Yaliyojiri Harambee ya CHADEMA live ITV - Oktoba 31, 2014

Yaliyojiri Harambee ya CHADEMA live ITV - Oktoba 31, 2014

Hahaaaaaa,,,Ngaliba Dume umenichekesha sana,,,,,,,,Mpaka UMEMTJA nilikuwa simjui kwa kuwa umekuwa Bango kumtangaza ngoja nimfuatilie huyo Wasira.
 
Wanasema Mkuki kwa Kitimoto kwa binadamu acha kabisa.Na kunya anye kuku akunya bata kaharisha.Kweli za kuambiwa changanya na zako.

CCM wakichangisha wanachama wake ni halali,vyama vya upinzani siyo haki.

Haya tunakoelekea tutafika.
huyu jamaa keshatoka lupango?
atubu dhambi ya kuitumikia sisim maana amepat lana mikosi inamwandama:help::help:
 
Hahaaaaaa,,,Ngaliba Dume umenichekesha sana,,,,,,,,Mpaka UMEMTJA nilikuwa simjui kwa kuwa umekuwa Bango kumtangaza ngoja nimfuatilie huyo Wasira.

Huna lolote wewe kibaraka tu..unaishi kwa kuwasifia wanaume wenzako,Naona unafanyiwa mengi ndio maana unawasifia hadharani.
 
kwaajili ya shughuli za cdm lakini pia ukawa kwa sababu cdm ni ukawa ondoa hofu kamanda
 
ccm-chid.jpg
na mimi pia. vipi ifweero, MSALANI aka choo cha shimo, Lizaboni, Simiyu Yetu, gsu mshachangia? au mmeenda kubwia unga na jamaa?
 
Last edited by a moderator:
Mimi ni CCM ila nimerusha buku huko, na nimejihakikishia kurusha buku kila siku Mungu anaponibariki katika mizunguko yangu. Sishabikii Vyama bali nashabikia watu wenye nia ya dhati kuondoa ubaguzi wa kipato uliopo nchini kwa sasa..
:hail:
 
Last edited by a moderator:
Mbowe tatizo lake ni elimu ndogo na ulevi wa kupindukia.

mkuu naelewa kutoka moyoni mwako waipenda sana chadema, ila kutokana na kupumulia visenti vya lumumba huna jinsi zaidi ya kutimiza majukum ya mabwana zenu.
 
Mbwa wa CCM wanabweka, simba CHADEMA wananguruma, Tembo wa UKAWA wanakanyaga ardhi. Presha inapanda, presure inashuka. Ni Sheeeeeeeeeeeeeeeeeeda. Hakuna kulala.................
 
Mimi na weye nani msukule? Mwalimu aliona madudu ya Maintarahamwe tangu 1995 lakini weye miaka 20 baadaye bado tu unakimbiza mwenge na kuimba CCM ni nambari one!!! Jitambue ili uachane na fikra potofu za kuwasaliti Watanzania wenzio.

Ukishakuwa msukule huwezi kuona upungufu wa bwana
 
Gharama inayotumika kurusha matangazo ya chadema itv na vyombo vingine vya habari kwa saa moja ni sawa na kununa madawa ktk hospitali za rufaa na wilaya kote nchini. Ni sawa na kujenga shule 20 za sekondari kusomesha yatima na maskini nchini,


je chadema haina uchungu kwa watz wanaokosa elimu kwa kukosa shule? Wanaokufa kwa kukosa madawa? Kweli hii ni timu madaraka

Acha kujitoa ufahamu,chadema haina serikali.ccm unaowapigia debe humu wameruhusu bil400 zikapigwa na wajanja juzi tu hapa,bil133 zilipigiwa epa ungekuwa na uchungu wa kweli ungewaambia hayo maneno ccm.Tumia akili hata mara moja moja tu
 
CCM nao waanzishe hii system harafu watenge pesa za kifisadi wawe wanazirusha wenyewe na kufanya public display,,tehe tehe
 
sisi tutachangia chama chetu wakati magamba wakitarajia kupiga hela za umma wafanyie kampeni. safari hii mtakula nheke za m@k@li0n! mwenu...magamba walizoea kula bila kunawa lkn this time around wahisani wamewakalia kooni mpaka waseme bilion 200 za ESCROW zilipo. si magamba mmemwaga mboga? ngoja wafadhili nao wamwage ugali mkose wote. shame on you gambaz!
 
Back
Top Bottom