Nawafikishia huu ujumbe wapenda Denda ....kumbe hatuko salama [emoji54][emoji54][emoji54]. ..shukranimdogo wangu denda lishakuwa NOMA,mouth,throat cancer etc tena kuna utafiti mwingine ulifanyika bongo under Muhimbili and John Hopkins university
U wifi ulisha RIP amebaki kuwa shost you wa JF
[/QUOTE
kumwambia demu mkapime siku ya kwanza tu is not practical
mwambie bro. wako siku nyingine ampige demu doromee ili ampime wakati kadozi
ushauri mzuri ingawa kuna uwezekano mkubwa matokeo yakawa negative, kwa kuwa hao wameishaishi Zaidi ya miezi hiyoMwambie kaka yako asubirie after 3 months apime tena alafu nitamtafuta nina shida nae[emoji6]
Yaani bado mnapima ngoma ya kusubiri miezi 3.piga PCR ndo yenyeweushauri mzuri ingawa kuna uwezekano mkubwa matokeo yakawa negative, kwa kuwa hao wameishaishi Zaidi ya miezi hiyo
Da namtaka sana wa hivi si unakua unakula na condom tu mixer nalainisha na KYMkuu waathirika ni hawa hawa tunaoongea nao kila siku.
Hiyo ni Malaria auntie inaambukizwa na mbu! Vipi ukimwi eti unaambukizwa vipi?!Eti nasikia malaria inaua mtanzania mmoja kila baada ya dkk 5.
akipiga rafu akapasua?!!!!!!!!!!Da namtaka sana wa hivi si unakua unakula na condom tu mixer nalainisha na KY
Ohooo... Sidanganyi kabisaaa jamanii le superstar! Ukimwi upo na unaua!Acha kumdanganya shangazi yako.
Mkuu ukishajua kuna moto rafu ya kazi gani alafu unaweza ku apply KY hata upige rafu vp mchubuko hautokeiakipiga rafu akapasua?!!!!!!!!!!
Bonge la scriptKaka yangu hajaoa ingawa alikuwa kwenye mahusiano ya muda mrefu yaliyompatia watoto wawili wakike. Yeye na girls mother waliachana dada yule alipata mtu na kufunga nae ndoa ya kanisani. Imefika wakati kaka alianza kutafuta.
Humu JF kaka alimpata mdada mmoja. Very independent woman, Ana career, nyumba na maisha yake kwa kweli. Hajawahi kuolewa na kwake mabinti wa kaka haikua shida.
Wameanza dating, kwa miezi sita, kumbe dada ni muathirika na yuko kwenye dawa pendwa. Wakiwa pamoja alimlia timing kaka akiwa msalani mdada anabugia vidonge.
Kaka alishtukia hilo, sikumoja wakiwa Bagamoyo weekend, kaka alijifanya anakwenda msalani, alijiegesha kwenye mlango wa choo, ile dada anafungua handbag na kuchukua dawa jamaa amejaa.
Mahusiano yaliishia hapo. Kaka alijicheck yuko poa. Alimshukuru Mungu maisha yakaendelea.
PCR can detect HIV from 48 hrs to 72hrsYaani bado mnapima ngoma ya kusubiri miezi 3.piga PCR ndo yenyewe
Ukae miezi 3 pressure juu,why not test through PCR kuanzia masaa 48 kitu kinaonekanaushauri mzuri ingawa kuna uwezekano mkubwa matokeo yakawa negative, kwa kuwa hao wameishaishi Zaidi ya miezi hiyo
Yap.Kichwa cha habari hakiendani na habari yenyewe! Ukisema "YALIYOMSIBU' Unamaanisha majanga. Sasa hakupatwa na janga lolote kwasababu hakuhathirika.Ungesema labda. "kaka yangu ana bahati"
Tatizo ni pombe nyama choma na pilipili unasahau responsibilitiesKaka yako nae hajaukwaa kweli??
Au walikua hawa do?? mie sijaelewa hii story dada Sky???
kama walikua hawaja do,then kaka yako ni mfano wa kuigwa 😉😉, wanaume wa JF wajifunze sio mnakutana na mdada Vuuuup Kesho yake mna….??