Yahaya unaishi wapii, umeniachia mawazo.................

Yahaya unaishi wapii, umeniachia mawazo.................

Yote haya kasababisha Yahaya bora hata nisingekuzoea ona sasa watu wananielewa vibaya he is just a friend jamani nothing more my hubby covers everthing only hobby ndo Yahaya. Yaani bora hata huyo Yahaya asijitokeze maana akitokea itabidi nimwambie aje ajieleze hapa kuwa we are just friends and nothing more.

hakuna siku mlevi huwa anakirir kuwa amelewa muulize watu8 tukitokaga kupiga moja mbili tatu nne zetu huwa tunasemaje!
 
Last edited by a moderator:
Habari zenu tena wooteee mnaosoma uzi huu,

Ilikuwa ijumaa hii iliyoisha, Yahaya kama kawaida alikuja mida ya lunch tukapata chakula cha mchana pale city retaurant kisha nikarudi endelea na kazi. Yhaya huyu amekuwa mkarimu mnoo na mcheshi na amekuwa akinijulia hali kila leo tangu asubuhi hata saa ya kulala. Yahaya amekuwa akinipeleka fukwe za bahari kupunga upepo pale agakhana na tunakula wote madafu kisha ananirudisha nyumbani pasi giza kuingia.
Sasa jumamosi hii Yahaya sikumuona wala jumapili hii kwani pia tangu nifahamia na Yahaya amekuwa akifika hata kanisani ninakosali na huwa tunasabahiana baada ya ibada kisha kila mtu na njia yake, ila jumapili hii Yahaya hakuwepo kanisani nikasubiri na ibada ya pili labda atatokea hadi mwisho wa ibada sikumpata. Yahaya hapatikani kwenye simu ya kiganjani wala mtandaoni, kote naambiwa message not delivered.
Sasa nawaza Yahaya atakuja kesho ofisini, sijui atanipigia kunieleza lipi lilimpata, najiuliza hivi maana muda wote nimefahamiana na Yahaya sijui anaishi wapi wala anafanya shuhuli gani, marafiki zake siwajui wala sijui nitampataje ..............
Yahaya kanizoesha vibaya na sasa napata tabu, Yahaya unaishi wapi nije nikusabahi labda umegonjweka walau nikuletee panadol. Yahaya huyu nilikutana nae kwenye foleni ya kuchukua road license ofisi za TRA samora miezi kadhaa nyuma mwaka huu. Natamani kesho niende TRA niulizie road license zote zenye jina la Yahaya cha kushangaza hata u bin wake siujui, yaani sijui anaitwa Yahaya nani msinicheke jamani nisaidieni kumtafuta Yahaya.
Nimekuja huku maana katika maongezi yetu wlau siku moja alinitajia kuwa ni memba wa JF ila hakunitajia ID yake hivyo sijui Yahaya anatumia ID gani JF .........................
Yahaya unaishi wapi??? ntakupataje mie Mkunde. looh!!!
Sitaki kujuta kukufahamu maana nina matumaini kuwa utanitafuta kesho, usiku mwema Yahaya.

Alikuwepo kwenye red miss tz.
 
ahahahhahhaa mahalat yana mambo mwe!

Hapa najiuliza tu siku huyo Yahaya ndio kamtokezea mchuchu by surprise...

Aiseee atarukiwa mtu na mfululizo wa makiss na makumbatio ya slow mosheni...

train-station-wallpapers-10.jpg
 
mlongo wangu snowhite na mtani watu8 munipe samare hapa kunaongelewa nini?
ni huyu huyu Mkunde Original tuliyekuwa tunampa maushauri au huyu ni namba 2?

Heheh...mtani, kijiwe ni kile kile ila stori na porojo ndio huwa zinabadilika...Mkunde yule ndio huyu huyu.

Eti Yahaya kapotea na sasa anatafutwa kwa udi na uvumba aje kuutuliza mtima wa bi dada kabla haujachomoka...

snowhite ukuje basi utoe na wewe samari...teh teh
 
Last edited by a moderator:
mlongo wangu snowhite na mtani watu8 munipe samare hapa kunaongelewa nini?
ni huyu huyu Mkunde Original tuliyekuwa tunampa maushauri au huyu ni namba 2?

dada kubwa bana!
kwani kuna kina mkunde wa ngapi?hao watakwa kopi hii ni ORIJINALE KABISAAAAA!
kakutana na yahay TRA yahaya kampa linch mbili tatu,yahaya kawa msweet mtamuuuuuuu,yahaya kasepa bila kuaga without even leaving a trace!!
numeral ya kiganjani haipatikani
yahaya kwenye tigopesa kaseviwa jina moja
yahaya hajulikani anaishi wapi
yahaya kawa yahaya
yahaya kawa yahaya!
lakini yote hii lawama wa besti yako TB ndo alimwambia mkunde atafute hobie sasa hobie ndo ishakuwa hobbie!
 
