wasumu
JF-Expert Member
- Oct 28, 2015
- 2,458
- 2,276
mizuka si ndo lowassaJe mizuka ndio mizuri
na wengineo wafuasi
mlionunuliwa na lowassa
mizuka si ndo lowassaJe mizuka ndio mizuri
Kwani mizuka ndio inaleta usingiziAnawanyima usingizi kwani yeye ni mbu?
ulishaona wapi mizuka bila pushupmizuka si ndo lowassa
na wengineo wafuasi
mlionunuliwa na lowassa
Mtajinyonga mwaka huusiasa za chadema ni majitaka
Hivi El na Mheshiwa Rais nani anajua zaidi lugha ya malkia.
Aliyejiuzuru[emoji777]Waziri Mkuu Mstaafu, acha kupotosha.!
Sema
Ni Waziri Mkuu aliejiuzuru kwa kashifa ya Richmond .
Bora atupe toyo kuliko kuminya demokrasiaMimi ni CHADEMA ASILI. Tundu Lissu ni msomi aliyebobea na angeweza kuwapa mashauri mazuri zaidi ya maisha. Huyo mfugaji atawapa pesa za kununua TOYO mvunjike miguu.
eeeeeh ngoja tuwasikilize hii ncho huru ila mawazo ya lowassa hayana impact kw a taifaU
ulishaona wapi mizuka bila pushup
Ndio mnavyowewesekaga hivyoDaah kutoka kuingia Ikulu mpaka kuingia Karimjee kugawa vyeti kwa wahitimu..?
Leo tutajua kama alisomea sanaa na atakuwa nje ya mada baada ya kuzungumza kuhusu elimu ataleta siasa.
Umeona gwaride ndio muhimu sana watz sijui nani aliturogaAtakagua gwaride??
eeeeh kwa chadema ya sasa ....bora ya slaa ya xaxa ni hewa ...chama hewa tuuuuuMtajinyonga mwaka huu
Mkisikia jina la lowasa mnakosa raha na naamini woote mpo mnasikilizia nini ataongea na kazi leo maofisini hazifanyikiWamemshusha mzee wa watu hadi basi kuna siku tutasikia ni mgeni rasmi kwenye mahafali ya watoto wa nursery school
HAO WATANZANIA WENGI KINA NANI???????MNAPENDA KUJILIWAZA KWELINi siku ya pekee iliyokuwa inasubiriwa na watanzania walio wengi ambapo Mh Edward Lowasa ataongea na watanzania kwenye sherehe maalumu kutoa vyeti kwa wanafunzi wa vyuo mbalimbali ambao ni wanachama wa CHADEMA mnakaribishwa ukumbi wa Karimjee asante sana kamanda Molemo kwa kutuwekea update live
Tulia dawa ikuingie wewe wakijani aka michichaeeeeeh ngoja tuwasikilize hii ncho huru ila mawazo ya lowassa hayana impact kw a taifa
Slaaa yupi yule dr mihogo mwana ccm au yupi?eeeeh kwa chadema ya sasa ....bora ya slaa ya xaxa ni hewa ...chama hewa tuuuuu
LA KUFA HALISIKII DAWA CDM MMEFIKIA HUKOWanaJF
Ni asubuhi tulivu ya Jumamosi.Jiji la Dar es Salaam lina pilikapilika kama kawaida huku kukiwa na hali nzuri kabisa ya hewa huku jua likiwa linawaka katika kona zote za jiji.
Katika ukumbi huu wa Karimjee tayari kumepambwa kwa mapambo ya rangi nyekundu,bluu,nyeusi na nyekundu kuashiria tukio kuu la Chama cha Chadema.
Ni katika ukumbi huu yatafanyika mahafali ya vijana wanavyuo wa Chadema wanaohitimu katika vyuo kadhaa DSM
Mgeni rasmi katika tukio hili ni Waziri mkuu mstaafu Edward Lowassa.Tayari ukumbi umefurika idadi kubwa ya waandishi wa habari huku kukiwa na ulinzi imara wa Red Brigades.
Tuko hapa ukumbini kuwaletea kila kitakachojiri...Karibuni sana..
hahaaaaaaaa ...Tulia dawa ikuingie wewe wakijani aka michicha
yaaan haumjui hahaaaaaaa ....we msigwa...unajifanya haumjui leo .....Slaaa yupi yule dr mihogo mwana ccm au yupi?