Yajue masharti ya kufuga njiwa: Hawapendi Umbea na Ulevi !!!

Miguu ya kuku

Miguu ya kuku

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2019
Messages
524
Points
1,000
Miguu ya kuku

Miguu ya kuku

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2019
524 1,000
Mkuu unataka uniambie unaweza mfuga njiwa akiwa mmoja peke yake


Halafu jirani yako ana njiwa wengin.

Unataka kusema njiwa mmoja huyo ataendelea kukaa kwako?

Mara tatu walinikimbia.
5,6,7 na 12 tu ndio ya kweli

Mengine yote uwongo mmemezeshwa. Nilishafuga. Hata sasa nikitulia nitafuga tena. Hizo ni ngonjera za vijiweni.
 
mangonifera indica

mangonifera indica

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2017
Messages
416
Points
1,000
mangonifera indica

mangonifera indica

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2017
416 1,000
Kuna njiwa wanakujaga nyumbani, naonaga wanalishana kwa mdomo ukiwa na stress za mapenzi waweza kutamani kuwa njiwa
 
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
3,207
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
3,207 2,000
Mara tatu walinikimbia

Babu yangu aliniambia kwamba njiwa ni kama mwanamke kiruka njia (samahani kama nitaudhi watu), na kuku ni sawa na mkeo, katika shida na raha mkeo utakuwanaye tu kama kuku lakini kiruka njia ataruka kama njiwa wakati wa shida.

Sasa ili ukae na njiwa ni lazima uhakikishe msosi upo wa kutosha, hilo ni jambo la muhimu sana mengineyo ni decoration (mapanbo) tu.🤣🤣
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
9,758
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
9,758 2,000
Mkuu unataka uniambie unaweza mfuga njiwa akiwa mmoja peke yake


Halafu jirani yako ana njiwa wengin.

Unataka kusema njiwa mmoja huyo ataendelea kukaa kwako?

Mara tatu walinikimbia.
Kumfuga mmoja ni ngumu utakuwa unamtesa tu.
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
9,758
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
9,758 2,000
Njiwa ni kama pambo tu madam wanafurahisha kuwatizama.
Pia hata kuchija siku nilikuwa nikiamua nawaambia waandae mafuta tu nachinja 10+ wanawakaanga ni watamu sana.
Zinakusaidia nn njiwa kufuga mkuu??.au mie siko sawa...!ndo nyie mnaofuga mende ati wana soko..mbona kuna mambo mengi ya kifanya jaman
 
Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
7,622
Points
2,000
Karma

Karma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
7,622 2,000
Hivi kuna viumbe vina masharti mengi ya kuvitunza ili visiondoke kama wanaume wa bongo? Yaani wanaume wa bongo ni zaidi ya njiwa kwa kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,336,455
Members 512,610
Posts 32,539,607
Top