Yaliyojiri katika mahafali ya CHASO mbele ya Edward Lowassa - Karimjee Hall, Dar

Yaliyojiri katika mahafali ya CHASO mbele ya Edward Lowassa - Karimjee Hall, Dar

Huyo huyo mfugaji ndiye aliyeiua CCM maeneo mengi, na ndiye aliyeshinda kura za wananchi, tume wakafanya yao.

Nchi hii ilitakiwa kuongozwa na viongozi wenye maono, siyo kiongozi aliyepatikana kwa ajali ya siasa

Mkuu mungi shikilia hapo hapo,mwiba umezama penyewe,huyu lumumba harudii
 
Ni katika ukumbi huu yatafanyika mahafali ya vijana wanavyuo wa Chadema wanaohitimu katika vyuo kadhaa DSM

Matokeo ya mwisho ya vyuo vyote vikuu bado.Hao wanafanya mahafali ya kitu gani maskini.Wengine humo wata disco,wengine watarudia mwaka.Wanafanya mahafali hewa!!!!!! Na LOWASA atawakabidhi vyeti hewa vinavyoonyesha wamemaliza wakati bado hawajamaliza vyuo.

Halafu umenichekesha ulipoandika kuwa RED brigade WAPO KUIMARISHA ULINZI.Umenikumbusha hao walinzi na miwani yao ya kuchomea magrill ya chuma.
 
Huyo huyo mfugaji ndiye aliyeiua CCM maeneo mengi, na ndiye aliyeshinda kura za wananchi, tume wakafanya yao.

Nchi hii ilitakiwa kuongozwa na viongozi wenye maono, siyo kiongozi aliyepatikana kwa ajali ya siasa
Kuwa wa kwanza darasani sio kuwa Wa kwanza kufanikiwa kimaisha.
 
Sasa inakuhusu nini? kachukue buku 7 lumumba
 
Na bado mwisho mtaanza kumualika kwenye birthday party za watoto wa daycare

Hao hao wa daycare maccm mnawadharau, lakini tambua wana haki ya kusikilizwa na kupewa elimu, either kupitia birthday ama vyovyote vile.
 
Kuwa wa kwanza darasani sio kuwa Wa kwanza kufanikiwa kimaisha.
Kweli mnaishi kama popo...... kumbe maccm siasa ni ajira, na siyo uwakilishi. Ndiyo maana wanatumia nguvu kubwa ya pesa na dola kuvuruga ili tu washinde. No wonder kwanini hawataki bunge live.
 
Hao hao wa daycare maccm mnawadharau, lakini tambua wana haki ya kusikilizwa na kupewa elimu, either kupitia birthday ama vyovyote vile.
Kumbuka CCM ina Chipukizi...hoja yangu ni kuishiwa kisiasa kwa EL jambo ambalo hata wewe unalikubali moyoni ila unaona aibu kulitamka...
 
Tundu ni mbunge wa CHADEMA amewashinda CCM kwa kura nyingi sana .Hata nyie CCM mnakubali msomi aliyebobea .akili za Tundu Lissu ni sawa wabunge wenu 10
Tundu Lissu ni msomi aliyebobea na angeweza kuwapa mashauri mazuri zaidi ya maisha. Huyo mfugaji atawapa pesa za kununua TOYO mvunjike miguu.
 
Back
Top Bottom