Yaliyojiri katika mahafali ya CHASO mbele ya Edward Lowassa - Karimjee Hall, Dar

Yaliyojiri katika mahafali ya CHASO mbele ya Edward Lowassa - Karimjee Hall, Dar

Mimi binafsi sioni maono yoyote ya kiuongozi kutoka kwa Lowasa zaidi ya kubebwa na mihemko na hasira za watu waliochoshwa na utawala huu dhalimu wa CCM.......na nadhani baadhi ya wanachadema wenye kutumia akili zao wanalielewa hilo......

NB;
Kwenye ulimwengu wa vipofu hata chongo anaonekana mfalme........
Ueleweki umefundishwa kulalamika zaidi kuliko kushulikia tatizo tupe mwelekeo kama sio lowassa ni nani? Au ndio chuki binafsi
 
Mwenyezi Mungu tunaomba mjalie Rais wa mioyo yetu afike salama eneo la tukio na kusema neno kwa nguvu zako Baba
 
CHASO ndo nini?mleta maada haujadescribe maana ya chaso kwenye thread yako
 
Mahafali yanafanyika kwenye vyuo husika au kwenye vyama vya siasa?
Labda iitwe sherehe ya kuwapongeza wahitimu italeta maana kidogo.
Lowassa ni Chancellor wa Chuo kipi?
 
Mahafali yanafanyika kwenye vyuo husika au kwenye vyama vya siasa?
Labda iitwe sherehe ya kuwapongeza wahitimu italeta maana kidogo.
Lowassa ni Chancellor wa Chuo kipi?
CHASO ni nini kwani?
 
Uzi kama huu hunoga zaidi ukiongezwa nyama na vijipicha picha .
 
Back
Top Bottom