wa Coronary artery disease, apimwe.

Nne, kama ni mtu wa gambe aache kwa muda. Pombe inapoteza uwezo wa kusimamisha ikitumika kwa muda mrefu.

Tano na la muhimu zaidi, aondoe hofu na mawazo. Hii ni ishu ya kisaikolojia zaidi. Kuwaza huko kulikojawa na hofu ya kulogwa, kunaendelea kupoteza uwezekano wa kusimamisha.

Mpe pole nduguyo.
 
Mmh sio ikawa kua kama mwanzo maana jamaa ukimwambia bureee tu anapagawa anajua yale yale
hapana asiwe na shaka ni mtumishi wa Mungu watu wengi wameponywa kutoka katika vifungo vy giza! Ninaishi nae Karibu nimeona watu wakifunguliwa na nguvu za Mungu mpaka wa mikoani! Kama yupo Tayari aseme hata lazimishwa kutoa chochote kile labda akiguswa yeye mwenyewe!
 
Mkuuu....
Yaani ulicho kiandika kinaashiria kwamba niwewe ndie mhusika kabisa.
Na nitakueleza sababu kadhaa:-
Kosa la kwanza ni pale ulipo andika kwamba tunaenda wiki ya pili hii bilabila.
Kosa la pili ni pale ulipo andika uzi huu usiku mkubwa ikimaanisha jambo hili linakukosesha usingizi.
Kosa la tatu ni hili neno ulilo andika kwamba naombeni tumshauri nitafikisha..[emoji23]

Oya[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Sidhani kama hili jambo linawezekana. Vinginevyo, angetajirika kwa kuwakamata wanaume wote wa Tanzania. Angebuni tu namba za simu na kujaribu kutuma fedha. Anhelata majina yote ya mhusika na angemfanyizia mpaka apate hela. Huenda ni hofu tu ya ndugu yako.

Cha kujiuliza hapa ni kuwa, je nduguyo alikuwa anasimamisha? Una uhakika gani? Au hiyo ni njiq tu ya kufikisha ujumbe wake kuwa mashine haisimami? Jibu sahihi angetupa mkewe ambaye kwa bahati mbaya sana hayupo humu.

Anyway, tuchukulie kama yote uliyoyazungumza ni sahihi. Cha muhimu cha kutambua ni uwa mtu ambaye wala hakufahamu hawezi tu kukufanyizia. Bila shaka atakuwa anafahamika vema na mhusika.

Kwanza, aache mara moja kutuma fedha kwa mhusika. Na amkemee kuwa hatotuma tena sumni.

Pili, ajielekeze katika maombi kutokana na imani yake. Amuombe Mwenyezi Mungu amsitiri na kumponya maswaibu hayo.

Tatu, nduguyo afike hospital kwa ajili ya matibabu. Namshauri asimuelekeze daktari juu ya swal la huyo mpumbavu wa nyota. Amumbue tu nimeacha kusimamisha uume kuanzia siku za hivi karibuni.

Apime pia kisukari, kikiwa kinaanza mwanaume anapoteza nguvu za kusimamisha kabisa. Kuna ugonjwa mwingine wa Coronary artery disease, apimwe.

Nne, kama ni mtu wa gambe aache kwa muda. Pombe inapoteza uwezo wa kusimamisha ikitumika kwa muda mrefu.

Tano na la muhimu zaidi, aondoe hofu na mawazo. Hii ni ishu ya kisaikolojia zaidi. Kuwaza huko kulikojawa na hofu ya kulogwa, kunaendelea kupoteza uwezekano wa kusimamisha.

Mpe pole nduguyo.
Bado hujajua nguvu za giza zinavotenda kazi katika ulimwengu wa roho! Yale majina Aliyomtajia huyo mganga inatosha kabisa kufanyiwa kitu kibaya! Majina haya tuliyo nayo ni Roho! Ndo maana mtu akitaka kukufanyia ubaya haitaji kukufahamu sana sijui unaishi wapi ndugu zako ni nani yaani majina yako tu yanatosha kabisa kukuangamiza.
Na kwa taarifa tu majina yako ukimtajia mganga ana uwezo wa ku trace background yako tangu unazaliwa yaani anakua na mfumo mzima wa maisha yako! hapa bwana Mshana Jr anaweza ongezea.
Hiyo jamaa aliyotoa sio chai ni ukweli 100% ni rahisi sana katika ulimwengu wa Giza! Na ndo maana jamaa anahitaji Msaada wa Mungu tu!
 
