Yahaya unaishi wapii, umeniachia mawazo.................

Yahaya unaishi wapii, umeniachia mawazo.................

Mkunde Original uniambie hii stori umetunga, laa hasha tutagombana. Mume wako yuko wapi, au ndo ushamkimbia? Au Yahaya ni rafiki tu? Lakini huyu rafiki ambaye unamuwaza hiviii....

Ndugu yangu hata sijatunga hii stori i kweli, utunzi nitauwezea wapi, niko desperate namsubiria Yahaya, ikitokea akaja lunch na kuni surprise ntafurahijeee na hapo ntamwambia walau aniambie wapi anaishi na kufanyia kazi anioneshe kabisa siku ingine nisipate shida hivi.................
Usigombane na mie sikudanganyi huu ni ukweli, Hubby yupo na nafasi yake haiwezi kuchukuliwa na Yahaya sijamkimbia bado niko kwangu ila hii ni moja ya hobby ambayo inanifanya nikiwa home nakuwa stress free ila Yahaya is just a friend he is nothing more but he is sweet and generous. Mazoea yanatabu ndo maana namuwaza hivi alinizoesha vibaya sana ni hivyo tuu
 
umeingizwa choo cha kike,tayari ameshakoholea kasepa mdogo mdogo LOL
 
Yahaya anatumia absence method ili kuongeza thamani yake kwako. very smart Yahaya..... Na akirejea lazima apewe tunda kwa jinsi ulivyommiss.....

Haaa kumbe anafanya hivi ili nim misss na nimuone lulu kama ni hivyoo nitamgwaya na kumkasirikia, tunda siwezi mpa hilo ni la hubby tuu yeye Yahaya is for cheering and caring only
 
Distance makes the heart fonder.
Ila kwenye foleni ya tra? Huyo ni kishoka aisee

Hahahaaaaaa sikuwahi kufikiria hivyo kwa kweli, anyaway hata akiwa kishoka but he is of his own type what I care is he is sweet, tender and caring. Nani kamuina Yahaya jamani? namtafuta walau nisikie sauti yake tena
 
Hata mimi nimewaza hivyo hivyo tena itakuwa alikwenda kumfanyia Mkunde Original shoppinga pale West Gate Shopping Mall Nairobi. Yahaya weee!

Naomba arudi salama kama kweli alienda nifanyia shopping ila tuu alshababi wasiwe wamemuua maana ntaumia sana nisipomuona tena Yahaya, amenizoesha vibaya Yahaya shida naipata sasa...............
 
Mbona mwanafunzi kapata mastaz kabla ya bachala?

Anakwenda kwa kasi sana

Hata mie nilikumiss ujue

ahahahhahahhahahhahahhaha hii cc kwa ajili ya
ANGALIZO
KUMBUSHO
TAARIFA
HADIDU ZA REJEA
AU BASI TU FUJO!
kheee bora umerudi shosti mi mekumithi kidoog nitoke na mimi na hiz swager!
UMEKUWA YAHAYA konnie!
ulinizoesha vibaya mimi!
hebu do ze needful!
 
Yahaya is very smart boy ana ID lukuki, watch out gal.

Daaah!! mie sina ubaya wala hainisumbui kuwa na ID nyingi, mie nataka tuu aje nimuone na nisikie sauti yake maana amenizoesha vibaya hakuna ubaya tulioufanya mie na yeye
 
if this is serious then that man of urs akae chonjo!
naona ile boredom umeitafutia hobby sasa!
thanks to The Boss lol!

sio siri imeniondolea stress na mawazo mengi na loneliness, Yahaya was so generous ila hawezi chukua nafasi ya hubby he is just a friend but sweet.
 
umeingizwa choo cha kike,tayari ameshakoholea kasepa mdogo mdogo LOL

hapo hakuna shida maana hata mie mwanamke kwa choo cha kike ni sawa kuingia humo, mbona he was just a friend mie ninatumai amepata shida si kawaida yake kuwa kimya, Yahaya was there every time I call him kwa nini asepe we were not lovers were just friends...
 
Mbona mwanafunzi kapata mastaz kabla ya bachala?

Anakwenda kwa kasi sana

Hata mie nilikumiss ujue
nakwambia bachala CW haijatimia ye kashagraduate mastaz!
yani hapa najipanga namna ya kumwambia ahairishe research lakin nahisi ameshavaa (ah kashavua joho)yani kashatoka mlimani city sa hz anaenda kupiga picha za kuweka fesibuku kuwa now an MA holder!

on a veeery serious note!
I MISS YOU!
 
kwa maneno haya, atakutafuta fasta baada tu ya kupata ujumbe wako huu, isiwe tu alienda kukufanyia surprise shopping kule westgate mall ya nairobi. goodluck!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom