Yajue masharti ya kufuga njiwa: Hawapendi Umbea na Ulevi !!!

troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
9,244
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
9,244 2,000
Hivi kuna viumbe vina masharti mengi ya kuvitunza ili visiondoke kama wanaume wa bongo? Yaani wanaume wa bongo ni zaidi ya njiwa kwa kweli.



Nakusalimia tu...... Mambo?
 
Miguu ya kuku

Miguu ya kuku

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2019
Messages
524
Points
1,000
Miguu ya kuku

Miguu ya kuku

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2019
524 1,000
Njiwa ni kama pambo tu madam wanafurahisha kuwatizama.
Pia hata kuchija siku nilikuwa nikiamua nawaambia waandae mafuta tu nachinja 10+ wanawakaanga ni watamu sana.
Kuliko hata kuku huyu anataka mipaja ya kuku wa kienyeji
 
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
2,727
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
2,727 2,000
Nimepata kusikia njiwa pia hutumiwa katika kusafirisha bidhaa haramu, anabebeshwa na anaruka nazo "to a desired destination." Achilia mbali huku kwetu ambapo watu hufuga njiwa kwa ajili ya mambo ya kiimani/kishirikina.

Utasikia anatakiwa njiwa mweusi au mweupe au wa bluu nk, kwa ajili ya mambo ya kishirikina na hapo ndipo wafuga njiwa hupata kipato kikubwa kuliko wafuga kuku🤣🤣
 
Miguu ya kuku

Miguu ya kuku

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2019
Messages
524
Points
1,000
Miguu ya kuku

Miguu ya kuku

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2019
524 1,000
Hivi kuna viumbe vina masharti mengi ya kuvitunza ili visiondoke kama wanaume wa bongo? Yaani wanaume wa bongo ni zaidi ya njiwa kwa kweli.
Hapo upo vice versa nyie ndo njiwa kbsa
 
Miguu ya kuku

Miguu ya kuku

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2019
Messages
524
Points
1,000
Miguu ya kuku

Miguu ya kuku

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2019
524 1,000
Nimepata kusikia njiwa pia hutumiwa katika kusafirisha bidhaa haramu, anabebeshwa na anaruka nazo "to a desired destination." Achilia mbali huku kwetu ambapo watu hufuga njiwa kwa ajili ya mambo ya kiimani/kishirikina.

Utasikia anatakiwa njiwa mweusi au mweupe au wa bluu nk, kwa ajili ya mambo ya kishirikina na hapo ndipo wafuga njiwa hupata kipato kikubwa kuliko wafuga kuku
Yah mweupe anauzwa had 30k
 
Security Code

Security Code

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
145
Points
250
Security Code

Security Code

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
145 250
Sasa hawa ni watu, ndege, mizimu au mashetani? Tabu yote ya nini kuchukua tahadhari kama rubani wa bombadier kisa ndege? Waifu au jirani akizingua nivunge tu kisa njiwa? Yani nafundishwa adabu na njiwa?
 
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
5,897
Points
2,000
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
5,897 2,000
dunh noma sana kwa hiyo njiwa wanadeka kuliko wanawake wajawazito
*nasikia hata ukinyoa kiduku wanaondoka, ukivaa jezi ya arsenal ndo wanabeba na kibanda kabisa
Hahahahaa wajinga kweli
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,941
Points
2,000
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,941 2,000
Yaani kwa kifupi hawapendi kudukuliwa wanaha mtandao kama inavyo wakuta kampuni furani hapo bongo kwa kuuza siri za wareja
 
Miguu ya kuku

Miguu ya kuku

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2019
Messages
524
Points
1,000
Miguu ya kuku

Miguu ya kuku

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2019
524 1,000
aiseee unafundiahwa ustaarabu
Sasa hawa ni watu, ndege, mizimu au mashetani? Tabu yote ya nini kuchukua tahadhari kama rubani wa bombadier kisa ndege? Waifu au jirani akizingua nivunge tu kisa njiwa? Yani nafundishwa adabu na njiwa?
 

Forum statistics

Threads 1,326,965
Members 509,644
Posts 32,241,921
Top