Bado hujajua nguvu za giza zinavotenda kazi katika ulimwengu wa roho! Yale majina Aliyomtajia huyo mganga inatosha kabisa kufanyiwa kitu kibaya! Majina haya tuliyo nayo ni Roho! Ndo maana mtu akitaka kukufanyia ubaya haitaji kukufahamu majina yako tu yanatosha.
Na kwa taarifa tu majina yako ukimtajia mganga ana uwezo wa ku trace background yako tangu unazaliwa yaani anakua na mfumo mzima wa maisha yako! hapa bwana Mshana Jr anaweza ongezea.
Hiyo jamaa aliyotoa sio chai ni ukweli 100% ni rahisi sana katika ulimwengu wa Giza
Unaye mtu ambaye ataweza kunifanyizia mimi? Njoo PM nitakupa majina yangu matatu au manne ukitaka.

Muambie anifanyizie.
 
Habar za usiku mnene ndugu zangu, nimelazimika kuandika uzi huu kama njia ya kuomba ushar juu ya rafiki yangu ambae yuko katika sintofaham kali sanaaaaa.

Alitumiwa ujumbe mfupi na mtu aliejiita mtaalam wa nyota na anatoa ushaur wa kuangalia nyota yako bureeeeee bila malipo kikubwa uumpe majina yako matatu tu .bas swahiba akamtajia ile kumtajia jamaa akasema nimezifunga nguvu zako za kiume mpaka utakaponipa elfu 40 ndio naziachia, jamaa akajua utani tu tapel huyooo akampuuza sasa kwenda kwa wife mashine hainyanyuki nahaijawai kutokea, akajua mawazo na uchovu tu hee week inakatika bila bila tunaenda week ya pili hiii .


Jamaa anamhambisha tu rafiki yangu mara tuma elfu 15 ya mafuta ya majin ili wasaidie kuzirudisha nguvu mara tuma elfu 20 ya uban mashtaka mara tuna elfu tano ta mani mani jamaa amekua kama ngombe wa maziwa anakamuliwa tu naomben mumshau nitafikisha
Hizi ni story za uongo zenye lengo la kuwajengea wachawi na waganga feki umaarufu ili waendelee kuwatapeli wajinga.

Hebu tuwekee namba ya simu ya huyo mchawi tuthibitishe kama kuna hata chembe ya ukweli.

Acheni kuwapa umaarufu matapeli wanaotumia imani potofu za uwepo wa uchawi na uganga. Hayo mambo ni hadithi za zamani zilizopitwa na wakati.
 
Bado hujajua nguvu za giza zinavotenda kazi katika ulimwengu wa roho! Yale majina Aliyomtajia huyo mganga inatosha kabisa kufanyiwa kitu kibaya! Majina haya tuliyo nayo ni Roho! Ndo maana mtu akitaka kukufanyia ubaya haitaji kukufahamu sana sijui unaishi wapi ndugu zako ni nani yaani majina yako tu yanatosha kabisa kukuangamiza.
Na kwa taarifa tu majina yako ukimtajia mganga ana uwezo wa ku trace background yako tangu unazaliwa yaani anakua na mfumo mzima wa maisha yako! hapa bwana Mshana Jr anaweza ongezea.
Hiyo jamaa aliyotoa sio chai ni ukweli 100% ni rahisi sana katika ulimwengu wa Giza! Na ndo maana jamaa anahitaji Msaada wa Mungu tu!
Una imani potofu sana. Wake up
 
Una imani potofu sana. Wake up
Sina imani potofu! Mimi Mungu kanisaidia sana katika maisha yangu na bado ananisaidia! Sasa kama imani potofu ningemshauri jamaa atafute mganga! Ila nimemwambia Mungu pekee ndio atamsaidia! Sasa subir watu wengine wanaojua mambo ya kiroho yanavofanya kazi watakavokufunulia!
Mungu Pekee ndo msaada wa huyo jamaa na tatizo lake linaisha kwa sekunde moja kwa Jina la Yesu!
 
Kunywa sana juis za Azam za embe zile za 600. Ni tiba nzuri sana
 
YESU ndo Suluhisho la hayo matatizo ndani ya sekunde na ni bure! Kama upo tayari ni PM nikupe namba ya mtumishi akuombe na uwe delivered from Evil spirits
Mwisho wa siku mtumishi naye si anataka sadaka?
 
Sidhani kama hili jambo linawezekana. Vinginevyo, angetajirika kwa kuwakamata wanaume wote wa Tanzania. Angebuni tu namba za simu na kujaribu kutuma fedha. Angelipata majina yote ya mhusika na angelimfanyizia mpaka apate hela. Huenda ni hofu tu ya ndugu yako.

Cha kujiuliza hapa ni kuwa, je nduguyo alikuwa anasimamisha? Kwa kiwango gani? Una uhakika gani? Au hiyo ni njia tu ya kufikisha ujumbe wake kuwa mashine haisimami? Jibu sahihi angetupa mkewe ambaye kwa bahati mbaya sana hayupo humu.

Anyway, tuchukulie kama yote uliyoyazungumza ni sahihi. Cha muhimu cha kutambua ni uwa mtu ambaye wala hakufahamu hawezi tu kukufanyizia. Bila shaka atakuwa anafahamika vema na mhusika.

Kwanza, aache mara moja kutuma fedha kwa mhusika. Na amkemee kuwa hatotuma tena sumni.

Pili, ajielekeze katika maombi kutokana na imani yake. Amuombe Mwenyezi Mungu amsitiri na kumponya maswaibu hayo.

Tatu, nduguyo afike hospital kwa ajili ya matibabu. Namshauri asimuelekeze daktari juu ya swal la huyo mpumbavu wa nyota. Amuambie tu nimeacha kusimamisha uume kuanzia siku za hivi karibuni.

Apime pia kisukari, kikiwa kinaanza mwanaume anapoteza nguvu za kusimamisha kabisa. Kuna ugonjwa mwingine wa Coronary artery disease, apimwe.

Nne, kama ni mtu wa gambe aache kwa muda. Pombe inapoteza uwezo wa kusimamisha ikitumika kwa muda mrefu.

Tano na la muhimu zaidi, aondoe hofu na mawazo. Hii ni ishu ya kisaikolojia zaidi. Kuwaza huko kulikojawa na hofu ya kulogwa, kunaendelea kupoteza uwezekano wa kusimamisha.

Mpe pole nduguyo.
Kwa kutambua hilo kwenyw simu hawawek majina matatu ni nadra kukuta kuna majina matatu ni mawili huyu rafiki ameoa hali ilianza siku hiyo hiyo alipoambiwa nguvu zako nimezifunga maana siku hiyo ndio ilikua mara ya mwisho kupata morning erection na kusimama kwa uume
 
Habar za usiku mnene ndugu zangu, nimelazimika kuandika uzi huu kama njia ya kuomba ushar juu ya rafiki yangu ambae yuko katika sintofaham kali sanaaaaa.

Alitumiwa ujumbe mfupi na mtu aliejiita mtaalam wa nyota na anatoa ushaur wa kuangalia nyota yako bureeeeee bila malipo kikubwa uumpe majina yako matatu tu .bas swahiba akamtajia ile kumtajia jamaa akasema nimezifunga nguvu zako za kiume mpaka utakaponipa elfu 40 ndio naziachia, jamaa akajua utani tu tapel huyooo akampuuza sasa kwenda kwa wife mashine hainyanyuki nahaijawai kutokea, akajua mawazo na uchovu tu hee week inakatika bila bila tunaenda week ya pili hiii .


Jamaa anamhambisha tu rafiki yangu mara tuma elfu 15 ya mafuta ya majin ili wasaidie kuzirudisha nguvu mara tuma elfu 20 ya uban mashtaka mara tuna elfu tano ta mani mani jamaa amekua kama ngombe wa maziwa anakamuliwa tu naomben mumshau nitafikisha
Kwa sisi ambao ni magwiji tunaoijuwa shirki nje ndani, ili uweze kumroga mtu au kujirogea mwenyewe mambo yako yanyooke (kama unaamini kwa babu) basi majina yanayotumika ni jina lako na jina la mama yako mzazi.

Kwenye biashara ya ushirikina jina la baba halina kazi.

Kwa hoja hiyo tu nalazimika kusema wewe hii hadithi yako haina ukweli.

Kila siku mnashauliwa muache kupiga punyeto hamsikii sasa effect zake za kuwa mahanisi zikiangaza kujitokeza ndio mnasingizia kurogwa.

Mganga tapeli akiwa na shida ya kutapeli atamtapeli mwanamke na siyo mwanaume, wanawake ndio wateja wakubwa wa waganga na ndio wenye matatizo mengi na ndio mtaji hata wa mitume na manabii wa makanisa ya leo.
 
Kwa kutambua hilo kwenyw simu hawawek majina matatu ni nadra kukuta kuna majina matatu ni mawili huyu rafiki ameoa hali ilianza siku hiyo hiyo alipoambiwa nguvu zako nimezifunga maana siku hiyo ndio ilikua mara ya mwisho kupata morning erection na kusimama kwa uume
Huna ulijuwalo, ngoja nikufundishe uchawi, kwenye kuroga linatumika jina lako na la mama yako tu.
 
Mkuuu....
Yaani ulicho kiandika kinaashiria kwamba niwewe ndie mhusika kabisa.
Na nitakueleza sababu kadhaa:-
Kosa la kwanza ni pale ulipo andika kwamba tunaenda wiki ya pili hii bilabila.
Kosa la pili ni pale ulipo andika uzi huu usiku mkubwa ikimaanisha jambo hili linakukosesha usingizi.
Kosa la tatu ni hili neno ulilo andika kwamba naombeni tumshauri nitafikisha..😂
Kwamba ndo points za msingi ulizoona kwenye uandishi wake wote? Kama huna lakushauli ungenyamaza tu, sio vibaya pia, hata kama muhusika ni yeye wew shida yako Nini?
 
Back
Top Bottom