Yaliyomsibu kaka yangu


Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
33,447
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
33,447 2,000
Kaka yangu hajaoa ingawa alikuwa kwenye mahusiano ya muda mrefu yaliyompatia watoto wawili wakike. Yeye na girls mother waliachana dada yule alipata mtu na kufunga nae ndoa ya kanisani. Imefika wakati kaka alianza kutafuta.

Humu JF kaka alimpata mdada mmoja. Very independent woman, Ana career, nyumba na maisha yake kwa kweli. Hajawahi kuolewa na kwake mabinti wa kaka haikua shida.

Wameanza dating, kwa miezi sita, kumbe dada ni muathirika na yuko kwenye dawa pendwa. Wakiwa pamoja alimlia timing kaka akiwa msalani mdada anabugia vidonge.

Kaka alishtukia hilo, sikumoja wakiwa Bagamoyo weekend, kaka alijifanya anakwenda msalani, alijiegesha kwenye mlango wa choo, ile dada anafungua handbag na kuchukua dawa jamaa amejaa.

Mahusiano yaliishia hapo. Kaka alijicheck yuko poa. Alimshukuru Mungu maisha yakaendelea.
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
3,709
Points
2,000
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
3,709 2,000
Kwani huyu walishindwa nini kupima? Hadi wafahamiane na wabanduane walishindwa nini kupimana?
Kama sio mpimaji basi ajiandae tu hata hao wa kazini watamkamata tu.

Hapa tatizo sio wa mtandaoni bali ni huyo kaka yako, seems hana mazoea ya kupima kabla ya kuingia kwenye mahusiano mapya. Hivyo hilo liwe funzo. Lakini pia akumbuke anayetumia dawa vipimo vitaonyesha -ve
Fact ubarikiwe mpendwa
 
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2018
Messages
1,127
Points
2,000
N

Nunc dimittis

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2018
1,127 2,000
Wengi wanaosema hivyo. ...wanakuwaga na Ujasiri ndani wa ajabu. ...yakikukuta utajishangaa.
mdogo wangu denda lishakuwa NOMA,mouth,throat cancer etc tena kuna utafiti mwingine ulifanyika bongo under Muhimbili and John Hopkins university
 

Forum statistics

Threads 1,284,193
Members 493,978
Posts 30,816,726
Top