Yajue masharti ya kufuga njiwa: Hawapendi Umbea na Ulevi !!!

Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
4,925
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
4,925 2,000
Sasa unawashangaa njiwa wakati hata wanaume wa kibongo mna masharti mengi zaidi ya hayo ili msiondoke?
Sasa hawa ni watu, ndege, mizimu au mashetani? Tabu yote ya nini kuchukua tahadhari kama rubani wa bombadier kisa ndege? Waifu au jirani akizingua nivunge tu kisa njiwa? Yani nafundishwa adabu na njiwa?
 
Bill9

Bill9

Member
Joined
Jul 21, 2019
Messages
40
Points
150
Bill9

Bill9

Member
Joined Jul 21, 2019
40 150
Njiwa kweli wana mambo ya kise* sasa utaanzaje kuwajulisha msiba au sherehe utawaandikia bango ama
 
Bill9

Bill9

Member
Joined
Jul 21, 2019
Messages
40
Points
150
Bill9

Bill9

Member
Joined Jul 21, 2019
40 150
Hawa njiwa wakitoroka huko walipohamia unaenda kumwaga pilipil kwenye maji yao ya kunywa spendag ujinga
 
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
3,829
Points
2,000
Chumchang Changchum

Chumchang Changchum

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
3,829 2,000
Inasemekana hawapendi umbea lakini ukimpa mimba au kuchepuka na beki 3 umjulisha kiishara mke wako na kusepa wakikuachia timbwili peke yako...
 

Forum statistics

Threads 1,324,720
Members 508,812
Posts 32,170,810
Top