Heheh...mtani, kijiwe ni kile kile ila stori na porojo ndio huwa zinabadilika...Mkunde yule ndio huyu huyu.

Eti Yahaya kapotea na sasa anatafutwa kwa udi na uvumba aje kuutuliza mtima wa bi dada kabla haujachomoka...

snowhite ukuje basi utoe na wewe samari...teh teh

aahahhahahah mimi kwa samari ndo mwenywe!
muulize Kaizer
hata akikosa semester nzima kuingia darsani ahahahhha huwa ananiaminia kwenye swala zima la samare!
 
Last edited by a moderator:
Hapa najiuliza tu siku huyo Yahaya ndio kamtokezea mchuchu by surprise...

Aiseee atarukiwa mtu na mfululizo wa makiss na makumbatio ya slow mosheni...

train-station-wallpapers-10.jpg

sa na wewe si ungewekaga hii picha kwenye slow mosheni!nione maujuzi mimi!
 
Heheh...mtani, kijiwe ni kile kile ila stori na porojo ndio huwa zinabadilika...Mkunde yule ndio huyu huyu.

Eti Yahaya kapotea na sasa anatafutwa kwa udi na uvumba aje kuutuliza mtima wa bi dada kabla haujachomoka...

snowhite ukuje basi utoe na wewe samari...teh teh
kweli kijiwe ndo kile kile.......
sikuona ushauri wa kutafuta yahaya kwenye why did i get married......
au huo ulitolewa kwa pm?
 
dada kubwa bana!
kwani kuna kina mkunde wa ngapi?hao watakwa kopi hii ni ORIJINALE KABISAAAAA!
kakutana na yahay TRA yahaya kampa linch mbili tatu,yahaya kawa msweet mtamuuuuuuu,yahaya kasepa bila kuaga without even leaving a trace!!
numeral ya kiganjani haipatikani
yahaya kwenye tigopesa kaseviwa jina moja
yahaya hajulikani anaishi wapi
yahaya kawa yahaya
yahaya kawa yahaya!
lakini yote hii lawama wa besti yako TB ndo alimwambia mkunde atafute hobie sasa hobie ndo ishakuwa hobbie!
ha haaaa sitaki amini mimi......
kama huyo yahaya ni rafiki tu na kasepa kulikuwa na haja ya kuanzishiwa uzi?
au alipopatikana kulikuwa na uzi? labda nimemiss kitu hapo......
haya mambo haya jamani.......
hobi hizi hobi jamani........
 
ha haaaa sitaki amini mimi......
kama huyo yahaya ni rafiki tu na kasepa kulikuwa na haja ya kuanzishiwa uzi?
au alipopatikana kulikuwa na uzi? labda nimemiss kitu hapo......
haya mambo haya jamani.......
hobi hizi hobi jamani........
we nae
yahaya bana alikuwa just a frendo
ila walikuwa na visignal vyao wenyewe
wanabadilishana hobbie wenywe
wanakula lunches zao
wanaenda beach na nini
sms na whatsup za hapa na pale
af chigafula tu i hambai!kooooki ,ne ni manye leepi !
au akosiwi kuacha yenyee namba anayorichabo masiku aga!?
ngati ummanyii leepi mwenyee kadoda huyu?
 
Kweli nakubali mapenzi yamenichanganya akili aiseee hadi sasa Yahaya bwiiiii hajanipigia na wala simu yake haipatikani...
Hapana Yahaya is not for tunda, he is there for caring and cheering...............

Wewe Mkunde ni muke ya mtu?
Emotional cheating au emotional affair sio kitu kizuri kabisa
 
we nae
yahaya bana alikuwa just a frendo
ila walikuwa na visignal vyao wenyewe
wanabadilishana hobbie wenywe
wanakula lunches zao
wanaenda beach na nini
sms na whatsup za hapa na pale
af chigafula tu i hambai!kooooki ,ne ni manye leepi !
au akosiwi kuacha yenyee namba anayorichabo masiku aga!?
ngati ummanyii leepi mwenyee kadoda huyu?
lindila hoti.... nakona nishangala penyee pambwani hapa, lol!
msg za signal...... ndo zinasemaje hizo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom