Emma.
JF-Expert Member
- Jun 25, 2012
- 19,932
- 5,570
Mtajua wenyewe lakini Lowasa ni namba nyingine
Anawanyima usingizi kwani yeye ni mbu?
Anawanyima usingizi kwani yeye ni mbu?
Wewe yako hata kwa vifaranga wako hayana impact yoyoteeeeeeh ngoja tuwasikilize hii ncho huru ila mawazo ya lowassa hayana impact kw a taifa
Ila umesahai na wengi humo watafauluMatokeo ya mwisho ya vyuo vyote vikuu bado.Hao wanafanya mahafali ya kitu gani maskini.Wengine humo wata disco,wengine watarudia mwaka.Wanafanya mahafali hewa!!!!!! Na LOWASA atawakabidhi vyeti hewa vinavyoonyesha wamemaliza wakati bado hawajamaliza vyuo.
Halafu umenichekesha ulipoandika kuwa RED brigade WAPO KUIMARISHA ULINZI.Umenikumbusha hao walinzi na miwani yao ya kuchomea magrill ya chuma
![]()
Taifa hili nani alikwambia kuwa ni mali ya CCM? Taifa hili ni letu sote hata wale ambao hatuna vyama, hivyo negative impact unayoiona katika maneno ya EL wengine tunaiona ni positive impact!bhas hayana positive impact .m.yana negative impact kwa taifa hili ....kwa kuwa hana jipya kwanza anaongea dakika tano kachoka
tatizo lako umelipwa usifiee tuuTunajua jina tu lowasa mnaharisha
Mamilioni ya watanzania ukiwemo na weweHAO WATANZANIA WENGI KINA NANI???????MNAPENDA KUJILIWAZA KWELI
Wezi ni wale wa ESCROW ESCROW ESCROW ESCROW ESCROWlowAssa ....mwizi tuuu
dakika tano unapata nin hata mtoto anaweza kupngeaTaifa hili nani alikwambia kuwa ni mali ya CCM? Taifa hili ni letu sote hata wale ambao hatuna vyama, hivyo negative impact unayoiona katika maneno ya EL wengine tunaiona ni positive impact!
hata dowans akina lowasa na wenzakeWezi ni wale wa ESCROW ESCROW ESCROW ESCROW ESCROW
Mbavu zangu mieee!!!!Na bado mwisho mtaanza kumualika kwenye birthday party za watoto wa daycare
Ni mahafali au tafrija ya vijana wa chadema wanaomaliza vyuo? Kuna mkuu wa chuo chochote hapo?
Mkuu hakuna anaye ijua KESHOWatapewa ajira serikalini kweli kama wanajitanabaishe wako mrengo gani live?!
Wewe ni na longosio waziri mkuu mstaafu, sema fisadi lowasa
Wako mapangoniHamjazingirwa kweli maana wazee wa intelijensia kama kawaida yao mikusanyiko ya watu hawa hutafsiriwa kama uchochezi.
mahakama si akahukumuwe ili ithibitike kuwa ni kweli ni mwizi ..Mbona unakuwa kama mwendawazimu sasa, wewe unasema mwizi na hapo hapo unasema hapelekwa mahakamani, sasa hapo mwizi ni yupi?
dakika tano nan ataumiaWakuu tupieni pc kinacho endelea micvm izid kuumia